Bán Almutar..... hàng hay

huydas

Đại Tá
hự...................... em rao thế mà có nhiều người đặt ngay thế ạ........... tình hình gay rồi...
Xôi gà ơi. cho giá tốt rồi gửi ngay để anh có vợt đánh cái...... Al mutar cán ST nhá... anh chán FL rồi...

trước đà hàng bay nhanh. em trích 200k của ít lòng nhiều ủng hộ một bác đáng kính đang bị bệnh (xin lỗi nhưng em tìm mãi không thấy topic cũ đó đâu)... thu về 2000k. các bác đừng mặc cả, em chán mặc cả rồi....

Có cán ST à..? Nếu có thì cho mình đặt gạch 1 em nhé..hihi

hungtv2002

Đại Tá
bác thịnh đã cưới đc em nó chưa, up ảnh em xem với nào.....giá đó đẹp quá rùi..........
Cướp j hả bác, xếp gạch... mãi mà cứ mải thơ thẩn...tí nữa thì bác mèo này ... "vồ mất". Về khoản "rình mồi" thì bác Mèo là đại cao thủ rồi! Về thơ thẩn thì bác chỉ thuộc hàng "thủ cao" thôi! Bác mèo chán amultar rồi bác về ... "trại" sáng tác đi!

joinmrthinh

Thượng Sỹ
bác thịnh đã cưới đc em nó chưa, up ảnh em xem với nào.....giá đó đẹp quá rùi..........

Vì chú e chưa cưới được vợ mới do chưa đep ngày bác xoiga chưa gả! Mà chú e Trung này nhu cầu cao lắm nên vẫn đang dùng! Gạch ngói OK rồi!

Last edited:

joinmrthinh

Thượng Sỹ
mình vừa mới đặt xong cách đây 5 phút... :) ngày kia mới qua lấy hàng của lgnam

Chú chơi hẳn szlc cơ à sang thế! Chúc mừng chú! Chú mà đánh con mới này chắc thịt a mất! Dạo này chú lên tay quá! Lại lấy hàng của bác lgnam à! Mong sao nó nhanh cập bến để a sớm có amultar tâp!

Last edited:

trung2409

Trung Uý
Chú chơi hẳn szlc cơ à sang thế! Chúc mừng chú! Chú mà đánh con mới này chắc thịt a mất! Dạo này chú lên tay quá! Lại lấy hàng của bác lgnam à! Mong sao nó nhanh cập bến để a sớm có amultar tâp!

lên gì đâu, tại bác xuống tay thì có.. he he, em đặt rồi, chờ cân nặng nữa thôi... chắc 86gram em cũng cố.... con almuatar của em có 84gram thì phải.... thấy thiên hạ đồn 2 gram là cảm nhận được rồi... em chả biết đúng ko.. he he

joinmrthinh

Thượng Sỹ
lên gì đâu, tại bác xuống tay thì có.. he he, em đặt rồi, chờ cân nặng nữa thôi... chắc 86gram em cũng cố.... con almuatar của em có 84gram thì phải.... thấy thiên hạ đồn 2 gram là cảm nhận được rồi... em chả biết đúng ko.. he he

2g chắc phải super yếu mới cảm nhận được thôi. Chứ khỏe như chú 20g nữa vẫn nhẹ. Thậm chí còn tăng độ nặng của đòn đánh ấy chứ! Thôi không phải cân keo j nữa cư lấy đi cho a ... nhờ!

trung2409

Trung Uý
2g chắc phải super yếu mới cảm nhận được thôi. Chứ khỏe như chú 20g nữa vẫn nhẹ. Thậm chí còn tăng độ nặng của đòn đánh ấy chứ! Thôi không phải cân keo j nữa cư lấy đi cho a ... nhờ!

không được anh... he he, hàng gắn bó phải tìm hiểu cho kỹ.... không úi xùi được.... của một mớ

hungtv2002

Đại Tá
cây này mà 84g thì ngon quá.... em cũng chỉ thik những cây nhẹ bác à vì em đánh ôm bàn....

Bình luận từ Facebook