TQ-Bán mặt Palio Aeolus đen 95%

tosiosHD

Đại Tá
+ Có bạn nào am hiểu về mút giải thích hộ tí??? Dạo này mình thấy 1 số mặt vợt mới sản xuất có tình trạng sponge lỗ to, thô, ráp và bề mặt khi dán mút thì cảm thấy sần sần chứ ko phẳng mịn nhỉ? Mình đang có 2 mút: Evolution EL-P, Target Pro, giờ nhìn thấy mút này cũng thấy sần sần như vậy. Chẳng hiểu sao lại thế nhỉ?

Laminator

Trung Sỹ
+ Có bạn nào am hiểu về mút giải thích hộ tí??? Dạo này mình thấy 1 số mặt vợt mới sản xuất có tình trạng sponge lỗ to, thô, ráp và bề mặt khi dán mút thì cảm thấy sần sần chứ ko phẳng mịn nhỉ? Mình đang có 2 mút: Evolution EL-P, Target Pro, giờ nhìn thấy mút này cũng thấy sần sần như vậy. Chẳng hiểu sao lại thế nhỉ?

Tại vì nó ko phẳng bạn nhé!

tosiosHD

Đại Tá
Tại vì nó ko phẳng bạn nhé!
+ Biết là vì nó không phẳng rồi, nhưng bạn có thể giải thích bản chất của vấn đề được không? Đừng nói là do keo, do quét keo nhé...mà cùng 1 tay mình dán, dán 1 số mút rất phẳng, tuy nhiên dòng target pro, evolution...dán xong nhìn mút cứ sần sần thế nào ấy?
Hay là do lớp sponge lỗ to, thô, ráp, nó co giãn ko đều, làm cho bề mặt mút như vậy nhỉ???

Bình luận từ Facebook