Video trận chung kết Zhang jike - Ma long bản đẹp

sardius0114

Đại Tá
Tôi rất ấn tượng với cách chú em này ăn mừng chiến thắng trong 2 trận chung kết: 1 trận với WH khi thắng thì xé tan chiếc áo đang mặc và trận này đã đá rách 2 tấm zing quảng cáo. Cả 2 cách rất ấn tượng, hoang dại, cảm xúc tuôn trào sau bao lâu kìm nén. Rất chuẩn, giống con thú hoang sau khi hạ địch thủ thì tru tréo, gầm thét thể hiện sức mạnh.
Như hlv họ Lưu đã ví Zhang mạnh mẽ, lỳ lợm, bản lĩnh như Ngao tạng mà bác. :D

backhand-ghost

Đại Tá
Như hlv họ Lưu đã ví Zhang mạnh mẽ, lỳ lợm, bản lĩnh như Ngao tạng mà bác. :D
Đúng đấy, Ngao tạng, một loài thú rất khoẻ, mãnh liệt nhưng cũng rất khôn ngoan...Con Ngao đắt nhất hình như 1tr$ thì phải.
em ko biết so sánh thế thì có làm sai lệch phần nào bản chất của vấn đề ko? ko biết 2 bro đã đọc Mật Mã Tây Tạng chưa ạ? Nhưng nếu được so sánh với những "chiến ngao" thì cũng là một đánh giá cao rồi.
LGL khi nói về Zhang thì cũng phải hết sức ý nhị bro ạ, ko thì nó ảnh hưởng tới cái không khí chung. Nói về dũng mãnh, trung thành hay cái gì đại loại thế thì vô tư. Nhưng ko bao giờ LGL dám khen ZJK đầu óc và tư duy chơi bóng là xuất sắc nhất, nói vậy thì mấy dũng tướng còn lại sẽ tự ái lắm, ko tốt cho tập thể dù nói đúng hay là sai. Ae ta ở đây sướng hơn LGL nhiều, được nói hết mọi thứ mình tưởng tượng ra, những gì mình cảm nhận được.
Trước đây còn có Ma Lin, bây giờ thực sự chỉ còn mỗi Zhang là vẫn đầy cá tính.

backhand-ghost

Đại Tá
Chắc bác BHG phải bó tay vì hình như trận đấu được bình lựng bằng tiếng Nga. Hehe
bro cứ đùa, BhG bây giờ nâng tầm level rồi. Em bình như LGL cho mà xem, he2.
Đùa vậy thôi, bình luận bằng cảm nhận của mình rất rất hay mà, BhG tiếp tục
mời tất cả các ae vào "phập" tiếp, các bro cứ mạnh dạn "phập" bét tè lè nhè đi, đúng sai chẳng có ý nghĩa gì, em thêm thắt tung hứng tiếp, thế mới hay và mới "lai rai" câu chuyện được.

aunhh

Đại Tá
bro cứ đùa, BhG bây giờ nâng tầm level rồi. Em bình như LGL cho mà xem, he2.
Đùa vậy thôi, bình luận bằng cảm nhận của mình rất rất hay mà, BhG tiếp tục
mời tất cả các ae vào "phập" tiếp, các bro cứ mạnh dạn "phập" bét tè lè nhè đi, đúng sai chẳng có ý nghĩa gì, em thêm thắt tung hứng tiếp, thế mới hay và mới "lai rai" câu chuyện được.
BHG bình luận bằng cảm nhận của riêng mình thì không nói gì rồi. Mọi người cũng muốn nghe các " đại mãn quan" nói gì mà. Hehe. Hôm nay thứ 4 mà BHG chưa vào An Nhơn hả? Hehe. NÓng lòng chờ BHG quá.

aunhh

Đại Tá
mà bro cứ cẩn thận, sáng thứ 5 vào đến nơi, chiều thứ 5 là em bắt đầu quậy đấy.
Cả tuần này, bữa nào cũng quất từ 15-20 set. Rồi T7, CN tập cũng rất hăng. Hết sức :confused:. May mà tối qua đc nghỉ ngơi. Chiều nay cầm vợt lại lấy lại cảm giác, chờ BHG vào An Nhơn " tái nạm". Hehe

backhand-ghost

Đại Tá
BHG bình luận bằng cảm nhận của riêng mình thì không nói gì rồi. Mọi người cũng muốn nghe các " đại mãn quan" nói gì mà. Hehe. Hôm nay thứ 4 mà BHG chưa vào An Nhơn hả? Hehe. NÓng lòng chờ BHG quá.
hoãn binh một hôm.
bác sốt ruột làm gì, rồi em sẽ vào nộp bia cho cả tỉnh. Gặp nhau rồi chém, em kể riêng bác nghe, chứ ở đây ai lại nhai lại mãi thế. Mà LGL dạo này nó cũng ít "buôn" lắm không hóng được gì, thỉnh thoảng em lại phải bịa ra mấy câu chuyện để kể trên này cho xôm đấy ^~^

Chào người anh em BHG. Xem hai chú em này đánh có cảm giác như xem Anh hùng xạ điêu nhỉ? Malong thì như Quách Tĩnh lối đánh rất là dũng cảm, mạnh mẽ, FH, BH của Malong bá đạo như kiểu là hàng long thập bát chưởng và đả cẩu bổng pháp, nhưng mà hơi có phần ngờ nghệch, ngốc nghếch và thật thà quá. Zhang Jike giống kiểu Dương Khang, thông minh cơ trí và nham hiểm và khát vọng hơn. Trận này Zhang Jike thắng nhưng ở lần đối đầu sau, Malong có thêm chút tinh quái hơn thì chú em Zhang Jike sẽ mệt đấy nhỉ.

o3ma

Đại Tá
Cả tuần này, bữa nào cũng quất từ 15-20 set. Rồi T7, CN tập cũng rất hăng. Hết sức :confused:. May mà tối qua đc nghỉ ngơi. Chiều nay cầm vợt lại lấy lại cảm giác, chờ BHG vào An Nhơn " tái nạm". Hehe
Ở Bình Định - An Nhơn có 1 quán dê khá ngon. Chiều T5 chiến xong thử mang BHG đến đó so xem tái dê và tái BGH món nào ngon. :)

backhand-ghost

Đại Tá
Kinh đây, em cũng vừa lấy một cây đại đao mới, ship thẳng về An Nhơn. Đặc tính của con này rất giống em, "khát lửa" lắm, em đi với nó chắc là đội pccc của BĐ nhiều việc phải làm rồi.

o3ma

Đại Tá
hoãn binh một hôm.
bác sốt ruột làm gì, rồi em sẽ vào nộp bia cho cả tỉnh. Gặp nhau rồi chém, em kể riêng bác nghe, chứ ở đây ai lại nhai lại mãi thế. Mà LGL dạo này nó cũng ít "buôn" lắm không hóng được gì, thỉnh thoảng em lại phải bịa ra mấy câu chuyện để kể trên này cho xôm đấy ^~^
Chào người anh em BHG. Xem hai chú em này đánh có cảm giác như xem Anh hùng xạ điêu nhỉ? Malong thì như Quách Tĩnh lối đánh rất là dũng cảm, mạnh mẽ, FH, BH của Malong bá đạo như kiểu là hàng long thập bát chưởng và đả cẩu bổng pháp, nhưng mà hơi có phần ngờ nghệch, ngốc nghếch và thật thà quá. Zhang Jike giống kiểu Dương Khang, thông minh cơ trí và nham hiểm và khát vọng hơn. Trận này Zhang Jike thắng nhưng ở lần đối đầu sau, Malong có thêm chút tinh quái hơn thì chú em Zhang Jike sẽ mệt đấy nhỉ.
AE sinh đôi, bây giờ mới hội ngộ. Khá thú vị với mem FHG đây. Welcome to bb.org.

aunhh

Đại Tá
Ở Bình Định - An Nhơn có 1 quán dê khá ngon. Chiều T5 chiến xong thử mang BHG đến đó so xem tái dê và tái BGH món nào ngon. :)
Hehe, anh o3ma vào An Nhơn hồi nào mà rành quá. Đúng là có món thịt dê, tên Dương Sơn quán. Hehe, cũng nổi tiếng.

backhand-ghost

Đại Tá
ko đồng ý, em không ăn cái con đấy đâu. Cứ hải sản tươi, ko bón u rê mà nện, mùa cua huỳnh đế ko biết đến chưa?

AE sinh đôi, bây giờ mới hội ngộ. Khá thú vị với mem FHG đây. Welcome to bb.org.
Hân hạnh được làm quen với các huynh, mình thấy topic này khá thú vị, đặc biệt là các cmt bl của BHG. Lập cái nick FHG vào để trò chuyện với các huynh. Có gì không phải mong được các huynh chỉ giáo, coi như là ae của BHG mà hạ thủ lưu tình.

o3ma

Đại Tá
ko đồng ý, em không ăn cái con đấy đâu. Cứ hải sản tươi, ko bón u rê mà nện, mùa cua huỳnh đế ko biết đến chưa?
Oh, lại ko thích món đấy à? Hải sản thì trong đó ngon, bổ và rẻ lắm. Ở Tuy Phước cỡ khoảng 30-50k/1kg Hàu đã bỏ hết vỏ. Tôm, cua, mực thì cũng rất ổn. Nếu hôm nào thư thả thì nên nói ae làm chuyến vào sông Cầu thưởng thức thêm hương vị hải sản ở đây.
Món thịt dê mùi vị của nó bay ra tận ngoài này, cần gì phải vào mới biết hả @aunhh.

backhand-ghost

Đại Tá
nói thật là BhG cũng chờ mãi, thắc mắc bao lâu nay về điều này. Mọi người cứ like điên đảo và nói là mến yêu BhG mà chỉ thấy nói mà ko có hành động cụ thể. Thanks bro, cái nick này với BhG là một triệu likes đấy, một sự ghi nhận và động viên ghê gớm.
Mình nghĩ đến cái nick này rồi và thích lắm, nhưng đấu tranh ko cho phép mình, bây giờ có người đăng ký rồi như trút được gánh nặng.
ok, quay lại với comment của ông em (đẻ sau thì chắc là em, cứ gọi bừa rồi tính sau) bro so sánh vậy cực thú vị và hình ảnh. Nghiên cứu toàn tập Kim Dung chuyện BhG nhận thấy dù số lượng nhân vật rất lớn (có bộ lên tới hơn 500 nhân vật) nhưng Kim Dung có định hướng và chia lớp nhân vật rất rõ. Các bộ chuyện đều là một xã hội thu nhỏ với đủ thành phần, tính cách.
bro thấy Zhang nó giống Dương Khang nhưng "anh" thấy Zhang nó giống thằng cu nhà Dương Khang hơn chứ.

Bình luận từ Facebook