TỔNG HỘI ÔM LONG - ĐƯƠNG KIM VÔ ĐỊCH THẾ GIỚI!

nvh78

Đại Tá
Nó đánh 05FX và bị thất bại đó. Hahahaha. Bác theo sao? Cứ 64 đi, còn nếu bác thích tăng xoáy cho Flick trong bàn thì 05FX, e nghĩ là giải tới thì nhất định Zhang nó sẽ đổi thôi, ko đánh 05FX nữa đâu, vì sau giải vừa rồi nó nhận ra nhiều điều vì BH tăng xoáy ko có lợi thế với bọn khựa cùng trình same nhau.
Nói vậy đúng ý mình trước khi giải TG diễn ra,và ZZK đã thua

ketquadi

Thượng Tá
Nói vậy đúng ý mình trước khi giải TG diễn ra,và ZZK đã thua
Zhang nó đánh 05FX chỉ khó chịu với bọn nhàng nhàng thôi, chứ gặp khựa cùng chủng loại thì ko có lợi thế nhiều, vì bóng 05FX nó bắn ko mạnh bằng 64 nên chia buồn với nó thôi. Chứ nếu nó win ở giải vừa rồi thì 05FX lại thần thánh quá.

nvh78

Đại Tá
Zhang nó đánh 05FX chỉ khó chịu với bọn nhàng nhàng thôi, chứ gặp khựa cùng chủng loại thì ko có lợi thế nhiều, vì bóng 05FX nó bắn ko mạnh bằng 64 nên chia buồn với nó thôi. Chứ nếu nó win ở giải vừa rồi thì 05FX lại thần thánh quá.
Quan trọng là thấy thằng đó chịu đổi mới cách tư duy lối đánh để làm mới và tránh bị bắt bài.Khi quen rồi,nó vẫn sẽ thành công

ketquadi

Thượng Tá
Quan trọng là thấy thằng đó chịu đổi mới cách tư duy lối đánh để làm mới và tránh bị bắt bài.Khi quen rồi,nó vẫn sẽ thành công
Phải chờ giải sau mới biết nó còn chơi 05FX nữa ko? Hay lại quay về Ten 64 hehehehe! Hay lại 1 thể loại nào khác.

lamtq

Đại Tá
đcm, thật à, tưởng anh nói chơi chơi
CÓ 69 ANH ĐẶT CHO EM MỘT CÁI EM THỬ XEM NÓ NTLN
Con Ten69 a đang dùng đây.tin chưa

:p
A còn từng dùng Ten10,10FX.Ten128,128FX.,Ten30,30FX,85Fx:p:D

Last edited:

ketquadi

Thượng Tá
Hehhehe. Đúng là ông chủ phải chơi khác chứ. Bác Cá Chép hóng từ tối qua để chờ Comment này đây. Chắc giờ ko khéo đang đập đầu vào gối:p:p
05+64 bằng 69 đúng rồi này CÁ ơi!Chuyên gia bán đồ lành,dùng đồ ghép là bác @lamtq.Ko giàu mới lạ chứ:D:D

bachikho

Đại Tá
khẳng định luôn là ko có bác nhé, tất cả chỉ là phỏng đoán và nghi ngờ rồi các bố phán như thánh thôi, vụ này bàn chán trên tabletennisdaily và mytt rùi ;)

Bình luận từ Facebook