TQ - Bán mặt Tenergy 05-fx, 64-fx, Baracuda mới không dùng đến...

tap_choi

Trung Sỹ
ok bác
cứ hẹn lịch thế đã bác nhé
em cũng sẽ thử rồi gửi bác
em mới vào keo rồi
công nhận ông Long Đàn vào keo đỉnh thật
mỏng và đẹp, không mất màu
nhìn mà không biết là có vào keo hay không nữa bác ạ

cyborgx

Trung Sỹ
hic em không tiếc đâu, mà thấy mừng cho bác thôi
em chỉ thích thử cho biết cảm giác thôi, chứ nếu không hợp cũng phải cho đi thôi
em cũng có sưu tầm gì đâu
Bác yên tâm cây speed 90 kiểu gì cũng về tay bác, chỉ trừ 1 trường hợp là em bán tất cả vợt em có chỉ giữ lại cây đó (tức là hợp quá, không thèm chơi cốt khác nữa)

Khả năng là thế bác ạ, em cũng chuẩn bị đẩy nót mấy cái cốt darker khác để thêm 1 em speed90 dự phòng đây :D

Anh phungducthang đánh LPS xong cho em cảm nhận và so sánh với Sahara anh nhé. Em cám ơn

phungducthang

Đại Tá
Khả năng là thế bác ạ, em cũng chuẩn bị đẩy nót mấy cái cốt darker khác để thêm 1 em speed90 dự phòng đây :D

Anh phungducthang đánh LPS xong cho em cảm nhận và so sánh với Sahara anh nhé. Em cám ơn
Ok, rât mong nhưng anh em co thiên chi thương xuyên trao đôi đê thêm ban be, kinh nghiêm... va đơ mât tiên "ngu phí"

phungducthang

Đại Tá

Nêu muôn tư trai nghiêm tôi cho mươn Sahara FL (tôi co 2 Sahara)

cyborgx

Trung Sỹ
Nêu muôn tư trai nghiêm tôi cho mươn Sahara FL (tôi co 2 Sahara)

Vậy tuyệt quá, nếu không có gì thay đổi mong anh cho em mượn và trải nghiệm Sahara vài buổi anh nhé. Em cám ơn anh, ngoài ra nếu muốn em cũng có thể gửi anh thử qua 7P, 7p2a point carbon anh nhé

phungducthang

Đại Tá
Vậy tuyệt quá, nếu không có gì thay đổi mong anh cho em mượn và trải nghiệm Sahara vài buổi anh nhé. Em cám ơn anh, ngoài ra nếu muốn em cũng có thể gửi anh thử qua 7P, 7p2a point carbon anh nhé
Cho đ/c tôi se gưi, Sahara New FL ban nhe?

tap_choi

Trung Sỹ
hic
kiểu này bác Thắng phải ký hợp đồng dài hạn với chuyển phát nhanh rồi
đắt hàng lắm đấy bác ạ.

tap_choi

Trung Sỹ
ý bác ấy là đặt gạch hết cốt vợt của bác đó
chỉ cần mỗi cây vợt của bác đánh thử 1 tháng thì trong 1 năm dùng không phải mua cốt còn gì bác nhỉ?
mà lại được dùng nhiều, toàn đồ xịn và độc nữa
Hêt rôi con đâu ban, tôi đa câp nhât ơ trang đâu, ban hoi muôn qua...

Bình luận từ Facebook