.

vinhhnhb

Đại Uý
dù thé nào cũng đừng chửi bậy chứ các bác ! nóng nóng là k thành công được việc gì đâu! E có ông mua quần áo gần 3 năm rùi k trả tiền đây này ! bị chăn FB cay lắm mà thui bó tay

hungtv2002

Đại Tá
dù thé nào cũng đừng chửi bậy chứ các bác ! nóng nóng là k thành công được việc gì đâu! E có ông mua quần áo gần 3 năm rùi k trả tiền đây này ! bị chăn FB cay lắm mà thui bó tay
fb thì khó gì chú... tạo fb khác... nhảy vào bạn bè nó mà tung hê nó lên...

chaubinh

Đại Tá
xl các anh các chi thật tình nhà e đang có việc thật e xin huu voi a em dien dàn la ngày 15 tháng nay e se giai quyet het sdt 01693262791 bac nào gd thi nt vao day nhe de e gui lại hiện tai con e dang nam o vien 108 mong các a chị thông cảm giup e moi de xong ma bi viem phổi rồi
bạn nói thật hay nói đùa!?.."mình đã đoán một ca khó đẻ không sai."để ae dđ thoải mái cãi nhau...đến giờ.
vậy hôm nay mới mùng 5 tính đến 15 tháng này là còn chục hôm nữa,tớ hỏi thật cậu c òn món nào bán không!

phuongnguyen

Đại Tá
Có day...quocanhbb moi lien lac hua thu 2 se gui mat vot cho minh. Pai doi thoi. Neu lay duoc bac phuongnguyen xem lay dc e nao lay luon. Gio minh cha có hung thu dan may cai mat do vào cot cua minh. Xui nan làm. Long tin giam bot. Minh danh 2 combo 4 mat moi roi. Hehe. Mua de thu cot va de tap dua chau.

potay_87

Đại Tá
Có day...quocanhbb moi lien lac hua thu 2 se gui mat vot cho minh. Pai doi thoi. Neu lay duoc bac phuongnguyen xem lay dc e nao lay luon. Gio minh cha có hung thu dan may cai mat do vào cot cua minh. Xui nan làm. Long tin giam bot. Minh danh 2 combo 4 mat moi roi. Hehe. Mua de thu cot va de tap dua chau.
E thấy a mà bỏ diễn đàn thì buồn lắm. Dù gì a cũng là thành viên lão làng rồi. Đừng vì chuyện ko may này mà bỏ diễn đàn a à.

Bình luận từ Facebook