Topic những người chơi bóng bàn Hải Hậu Nam Định

delpiero104

Thiếu Uý
Vậy là topic hải hậu có Hoàng được giải ba huy chương đồng, hơi tiếc cho chú đạt vì bị dân hải đường loại
Em trình gà mà. Với lại không được đánh , tập thường xuyên lên cũng không lên được bóng nhiều. Nhưng cứ có giải nào anh em tham gia được là vui rồi được giải thì càng tốt:zingme29:

delpiero104

Thiếu Uý
Hôm nào khao AE trong topic bữa nhậu chứ tiện thể khao luôn cả tốt nghiệp. Anh mà về thì chú khó có thể rước được giải đó.
Năm sau các anh em trong topic Hải Hậu tham gia giải 2/9 đông đủ nhé. Từ giờ đến sang năm chúc các anh em ai cũng lên được 3-->5 bóng:zingme69:. Cùng nhau cố gắng tập luyện nhé!

Mhquang

Trung Uý
Năm sau các anh em trong topic Hải Hậu tham gia giải 2/9 đông đủ nhé. Từ giờ đến sang năm chúc các anh em ai cũng lên được 3-->5 bóng:zingme69:. Cùng nhau cố gắng tập luyện nhé!
Anh cũng chúc chú năm sau thắng được hạt giống của bảng nhé.
Àh, có người hỏi anh là Nam Định sắp có giải mở rộng mà không biết có phải không Đạt?

nhuonghaihau

Trung Tá
Thế àh. Có lịch hoặc thông tin thông báo cụ thể ở đâu chưa? Có người nhờ mình đăng ký mà chưa biết đăng ký với ai? Nếu biết thì chỉ giúp anh với nhé.
năm nay anh quang với Đạt thi đấu được có 1 trận với hạt giống bị loại là out luôn à chán nhỉ

Mhquang

Trung Uý
năm nay anh quang với Đạt thi đấu được có 1 trận với hạt giống bị loại là out luôn à chán nhỉ

Quá chán luôn. Kể ra cách thức của BTC cũng hợp lý vì bàn ít, người đông. Nhưng vì trải nghiệm ít nên cảm giác chán là không tránh khỏi.

delpiero104

Thiếu Uý
Anh cũng chúc chú năm sau thắng được hạt giống của bảng nhé.
Àh, có người hỏi anh là Nam Định sắp có giải mở rộng mà không biết có phải không Đạt?
Hạng C đồng đội đang đánh anh Quang ah. Hải Hậu có đội Điện Lực và đội Hải Bắc có đánh. Cuối tuần này có đánh hình như là Chủ Nhật.

delpiero104

Thiếu Uý
Thế àh. Có lịch hoặc thông tin thông báo cụ thể ở đâu chưa? Có người nhờ mình đăng ký mà chưa biết đăng ký với ai? Nếu biết thì chỉ giúp anh với nhé.
Hạng A, B thì em không biết nhưng hạng C không đăng ký được nữa. Làm thẻ hết rồi.

Mhquang

Trung Uý
Hạng C đồng đội đang đánh anh Quang ah. Hải Hậu có đội Điện Lực và đội Hải Bắc có đánh. Cuối tuần này có đánh hình như là Chủ Nhật.

Chú Đạt nắm nhiều thông tin nhỉ, hôm nào anh em mình phải làm trận với nhau nhỉ. Anh thấy chú hay giật xa bàn nên có thể chúng ta sẽ đối giật nhiều với nhau, như thế mới hấp dẫn.

Bình luận từ Facebook