Xin review mút Joola Express x-plode green power

opGeniuses

Binh Nhì
Chào mọi người, tình hình là em vừa tậu một mặt Joola express x-plode green power (mặt cũ thôi :D), em xin các bác cho em ít review về mặt này được không. Em xem thông số thì mặt này có độ xoáy cao, tốc độ cũng rất tốt. Em tính dùng nó thay cho mặt donic desto f2 hiện tại. Các bác cho có ai chơi mặt này rồi cho em vài lời khuyên nhé. Thanks

nam_ke

Binh Nhì
e này đánh trái quá hay.mềm bắn với dễ đánh.e cũng đang dùng đánh trái.quan trọng nhất là bền nữa.dán đi dán lại ko bị sao.ko bị bong khỏi cốt.tiếp theo là khi bóc keo trên mặt ra ko hề bị hỏng mặt.tuyệt.độ bền mặt vợt cũng cao nữa.

opGeniuses

Binh Nhì
e này đánh trái quá hay.mềm bắn với dễ đánh.e cũng đang dùng đánh trái.quan trọng nhất là bền nữa.dán đi dán lại ko bị sao.ko bị bong khỏi cốt.tiếp theo là khi bóc keo trên mặt ra ko hề bị hỏng mặt.tuyệt.độ bền mặt vợt cũng cao nữa.

em lại mua được em này nhưng mặt đỏ, chất lượng còn khá tốt, chưa nổi gai, chỉ có điều bị bể rìa hơi nhiều nên có vài chỗ người ta ghép rìa vào nhưng ghép khá tốt :D em thấy em này có vẻ hợp với rơ đánh giật xoáy, không biết có đúng không :D

opGeniuses

Binh Nhì

em lại mua được em này nhưng mặt đỏ, chất lượng còn khá tốt, chưa nổi gai, chỉ có điều bị bể rìa hơi nhiều nên có vài chỗ người ta ghép rìa vào nhưng ghép khá tốt :D em thấy em này có vẻ hợp với rơ đánh giật xoáy, không biết có đúng không :D

Bình luận từ Facebook