amultart

Viên Trà

Trung Sỹ
Mình cũng đang dùng Amultart FHmình đánh O5-fx thấy rất hợp, BH mình đánh với Rakza7 thấy hơi nẩy , nhờ ae tư vấn xem có mặt nào hợp hơn không.

Daoky09

Đại Tá
ok , ben fh minh danh du het giut, bat, vay co tay tren ban ....
Bên FH giật, bạt tốt bạn có thể dùng Ten80, Ten64, Bryce, Rasant turbo, rakza9, rakza7. Bên BH vảy cổ tay trên bàn tốt bạn có thể dùng Rakza7 soft, Blitz soft, Acuda s2. Chúc bạn chọn được combo như ý!

duc.ha

Binh Nhất
Bên FH giật, bạt tốt bạn có thể dùng Ten80, Ten64, Bryce, Rasant turbo, rakza9, rakza7. Bên BH vảy cổ tay trên bàn tốt bạn có thể dùng Rakza7 soft, Blitz soft, Acuda s2. Chúc bạn chọn được combo như ý!
thank !!! sao không thấy bạn noi đến 05 bên fh ?

Daoky09

Đại Tá
[COLOR = "duc.ha, bài: 324.815, Thành viên: 13.269"] cảm ơn! sao do not see you have to 'noi 05 to the fh [/ B]
Ten 05 bat hơi khó, giật thì tuyệt vời

kien_bk86

Trung Uý
E đang dung amutat fh 64fx và bh 05fx,xin chi giáo giúp e 2 mặt trên,mặt nào hợp fh hon,05fx hay 64fx.e là dơ đánh khéo đánh điểm rơi

Em mới chuyển qua Amultart được 2 hôm, chưa được quen bằng cốt cũ sadius, Các bác đã chơi qua cho em hỏi phải mất bao lâu thì mới có thể thuần phục được em này ah? thanks......

duc.ha

Binh Nhất
mình thấy nãy quá và nhẹ hơn nữa, cảm giác chậm hơn trước nhiều, BH còn tạm đươc chứ FH kem hơn nhiều so với trước, bạn choi thấy thế nào? mình 2 mặt là ten 05 FX
minh danh fh : 05fx , bh : s3, ben fh thay yeu ... danh ca thang roi thay đỡ chút cung dang tinh tim mat khac ( cứng hon 05fx ) danh fh .

Bình luận từ Facebook