Bán Almutar..... hàng hay

trung2409

Trung Uý
Mong các bác thông cảm!!!

Tin cực buồn....!!!!
Sau khi bóc mút và chụp ảnh (vì mai có hàng mới đánh rồi, em bóc luôn cho nó hồi hộp)

Tình hình là cốt bị tước gỗ, và có dấu hiệu lão hóa..., 02 miếng vá cũ đã có dấu hiệu bung ra .

Nhưng không vì thế mà em bán hàng lỗi cho các bác, mong các bác lượng thứ, em giữ lại để ngắm, để kỷ niệm, để cho, để làm củi... còn hơn bán hàng không đúng như quảng cáo cho anh em...

Đảm bảo uy tín của tên em... (dù em chả phải dân kinh doanh ở trên diễn đàn)..

Dài dòng nhưng tính em nó xuề xòa, mua nhìn không kỹ, đến khi hàng về rồi, nhìn mẫu mà lòng hơi buồn, thế nên em quyết tâm không để cho các bác phải buồn giống em... http://bongban.org/forum/showthread.php/14888-TQ-Bán-Amultart?highlight=amultart
ở link trên là link nguyên bản bác mèo bán, em ko nhìn rõ 02 vết vá và cán đã vào keo, bác tosios HD bán cho em cũng chẳng nói gì thêm, em cứ lẳng lặng chuyển khoản và bác ý lặng im chuyển vợt... em cầm về lòng hơi buồn, nhưng an ủi là kiếm đánh tốt.... nó làm tiền đề cho em lao vào dòng đắt tiền SZLC. Rút kinh nghiệm và để anh em không phải buồn, không phải lẩm bẩm tên em... em quyết định nói hết những gì mình có...
1. cán đã vào keo và em đã xài giấy ráp đánh mớ keo đó đi
2. tước gỗ, bị vá 2 cái
3. có dấu hiệu lão hóa..

thôi, các bác thịnh, và một cơ số bác nữa đừng buồn... hàng lởm em chả dám bán... em úp vài ảnh cho các bác thị...
close topic giúp em....! đa tạ...

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Em cần bán con almutar mua lại của bác mèo... (hàng 2009 thì phải ạ)
sau một time thấy đánh rất hợp, em quyết định mua em mới tinh để chiến...
hàng để nhà cũng chả làm gì, để cho anh em chiến cho xôm...
giá của em mua 2.600k
giá sau khi đã quan hệ chán chê.... 2200k (em nghĩ là quá ổn rồi)
Nợ hình các bác nhé.... mai em về up sau..
===========
Anh nhớ là ko có bán cho chú con amutart nào cả nhé. hay chú mua qua tay ai nên nhớ nhầm.

trung2409

Trung Uý
===========
Anh nhớ là ko có bán cho chú con amutart nào cả nhé. hay chú mua qua tay ai nên nhớ nhầm.

hơ.. em nhầm thì phải.... mua lại của ông gì ở hải dương, ông ấy mua con này của anh hôm trước hôm sau thì bán lại cho em...
tại em hỏi anh hàng có ngon ko thì mới múc lại... giờ lại lú đầu cứ nghĩ là của anh.. sorry anh em...

trung2409

Trung Uý
vừa gọi cho bác mèo đính chính nhé.. sorry anh em... tại đầu cứ nghĩ là của bác mèo....... mà cũng đúng là của bác ấy thật chứ....

trung2409

Trung Uý
À à, đã nhớ ra cây này. Vẫn đợi hình của anh Trung, nếu OK em lấy nhé

hờ.. nói chung là hàng vẫn tạm ổn..... lát anh về nhà chụp lên... giá trị sử dụng thì ok, tại anh dạo này thừa tiền nên mua mới dùng cho thích thôi

joinmrthinh

Thượng Sỹ
Đặt gạch cây này Trung pede nhé.

SORRY bác mèo nhe! Em gần nhà nên gạch của em .................. xếp tại cửa nhà Trung từ lâu rồi! Gạch xếp ............ chờ cu em ........ CHÁN mà! Thế mới khủng chứ!
Mà bác dùng super XI-KE rồi dùng hàng nhẹ ký làm gì, để em!
Em lại xếp 1 viên gạch con SZLC Zhang jike của bác MÈO nhé! XẾP GẠCH CHỜ BÁC ..................... CHÁN!

ANH CLOSSE TOPIC HỘ TRUNG NHÉ!

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
SORRY bác mèo nhe! Em gần nhà nên gạch của em .................. xếp tại cửa nhà Trung từ lâu rồi! Gạch xếp ............ chờ cu em ........ CHÁN mà! Thế mới khủng chứ!
Mà bác dùng super XI-KE rồi dùng hàng nhẹ ký làm gì, để em!
Em lại xếp 1 viên gạch con SZLC Zhang jike của bác MÈO nhé! XẾP GẠCH CHỜ BÁC ..................... CHÁN!

ANH CLOSSE TOPIC HỘ TRUNG NHÉ!
================
Hơ hơ, cướp giữa ban ngày Bà con ơi.......................Không được, gạch anh đặt rồi, chú về trang Thơ làm thơ đi.

joinmrthinh

Thượng Sỹ
================
Hơ hơ, cướp giữa ban ngày Bà con ơi.......................Không được, gạch anh đặt rồi, chú về trang Thơ làm thơ đi.
Cướp j hả bác, xếp gạch... mãi mà cứ mải thơ thẩn...tí nữa thì bác mèo này ... "vồ mất". Về khoản "rình mồi" thì bác Mèo là đại cao thủ rồi! Về thơ thẩn thì bác chỉ thuộc hàng "thủ cao" thôi! Bác mèo chán amultar rồi bác về ... "trại" sáng tác đi!

trung2409

Trung Uý
hự...................... em rao thế mà có nhiều người đặt ngay thế ạ........... tình hình gay rồi...
Xôi gà ơi. cho giá tốt rồi gửi ngay để anh có vợt đánh cái...... Al mutar cán ST nhá... anh chán FL rồi...

trước đà hàng bay nhanh. em trích 200k của ít lòng nhiều ủng hộ một bác đáng kính đang bị bệnh (xin lỗi nhưng em tìm mãi không thấy topic cũ đó đâu)... thu về 2000k. các bác đừng mặc cả, em chán mặc cả rồi....

xôi gà

Trung Uý
hự...................... em rao thế mà có nhiều người đặt ngay thế ạ........... tình hình gay rồi...
Xôi gà ơi. cho giá tốt rồi gửi ngay để anh có vợt đánh cái...... Al mutar cán ST nhá... anh chán FL rồi...

trước đà hàng bay nhanh. em trích 200k của ít lòng nhiều ủng hộ một bác đáng kính đang bị bệnh (xin lỗi nhưng em tìm mãi không thấy topic cũ đó đâu)... thu về 2000k. các bác đừng mặc cả, em chán mặc cả rồi....
nói chung giao dịch với em dễ lắm a :zingme69:

Bình luận từ Facebook