Thêm xíu mắm muối tập cho vui các bác ợ

bocau

Đại Tá
Ai sử dụng máy của bác @hiepasc rồi thì chia sẻ mình cách nâng cấp cái thùng đựng bóng cho to thêm nha, tầm 500 quả,
Thay cái thau = cái giỏ rác nhựa! đựng được 1.000 quả luôn...đánh phê lòi...cho...cháy luôn cái moter...nạp...đẩy...bóng ấy:D

Heo con

Đại Tá
Thay cái thau = cái giỏ rác nhựa! đựng được 1.000 quả luôn...đánh phê lòi...cho...cháy luôn cái moter...nạp...đẩy...bóng ấy:D
cái giỏ rác to hơn 1 xíu thôi hà, tầm 200 quả chứ nhiêu. Đang định chơi cái lồng bàn nhưng ko biết nhiều banh hơn ko. Vì nó phải có đáy nhỏ, miệng dốc để chảy vào lỗ và tránh tình trạng kẹt cái lò xo đẩy banh xuống lỗ nữa

Trạng .... CÁ

Đại Tá
cái giỏ rác to hơn 1 xíu thôi hà, tầm 200 quả chứ nhiêu. Đang định chơi cái lồng bàn nhưng ko biết nhiều banh hơn ko. Vì nó phải có đáy nhỏ, miệng dốc để chảy vào lỗ và tránh tình trạng kẹt cái lò xo đẩy banh xuống lỗ nữa
Có thời gian bác cứ nghiên cứu, làm cái lồng bàn, khoét to đùng bằng cái chậu hiện tại, đặt cái lồng bàn lên trên chậu hiện tại, rồi lấy các thanh gỗ để khiến cho cái lồng bàn đít nó cong lên, thành đáy lồng bàn còn lại sẽ dốc, bóng luôn chui xuống cái chậu, không tốn thêm gì cả trừ cái lồng bàn. Ý kiến đó bác thử xem thế nào

Heo con

Đại Tá
Có thời gian bác cứ nghiên cứu, làm cái lồng bàn, khoét to đùng bằng cái chậu hiện tại, đặt cái lồng bàn lên trên chậu hiện tại, rồi lấy các thanh gỗ để khiến cho cái lồng bàn đít nó cong lên, thành đáy lồng bàn còn lại sẽ dốc, bóng luôn chui xuống cái chậu, không tốn thêm gì cả trừ cái lồng bàn. Ý kiến đó bác thử xem thế nào
Xiua e thử nè hii

Heo con

Đại Tá
sao lại phải lấy thanh gỗ ch
Có thời gian bác cứ nghiên cứu, làm cái lồng bàn, khoét to đùng bằng cái chậu hiện tại, đặt cái lồng bàn lên trên chậu hiện tại, rồi lấy các thanh gỗ để khiến cho cái lồng bàn đít nó cong lên, thành đáy lồng bàn còn lại sẽ dốc, bóng luôn chui xuống cái chậu, không tốn thêm gì cả trừ cái lồng bàn. Ý kiến đó bác thử xem thế nào.... Hay đó bro cảm ơn nha. Xíu thử hi

bocau

Đại Tá
Kiếm miếng bìa cứng bao quanh cái thau! chứa được 1000qua bóng luôn đổi làm gì...:D

Bình luận từ Facebook