Topic dành cho những người sưu tầm cốt vợt

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đâu phải cái gì cũng giải quyết bằng tiền đâu @Trạng .... CÁ . Chiều nay gọi đòi mua lại cây Vis mà ko nghe máy, ko gọi lại.
Nhà vợ có bà dì vừa ung thư đi sáng nay, vừa làm thủ tục chuyển về nhà tang lễ gần nhà để tiện đi lại, em ở trong viện cả ngày, làm đủ các loại thủ tục, phải chầu trực đến mùng 9 mới được ngày phát tang cơ bác ạ, gọi em từ mùng 10 trở ra nhé.
Tầm đó mà buôn với bác thì con vợ em nó khóa cửa bắt canh trong nhà lạnh luôn:p

VR46

Đại Tá
Nhà vợ có bà dì vừa ung thư đi sáng nay, vừa làm thủ tục chuyển về nhà tang lễ gần nhà để tiện đi lại, em ở trong viện cả ngày, làm đủ các loại thủ tục, phải chầu trực đến mùng 9 mới được ngày phát tang cơ bác ạ, gọi em từ mùng 10 trở ra nhé.
Tầm đó mà buôn với bác thì con vợ em nó khóa cửa bắt canh trong nhà lạnh luôn:p
Chia buồn nhé @Trạng .... CÁ tại thấy vẫn sms như điên nên tưởng trốn vợ đi

dinhgiang

Thượng Sỹ
Con của e cũ hơn một chút nhưng giá trị vẫn nguyên

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thì ra đây là thủ phạm cuỗm mất em VIS mà @Ttfan2012 bán à ? Chém chém không ... tha
tet can gach de ke nấu bánh. e nhan gach bac Cá, qua Tet offer nhe.
Lợi nhuận cho bác 10% + được hưởng sướng trước.
OK nhắn em một câu, có người đến rước sau khi tiền nổi lên tài khoản
Bác @phuongnguyen mes em tổng thiệt hại nhé, nung lại gạch không ẩm mốc vỡ hết thì ... UỔNG

thanglong78

Thượng Tá
Lấy về để có 2 cây, mình chơi một cây, một cây để dành in case, có ai muốn thử VIS đồng cũng có cái mà cho mượn, chứ cứ chém không e hơi TỰ KỶ.
Tao sẽ đưa mày một cây để mày giữ, đánh, hoặc cho bạn bè mượn thử cảm giác, ok
Ko có chuyện cho mượn nhé, tao đánh thử 1 buổi, sau đó cất tủ và thỉnh thoảng mang ra ngắm.. :p

thuannht

Thượng Sỹ
Các Anh Chị Em có thể đặt hàng cốt vợt handmade theo form tay và lối đánh của mình ở địa chỉ sau:
Cốt vợt bóng bàn Ông Yên Nghệ An

Với hơn 33 năm là nghệ nhân Mộc, nhiều năm nghiên cứu, tìm hiểu và thử nghiệm chế tác vợt bóng bàn, cộng với niềm đam mê bóng bàn bất tận, Ông Yên ở Thành phố Vinh Nghệ An đã cho ra đời cốt vợt bóng bàn handmade để phục vụ các Anh Chị Em. Cốt vợt đã được các cao thủ ở TP Vinh Nghệ An đánh giá là giá cả Việt Nam, chất lượng quốc tế. Hy vọng sẽ tạo ra cuộc cách mạng cho ngành sản xuất cốt vợt bóng bàn của Việt Nam.

Giá cả rất phải chăng: 500K/1 chiếc.

Giao hàng ở Hà Nội và TP.Vinh Nghệ An!

Bán hàng: 0983 119 786

Chú ý: Các Anh Chị Em ở Nghệ An có thể đến trực tiếp xưởng sản xuất để đặt hàng và được tư vấn kiếm theo tay và lối đánh của mình

Địa chỉ: Nhà Ông Yên, Khối Vinh Tiến, Phường Hưng Bình, TP Vinh, Nghệ An!

Mong được sự ủng hộ và góp ý của các Anh Chị Em rất nhiều.

Xin cảm ơn các Anh Chị!

Bình luận từ Facebook