Tsp besty

jaypark

Trung Sỹ
thấy nhiều người nói em Besty này là 1 trong nhứng dong Arylate carbon khá hay,
oánh rất sướng,nhưng mình cũng vẫn chưa đc thử,thấy nhiều người khen chưa thấy ai chê

ping80

Trung Uý
TSP Besty dùng công nghệ Aramid Carbon chứ ko phải Arylate carbon.

mút AGRIT SPEED thì mình chưa chơi, nhưng đang xài AGRIT thì thấy : trọng lượng nhẹ, mềm, tạo xoáy tốt, tốc độ khá, nhược điểm ko bền lắm, mình xài thấy bể rìa cũng nhanh.

thuongtihar

Thượng Sỹ
Cốt này cao thủ Hùng Gia Trang trước đã từng đánh và gắn bó với em nó 1 thời gian khá dài. TSP Besty dùng công nghệ Aramid Carbon cốt mỏng như dòng Timoboll ALC nhưng cho tốc độ khá tốt, cốt hơi nặng đầu và rung nhẹ, kết hợp với mặt vợt có độ cứng TB trở lên thì bóng đi nhanh và cắm nhiều xoáy và đường bóng đi hiểm...........

Ma_Wenge

Đại Uý
Tuần trước cũng định làm 1 em Besty nhưng có đọc một bài nào đó trên dđ, bạn nào đó có nhắc là Besty có 2 loại. Mình cũng vào web xem thì đúng là có 2 loại giá. Một loại 1.6tr và 1 loại là 2tr.(??!?!?!)

Cuối cùng mình loại Besty khỏi suy nghĩ luôn!
Các bạn chú ý nhé! Hàng thương hiệu không bao giờ có 2 loại ngoài thị trường đâu! Và cũng chưa có topic nào hướng dẫn phân biệt 2 loại này cả!
Besty thì có thấy một số cao thủ ở dđ này đang dùng :D
Các anh chị đã chơi qua Besty vui lòng tư vấn thêm!

Chúc bạn có sự chọn lựa đúng đắn!!!

Last edited:
Tuần trước cũng định làm 1 em Besty nhưng có đọc một bài nào đó trên dđ, bạn nào đó có nhắc là Besty có 2 loại. Mình cũng vào web xem thì đúng là có 2 loại giá. Một loại 1.6tr và 1 loại là 2tr.(??!?!?!)

Cuối cùng mình loại Besty khỏi suy nghĩ luôn!
Các bạn chú ý nhé! Hàng thương hiệu không bao giờ có 2 loại ngoài thị trường đâu! Và cũng chưa có topic nào hướng dẫn phân biệt 2 loại này cả!
Besty thì có thấy một số cao thủ ở dđ này đang dùng :D
Các anh chị đã chơi qua Besty vui lòng tư vấn thêm!

Có một điều rất đáng chú ý nhé! Một vài trang web về giới thiệu dụng cụ bb rất nhiều nhưng lại không có tên sp Besty của AVX! Không biết tại sao!? Ví dụ là trang http://www.tabletennisdb.com/blade/ Các bạn chọn vào mục AVX sẽ không thấy sp Besty.

Nói về công nghệ J_aramid, nghe giới thiệu tính năng "tương tự" Arylate_C của Butterfly. Nhưng sp của AVX dùng công nghệ J_aramid thì có loại "đình đám" hơn Besty rất nhiều là Avalox J-Aramid. Loại này các dđ nước ngoài đánh giá rất cao! Bạn tham khảo thêm nhé!

Chúc bạn có sự chọn lựa đúng đắn!!!

Chào bạn, chắc bạn nhầm lẫn gì ở đây, Besty là cốt vợt của hãng TSP Nhật bản, không hề liên quan gì đến AVX cả. Vì vậy đề nghị bạn nên sửa lại dòng cmt của bạn nhé để tránh sự hiểu nhầm.

Các bạn có thể tham khảo thêm các dòng sản phẩm của TSP trong đó có Besty
tại đây.

Hùng Hà Bóng Bàn - 160 Nguyễn Thái Học - Hà Nội - đại lý phân phối sản phẩm chính hãng TSP tại Hà Nội

Last edited:

zhang là vis

Đại Uý
đúng thế TSP BESTY là của nhật không phải của AVX giá 2tr,hôm nay dán FH AGRIT SEED - BH RAKZA 7 cảm nhật buổi đầu TUYỆT!

TSP Besty là cây vợt hay đó các bác.trình gà như em đánh thấy thích lắm.bóng có độ vợt và cắm hơn alc theo cảm nhận của em.:) Em đang chơi cây này khá hài lòng.định đổi sang TMB ZLC nhưng chắc không đổi nữa đâu. ạ.Combo Besty FH:Razka7 BH Baracuda big slam.

Ma_Wenge

Đại Uý
Ah!! Thành thật xin lỗi tất cả! Mình đã tìm Besty trên dd thì biết là TSP nhưng không hiểu tâm trạng ra sao mà cả tuần nay tìm thông tin trên web thì lại nhớ qua em AVX. Kiến thức nông cạn quá! Thành thật xin lỗi!
Nhưng vẫn nhắc chủ topic là Besty có 2 loại giá! Cái này chắc không sai!! hihihih...

Mình sẽ sửa bài trước lại! Cảm ơn mọi người nhắc nhở!

zhang là vis

Đại Uý
Ah!! Thành thật xin lỗi tất cả! Mình đã tìm Besty trên dd thì biết là TSP nhưng không hiểu tâm trạng ra sao mà cả tuần nay tìm thông tin trên web thì lại nhớ qua em AVX. Kiến thức nông cạn quá! Thành thật xin lỗi!
Nhưng vẫn nhắc chủ topic là Besty có 2 loại giá! Cái này chắc không sai!! hihihih...

em cũng đang phân vân về vấn đề giá của em này. có 2 giá trên thị trường VN hiện nay.các bác có thể giải thích hộ em được không???

long thủ

Đại Tá

Bác phải đưa dẫn chứng thì mới có cơ sở. Như cây Sardius có nhiều loại giá cũng um sùm lên mà có ai bảo nó là đồ giả đâu ?

jaypark

Trung Sỹ
em cũng đang phân vân về vấn đề giá của em này. có 2 giá trên thị trường VN hiện nay.các bác có thể giải thích hộ em được không???

như theo anh được biết lý do có 2 loại besty trên thị trường giá cả khác nhau vì hungha bán 1990 là do qua nhà phân phối nhập về bán
còn hàng ở hỏa châu thì được biết là hàng xách tay vê VN bán
nói chung chất lượng chưa đánh giá được nhưng theo anh nghĩ thì như nhau thôi

Ma_Wenge

Đại Uý
Bác phải đưa dẫn chứng thì mới có cơ sở. Như cây Sardius có nhiều loại giá cũng um sùm lên mà có ai bảo nó là đồ giả đâu ?

Mình không nói đồ giả bạn ah! Bạn xem thông tin bác Jaypark thì thấy là cũng có 2 loại giá mà!?!?!

Mình vừa xem lại Hỏa Châu thì bây giờ Besty có giá 1.99tr. Besty giờ là hàng HOT rồi! kakakaa...

Last edited:

jaypark

Trung Sỹ
Besty được đánh giá Là dòng cốt Arylate carbon Khá hay,chưa thây ai chê mà toàn khen ko à. Hùng hà đang bán 1t6 nhé,còn Hỏa Châu bán 1t990

Bình luận từ Facebook