.

Trainee

Đại Tá
Nay T7 cuối tuần để qua hôm sau xem sao rồi liên lạc lại. Lừa thì nó lấy mẹ luôn, rảnh nhỉ gửi cốt khác làm chi? Vội lập 2 topic kêu lừa đảo?!

dinhban

Trung Uý
Nay T7 cuối tuần để qua hôm sau xem sao rồi liên lạc lại. Lừa thì nó lấy mẹ luôn, rảnh nhỉ gửi cốt khác làm chi? Vội lập 2 topic kêu lừa đảô?!
K lùa thì la gì làm gì chuyện gủi nhầm dc côt khác b

Trainee

Đại Tá
K lùa thì la gì làm gì chuyện gủi nhầm dc côt khác b
Con lừa kia đúng là ngu, nếu là lừa :D, lấy trắng mẹ luôn, sao mất công gửi vừa mất vợt, mất tiền, mất công?
Xin lỗi bạn @dinhban năm nay bạn bao nhiêu tuổi vậy? Hỏi nghiêm túc đó để anh em dễ xem cùng bàn vụ này?
@quocanhbb : ông có lừa thật không đó? vào đây chửi um lên phát xem sao, đúng là dở hơi cám lợn?!

dinhban

Trung Uý
Con lừa kia đúng là ngu, nếu là lừa :D, lấy trắng mẹ luôn, sao mất công gửi vừa mất vợt, mất tiền, mất công?
Xin lỗi bạn @dinhban năm nay bạn bao nhiêu tuổi vậy? Hỏi nghiêm túc đó để anh em dễ xem cùng bàn vụ này?
@quocanhbb : ông có lừa thật không đó? vào đây chửi um lên phát xem sao, đúng là dở hơi cám lợn?!
T gửi mặt cho nhà xe dặn giao mặt thì nhận lại côt thi nó goi trong báo đén luc nhận mở ra ngơ cả nguòi

hungtv2002

Đại Tá
văn chú giống lâm tê cu ghê...

wh_qn87

Đại Tá
Mọi nh từ từ ném đá vội. Nếu xét về thời gian xuất hiện trên diễn đàn nick quocanhbb còn nhiều hơn chủ topic. Tôi thấy các giao dịch của nick đó có bị sao đâu. Mọi ng cẩn thận kẻ nào đó lập nick ảo, bôi nhọ ng khác. Ttof này diễn ra mấy lần rồi

Bình luận từ Facebook