tư vấn chơi mặt fh hợp với bh superblock

Trainee

Đại Tá
Có lẽ mình sẽ lên em huyền phố bóng bàn để lấy mặt ten cũ. Đang phân vân ten 05 và ten 80. Thấy ten 80 dễ đánh nhưng không dị. Không biết ten 05 thế nào. Mặt jp01 kia đánh được 6 tháng rồi. Cảm giác vẫn như mới. Mỗi tội co nhiều quá.
Trái gai rồi thì phải cứ 05 mà táng thui, hoặc (64 đánh bóng to hay hơn đó)! Mà bạn đang chơi cốt gì thế, 2 tốc độ?

đức cương

Đại Uý
Trái gai rồi thì phải cứ 05 mà táng thui, hoặc (64 đánh bóng to hay hơn đó)! Mà bạn đang chơi cốt gì thế, 2 tốc độ?
Mình đang đánh kts sieg. Mình thấy cốt này rất hợp. Chuyển từ sadiu s sang lên được thêm 2 bóng. xong đợt này mình sẽ nghiên cứu dòng ten xem. Có khi lại lên thêm vài bóng.

đức cương

Đại Uý
Cốt mình là cốt 2 tốc độ đời đầu kts sieg được một anh để lại cho. Mua ở bên anh dũng cửu. Bây gìơ vẫn có hàng mới nhưng nghe bảo đánh không hay bằng đời đầu. Cốt này mặt phải các bon nảy kém sa rdiu s tý nhưng kiểm soát tốt hơn nhiều. Chặn bóng, gò bóng và cắt bóng hơn hẳn sa r. Bh thì thuần gỗ tốc độ chậm kiểm soát cao. Cắt hết tay được. Nếu chặn bóng phải ép cổ tay thì bóng sang dị lắm.

Trainee

Đại Tá
Mình đang đánh kts sieg. Mình thấy cốt này rất hợp. Chuyển từ sadiu s sang lên được thêm 2 bóng. xong đợt này mình sẽ nghiên cứu dòng ten xem. Có khi lại lên thêm vài bóng.
Cốt này dòng đầu còn tạm, chứ giờ thì như sh*t. Bạn cứ đổi cốt lần nữa, đổi mút, .... khéo lên A luôn nhỉ? ;)

đức cương

Đại Uý
Cốt này dòng đầu còn tạm, chứ giờ thì như sh*t. Bạn cứ đổi cốt lần nữa, đổi mút, .... khéo lên A luôn nhỉ? ;)
Ngày trước định lấy con titan của dr. Neubaue r. Nhưng thấy trọng lượng nhẹ quá. Bên fh thì tốc độ không cao. Cảm thấy con kts sieg này quá hợp rồi. Không biết còn con nào thay được con này không.

đức cương

Đại Uý
Ngay giờ cũng đầy! SJZK đâu có gì ghê gớm, ngoài mức giá. Nếu nó đỉnh cao thì các cao thủ VIỆT NAM đã chơi đầy! ;)
Các cao thủ việt nam luyện từ bé sa rdiu s. Thầy cũng dùng sadiu s. Lối đánh cũng sadi u s nên quen cảm giác sa rdiu s. Cốt này chuyên tấn công bạo lực và dùng cảm giác nhiều. Chuyển sang dòng cốt rung phải vận nội công, động tác dài hơn, bộ phải nhanh hơn nên xuống bóng là đúng. Trình độ là một phần nhưng xem việt nam đánh cứ giao xong là giật chết. Ít khi được 3 pha bóng đôi công.

Bình luận từ Facebook