An còi thách đấu các cao thủ Quảng Ninh

anzippo

Đại Tá
Bác An viết câu hỏi này: "Chả nhẽ ở QN chỉ có bấy nhiêu?" nên dễ gây hiểu sang ý khác chính vì thế bác @nguyenminh mới có comment đó.
Có nghĩa là ít ae đeen giao lưu bb và họp bàn bia , cách đây khoảng 3 năm Võ đeens Đà Nẵng , an còi triệu tập không dưới 30 người nhưng chỉ giao lưu bb khoảng 5-6 người thôi đanhs xong họp báo he , mong AE đừng hiểu lầm .

o3ma

Đại Tá
Có nghĩa là ít ae đeen giao lưu bb và họp bàn bia , cách đây khoảng 3 năm Võ đeens Đà Nẵng , an còi triệu tập không dưới 30 người nhưng chỉ giao lưu bb khoảng 5-6 người thôi đanhs xong họp báo he , mong AE đừng hiểu lầm .
Nhiều khi từ ngữ, câu chữ nó lại "vô tình", bác nên viết rõ ràng, và làm sao chỉ hiểu theo 1 nghĩa những vấn đề có tí nhạy cảm như thế này. Khổ thế đó bác ạ.:D

anzippo

Đại Tá
Còn @meoluoitmb , nhưng hình như... chạy mất dép rồi?
Thầy
em đaay anh Thắng

oldfox

Đại Tá
hổ báo thế này không giã cho 1 búa hơi phí. làm trận nổ tung . tự nhiên cắt tên mình trong danh sách nhỉ. nhìn thể trạng bác cùng lắm được 2 trận là phong độ còn ổn chứ oánh xong ra kêu mệt họp báo đau đầu lắm bác ợ
Không thể trông mặt mà bắt hình dong được đâu bác Nam ơi, bác An nhìn vậy nhưng nội công thâm hậu lắm, em đoán chắc phong độ bác ấy sẽ không giảm chút nào trong 5 trận đầu tiên...

Last edited:

Red Arc

Đại Tá
Không thể trông mặt mà bắt hình dong được đâu bác Nam ơi, bác An nhìn vậy nhưng nội công thâm hậu lắm, em đoán chắc phong độ bác ấy sẽ không giảm chút nào trong 5 trận đầu tiên...
Về mảng thể lực thì kiếm người qua mặt anh @Ancoi zippo cũng không nhiều đâu, có thể xa luân chiến 1 lúc 10 trận, phong độ ổn định bình thường, điều này em đã kiểm chứng.

Mr.phongcach

Hạ Sỹ
Như tiêu đề an còi xin tiếp tất cả các AE bb Quảng Ninh tại clb bb Nguyễn Võ vào lúc 17h00 ngày 25/8/2014 , mỗi trận 10 lon bia , rất vui được giao lưu với các ACE. Xin đăng ký tại đây , thân mời
Anh có tiếp anh em o Quảng Nam không?e đánh bóng bàn không hay nhưng 10lon 1 trận là đánh được khoảng 5 trận.luật đưa ra là vừa đánh vừa uống và liên tục.haaaaaaa

Daoky09

Đại Tá
Nhiều khi từ ngữ, câu chữ nó lại "vô tình", bác nên viết rõ ràng, và làm sao chỉ hiểu theo 1 nghĩa những vấn đề có tí nhạy cảm như thế này. Khổ thế đó bác ạ.:D
Đã có lần mình nói rồi, nay nhắc lại " An Còi cần tuyển thư ký riêng " và bổ sung thêm: Thư ký phải có bằng của Học viện Hành chính quốc gia ( để đỡ gây hiểu nhầm ).

anzippo

Đại Tá
Đã có lần mình nói rồi, nay nhắc lại " An Còi cần tuyển thư ký riêng " và bổ sung thêm: Thư ký phải có bằng của Học viện Hành chính quốc gia ( để đỡ gây hiểu nhầm ).
Hì , đúng vậy dễ hiểu lầm lắm , em rút kinh nghiệm bác hỷ, xin các lỗi

anzippo

Đại Tá
Hay! Cảm ơn bạn Mr.phongcach, mình trình quá còi so với AC, nay mượn luật của bạn để tiếp An Còi, may ra còn có cửa. hihihi
Băcs cứ nói thế , em đây cũng vậy thôi trình còi người cũng còi mà dám chiến với các cao thủ QN , chỉ là có lý do họp báo he , cũng như lấy cứ sinh nhật con bố mời bạn đ ến nhậu tưng bừng .

Bình luận từ Facebook