2016 China Warm Up Matches for Olympics

backhand-ghost

Đại Tá
Trung+ dâm vờ lờ, cho nam nữ công khai làm chuyện này giữa bàn dân thiên hạ b nhể:D:D
P/s : Thằng kia lại còn dùng vũ khí có gai nữa chứ:p
Chú phi công trẻ tuổi Yan Sheng, quê Tứ Xuyên, mới có 19t. Năm 2016 rồi, bóng to như quả bưởi mà vẫn chơi dọc gai công phải đánh nhanh cổ điển (có chơi mút trái, nhưng giật trái như đánh "lô", khả năng còn ko bằng @Trạng .... CÁ ) thì hơi khó.
Nhưng cũng phải nói là Ding Ning nó hay và quái kinh khủng, ăn nhanh ông em phi công, tòe hết cả gai. Nhiều lúc ông em Yan Sheng quay mút đối giật phải nhưng vẫn ko ăn nổi Ding Ning.

lamtq

Đại Tá
Chú phi công trẻ tuổi Yan Sheng, quê Tứ Xuyên, mới có 19t. Năm 2016 rồi, bóng to như quả bưởi mà vẫn chơi dọc gai công phải đánh nhanh cổ điển (có chơi mút trái, nhưng giật trái như đánh "lô", khả năng còn ko bằng @Trạng .... CÁ ) thì hơi khó.
Nhưng cũng phải nói là Ding Ning nó hay và quái kinh khủng, ăn nhanh ông em phi công, tòe hết cả gai. Nhiều lúc ông em Yan Sheng quay mút đối giật phải nhưng vẫn ko ăn nổi Ding Ning.
Bí quả mổ chu mồm nên phọt.chứ séc đầu chơi thẳng thắn thì DN phọt mà em.
thằng này dùng gai dự là phải ITTF bắt chơi bóng có lông mới lên dđc nhỉ, chơi với bóng to như e Ding Ning thì phụt sớm:p

aunhh

Đại Tá
Mình vẫn nhớ, hình như lúc đó là đang bình luận trận CK WTTC 2013 thì phải, Liu Guoliang có kể câu chuyện bên lề thế này.
"Khi đang tập huấn tại trung tâm huấn luyện của Schlager, tôi với ZJK có nói chuyện riêng với nhau. Tôi hỏi mục tiêu của ZJK là gì, ZJK trả lời là song đại mãn quan, và tôi nghĩ là cậu ấy có cơ hội để làm được".
"Thời điểm này chỉ duy nhất có 02 người có thể khiến cho ZJK thấy hưng phấn khi thi đấu, có thể thực sự phấn khích khi chiến thắng là Wang Hao và Ma Long".
02 nội dung trên thì ko thể nhầm được, nhưng thời điểm chính xác hoàn toàn thì chịu vì lâu quá rồi nên ko nhớ.
Mình nhớ như in nội dung này bác đã truyền tải tại topic " Bình luận các trận đấu kinh điển"
Hehe

sondt85

Trung Uý
Áo thi đấu của đội tuyển TQ đây :

kythuatbongban

Thượng Tá
Ren Hao nam hay nữ c b nhỉ?:eek::eek::rolleyes:
Nữ mà đánh kiểu này thì Tuyển Nam VN cũng bó tay.Không biết chấp bao nhiêu thì vừa ? Nhìn bộ chân đánh trái phải và động tác tay mạnh , nhanh , gọn , hiệu quả ...mới thấy kỹ thuật và thể lực Họ vượt trội hơn Mình xa . Xem kỹ lại mới thấy nội đỡ quả giao bóng của Nữ cũng cả 1 vấn đề , như Dinh Ning mổ 2 chiều cực xoáy nhanh , mạnh và biến hóa , cú mổ xoáy ngược của Ken Ta Nhật Bản đã được D Ninh sử dụng thành thạo kết hợp xoáy xuôi , ngược cực nhanh và rất xoáy đã trở thành vũ khí lợi hại . Thế mới biết TQ cũng nghiên cứu học Nhật nhưng chế biến và phát huy hiệu quả hơn nhờ biết kết hợp 2 cú mổ cùng động tác tay giống nhau .

Last edited:

Bình luận từ Facebook