Toàn quốc BÁN Tenergry 05 black 600k (hàng đẹp)

tuankhoai

Đại Tá
Tenergy 05: 600K + 20K ship (KT 149-156 hụt 1mm so với KT tiêu chuẩn 150-157, dán bằng keo sữa nếu ai dùng haifu thì thỏa dán vừa thỏa mãi các cốt có KT tiêu chuẩn, tình trạng còn rất đẹp)

Last edited:

damme_bongban214

Thượng Tá
1. Nittaku G1: 650k bao ship (KT 152-158 rất to, dán keo sữa)
Mặt G1 mua về oánh thử được 20p chạm vợt ko hợp đành cho ra đi, mới 99,99% nếu sai đền gấp đôi.
2. Tenergy 05: 700K bao ship (KT 149-156 hụt 1mm so với KT tiêu chuẩn 150-157, dán bằng keo sữa nếu ai dùng haifu thì thỏa dán vừa thỏa mãi các cốt có KT tiêu chuẩn, tình trạng còn rất đẹp)
View attachment 68226 View attachment 68227
bán anh đi

Trainee

Đại Tá
Mình đang tò mò muốn thử G1, nhưng giá này cao.
Hôm trước đồng chí kia rao bán có 480K thì mình lại lưỡng lự.
Mình đặt giá 550K, ship vào Vũng Tàu, nếu được thì mình lấy đánh thử.

tuankhoai

Đại Tá
Mình đang tò mò muốn thử G1, nhưng giá này cao.
Hôm trước đồng chí kia rao bán có 480K thì mình lại lưỡng lự.
Mình đặt giá 550K, ship vào Vũng Tàu, nếu được thì mình lấy đánh thử.
hôm bữa có a trả 600k mà em chưa có bán mà bác, nhưng dạo này bận quá ko có thời gian ol mấy. bác lấy e để 600k, mặt rất mới em cắt to, dán keo sữa oánh đc đúng 1 buổi, đánh trận chứ ko tập. mặt này oánh rất giống ten 05, xoáy hơn nhiều, chậm hơn xíu, nặng ngang nhau, cảm giác cứng hơn 05, rất bền, bề mặt rất tacky. e bjo đang chuyển chơi thử andro nên ko giữ lại. thông tin thế đã đủ chưa bác.

Trainee

Đại Tá
hôm bữa có a trả 600k mà em chưa có bán mà bác, nhưng dạo này bận quá ko có thời gian ol mấy. bác lấy e để 600k, mặt rất mới em cắt to, dán keo sữa oánh đc đúng 1 buổi, đánh trận chứ ko tập. mặt này oánh rất giống ten 05, xoáy hơn nhiều, chậm hơn xíu, nặng ngang nhau, cảm giác cứng hơn 05, rất bền, bề mặt rất tacky. e bjo đang chuyển chơi thử andro nên ko giữ lại. thông tin thế đã đủ chưa bác.
Kể ra thì 600K không cao quá, em này giá mới shop cũng loanh quanh 750-800K. khổ nỗi ông bạn kia hôm trước rao có 480K :D, rồi lại có ông anh vừa bán Ten 80 đen 550K. Haizz, làm nó cứ gờn gợn so sánh! :D

Mình tò mò muốn thử mấy dòng lai, dòng này so với DHS Gold Arc thì thế nào bạn nhỉ? Có gì tương đồng không?

tuanledragon

Trung Uý

Hi hi..Chúng ta có duyên với nhau rồi đấy. 600k bao ship, bạn chuyển về HN giúp mình. Cho mình số TK để chuyển tiền, TCB hay VCB cũng được.

P/s: mình tên Tuấn, vợ có tên thường gọi là Khoai. Có sự trùng hợp ngẫu nhiên, vui phết!

Bình luận từ Facebook