Toàn quốc BÁN Tenergry 05 black 600k (hàng đẹp)

Trainee

Đại Tá
a nghĩ là có. hôm trc nhậu chú chả nói kiếp trc chú có ông cố nội bạn bà con bên vợ tên là Tuấn và rất thích ăn khoai là gì;)
Lấy em G1 về quại thử xem xoáy ra sao! Ko xoáy dữ dội là bắt vạ anh mặt blue bliếc gì gắn thử Garaydia nhỉ! :D
Dòng này còn S1, C1 đánh sao hả anh?

lamtq

Đại Tá
Lấy em G1 về quại thử xem xoáy ra sao! Ko xoáy dữ dội là bắt vạ anh mặt blue bliếc gì gắn thử Garaydia nhỉ! :D
Dòng này còn S1, C1 đánh sao hả anh?
Ko như a lói thì mày gửi combo a check. Đúng thì a tặng m cái blue ngay. Tiếc j cái răng sâu
S1 với c1 thiên về cảm giác

Trainee

Đại Tá
măt nay đáp ứng khá đầy đủ yêu cầu của bác đấy. bền , xoáy, cứng, rễ moi, bạt thì m it đánh nên ko rõ lắm
Bỏ cái bạt đi có lẽ H3 là ngon đấy nhỉ?
Nhưng mình đánh H3 thường vẫn không có được cái cảm giác bóng nó thoát ra khỏi tay, ... đại khái là tham lam vô cùng. :D Sẽ có ngày thử hàng Blue xa xỉ, có khi ngon!
Thực ra thì một số mặt Nhật, Đức đánh 2 tháng đầu nó đáp ứng đầu đủ yêu cầu của mình. Nhưng cứ 2 tháng đổi mặt thì VIP quá.
Giờ mình bắt đầu đoán lơ mơ tại sao lắm mặt xịn gần như mới bán ra thế. Có lẽ cứ hết hiệu ứng tune từ nhà máy là bọn VĐV kia nó bán?
Đợt này đánh thử mấy dòng lai xem sao.
Không chừng phải chơi 2 cốt, 1 cốt chậm để đánh mút 2 tháng đầu, 1 cốt nhanh mấy tháng sau! Kê kê!

hiepga

Đại Tá
Bỏ cái bạt đi có lẽ H3 là ngon đấy nhỉ?
Nhưng mình đánh H3 thường vẫn không có được cái cảm giác bóng nó thoát ra khỏi tay, ... đại khái là tham lam vô cùng. :D Sẽ có ngày thử hàng Blue xa xỉ, có khi ngon!
Thực ra thì một số mặt Nhật, Đức đánh 2 tháng đầu nó đáp ứng đầu đủ yêu cầu của mình. Nhưng cứ 2 tháng đổi mặt thì VIP quá.
Giờ mình bắt đầu đoán lơ mơ tại sao lắm mặt xịn gần như mới bán ra thế. Có lẽ cứ hết hiệu ứng tune từ nhà máy là bọn VĐV kia nó bán?
Đợt này đánh thử mấy dòng lai xem sao.
Không chừng phải chơi 2 cốt, 1 cốt chậm để đánh mút 2 tháng đầu, 1 cốt nhanh mấy tháng sau! Kê kê!
Bác cần G1 thì ll e nhé. có mặt cho bác test giá cực Ok. mặt cũng Ok ^^

Trainee

Đại Tá
bác nào đã đánh G1 cho e cái revview cái?
Hôm qua anh đánh thử 1 buổi, nói chung nó thuộc dòng Tàu lai, xoáy, nhưng kém lực. Đang quen đánh mặt nặng, cứng, ... đánh em này thấy nhẹ, mềm mại quá. Đánh với bóng 40+ có vẻ đánh trái thì moi móc ngon. Để nay quất thêm buổi nữa xem sao!

tuankhoai

Đại Tá
Hôm qua anh đánh thử 1 buổi, nói chung nó thuộc dòng Tàu lai, xoáy, nhưng kém lực. Đang quen đánh mặt nặng, cứng, ... đánh em này thấy nhẹ, mềm mại quá. Đánh với bóng 40+ có vẻ đánh trái thì moi móc ngon. Để nay quất thêm buổi nữa xem sao!
dòng này tuner oánh cực hay luôn. mặt này m thấy nặng mà. trc khi chuyển cho bác e cân thử là 48 g cả keo. tópheep cứng spong trung bình cứng

Bình luận từ Facebook