Topic đội E- NTĐ BÁCH KHOA tham gia thi đấu diễn đàn 2014!

Howo

Thượng Sỹ
duc DT .jpg
duc DT 2.jpg

Meorubi ...

meorubi

Trung Uý
Hôm nay em vào diễn đàn, thấy bùn một tý. Đội E BK nhà mình sao lại đứng thứ 4 được nhỉ? nạn nhân của chúng ta là duy hưng còn đứng trên.... thật tài quá mà....

meorubi

Trung Uý
ông nào chụp lén mèo rubi đấy....?lần sau cứ thế phát huy nhé...
Anh em chú ý....đối thủ lần này của chúng ta khá nặng kg. anh em tập chăm chỉ....

meorubi

Trung Uý
Em cứ đăng ký tập với một trong 2 anh: Giang Hồ hoặc Ngọc Đại Gia.... :) các anh có kỹ chiến thuật tốt nên yên tâm.... sau 20-30 buổi em sẽ có cảm nhận về đường bóng ngay....:) Mèo rubi hiện vẫn đang tập luyện tại NTĐ, do Ngọc Đại gia dẫn dắt....;)

Howo

Thượng Sỹ
Trận mở màn ... nghẹt thơ với Hoasport.com ...phải có ... nước thơm và cổ vũ của Bộ trưởng BQP trên khán đài - Meorubi ... bản lĩnh vượt qua Sơn 87 của đoij bạn :))

Last edited:

meorubi

Trung Uý
Chân thành cám ơn Bộ trưởng Bộ Quốc Phòng đã đến xem, cổ vũ tinh thần cho mèo rubi.... sự hiện diện của quý Bộ là niềm động viên lớn cho chiến thắng của mèo rubi của đội E Bách Khoa trước Sơn 87 của Hoasport....:)
Cám ơn Sơn 87 đã nương tay...

meorubi

Trung Uý
Hôm nay mèo rubi thua chú Hưng chai nước,....chú nhất định không lấy, mèo phải dọa dẫm, cuối cùng chú cũng chịu nhận....cám ơn chú Hưng... hẹn gặp lại....

meorubi

Trung Uý
Anh em đội E chú ý:
Đội E clb bongban duyhung có lời mời đội E NTĐ Bách Khoa vào hồi 15h ngày chủ nhật (04/5/2014) đến CLB tại cung văn hóa, thể thao quận Thanh Xuân giao lưu bóng bàn.
Anh em chú ý sắp xếp thời gian đến tham dự sau 4 ngày nghỉ lễ...
Trân trọng kính báo./.:)

meorubi

Trung Uý
Nếu anh nhớ không nhầm thì giá cũ anh từng thuê ở CLB là 1,8 triệu/bàn trên tháng, nếu em rủ được thêm 2-3 người nữa thì ngon, tính ra mỗi ngày 60k: 4 = 15k/người..... đúng là ngon bổ rẻ....

Bình luận từ Facebook