Xin đôi dòng cảm nhận về Xiom IGNITO

ngochan84

Đại Tá
e chào các bác trong dd ạ. Có bác nào chơi qua cốt IGNITO rồi thì cho e xin tí cảm nhận với ạ, và nên dùng mặt gì cho hợp ạ. E xin cảm ơn ;)
Mình cũng chơi gần 2 năm con đấy, nhưng trình gà ko biết cảm nhận thế nào. Nói chung là cứng và nẩy, bạt thì cũng tạm được, điều khiển cũng hơi khó

AndroCS7

Đại Tá
e chào các bác trong dd ạ. Có bác nào chơi qua cốt IGNITO rồi thì cho e xin tí cảm nhận với ạ, và nên dùng mặt gì cho hợp ạ. E xin cảm ơn ;)
trước m cũng chơi cốt này 1 tg. nói chung là chẳng có cảm nhận gì cả. các dòng cốt của xiom thực sự là chất lượng khá tệ so với các hãng khác, nhưng mặt xiom thì hay :D

manhpkkq

Thượng Tá
nói chung cốt này đánh chán lắm, mình chơi IGNITO và AXELO rồi, được thời gian là bán, mất tiền mua thì đừng nên mua IGNITO làm gì, nhiều cốt hay tầm tiền này, bạn có nhiều sự lựa chọn mà

Có cây này ngang tầm giá sắp ra thị trường, mời bạn tham khảo :)

Sao Hoả Châu không hướng đến mấy dòng kinh điển như 7 lớp của clipper nhưng theo kiểu cải tiến như DHS long 3 ấy nhỉ, hoặc alc như visca, zlc như innerforce ....
Bên mình đang phát triển dòng này. Tuy nhiên cho đến hiện giờ bên mình vẫn chưa vượt qua được AVX P700 nên chưa thương mại hoá sản phẩm.
ALC bên mình cũng xong mẫu thử nghiệm rồi và được nhiều người khen, tuy nhiên vẫn cần cải tiến thêm trước khi cho ra thị trường.

luckyluckedh

Đại Uý
Bên mình đang phát triển dòng này. Tuy nhiên cho đến hiện giờ bên mình vẫn chưa vượt qua được AVX P700 nên chưa thương mại hoá sản phẩm.
ALC bên mình cũng xong mẫu thử nghiệm rồi và được nhiều người khen, tuy nhiên vẫn cần cải tiến thêm trước khi cho ra thị trường.
Mình thấy cty Hoả Châu nghiên cứu rất kỹ về dòng vợt và các loại gỗ. Các hãng khác cũng đều có những sản phẩm tương tự sp kinh điển của stiga, butterfly. Nếu Hoả Châu thành công trong việc thương mại hoá các dòng sản phẩm kinh điển đó mình nghĩ sẽ là bước tiến mới cho dòng vợt thương hiệu Việt và việc làm custom blade dựa trên cùng cấu trúc đó cũng sẽ đáp ứng thêm được nhu cầu của người yêu thích bóng bàn như hiện nay

Bình luận từ Facebook