Toàn quốc Thanh lý toàn bộ giày giá rẻ

chaubinh

Đại Tá
có 1 anh đặt đôi nè rồi ! vậy bác chuyển giúp đôi nè cho a ấy hộ cháu được k ! rồi cháu gửi cho bác đôi 39 là ok ...........................
may quá bác tìm thấy cái hộp đã vứt đi rồi.nhưng bác chưa biết chuyển như thế nào .cước phí b.nhiêu hả cháu?hướng dẫn bác cái thank!

vinhhnhb

Đại Uý
bác chưa biết chuyển như thế nào .cước phí b.nhiêu hả cháu?

có gì cháu nt cho bác ạ ! bác ra bưu điện gửi thôi ạ ! cước phí tầm 30k ạ ........! bác cứ giữ lấy để nguyên hộp cho cháu là được ! cháu sẽ gửi cho bác đôi khác ạ

duckhoai

Trung Uý
Sáng sớm có bác nhắn tin định lấy 1 đối tượng hàng mình hàng chính hãng @@ ....bây giờ người khôn kẻ khó chỉ có thể mong mua được đúng giá đúng chất lượng là tốt lắm rồi...hàng chính hãng thì toàn trên dưới 2tr lấy đâu ra 370k chứ hic ....Chắc do nhìn giày giống hàng thật quá ta :D ...Các bác cứ tưởng thế thì mấy anh bán hàng chính hãng ám sát em thì chết :))

MrTèo2015

Đại Uý
Sáng sớm có bác nhắn tin định lấy 1 đối tượng hàng mình hàng chính hãng @@ ....bây giờ người khôn kẻ khó chỉ có thể mong mua được đúng giá đúng chất lượng là tốt lắm rồi...hàng chính hãng thì toàn trên dưới 2tr lấy đâu ra 370k chứ hic ....Chắc do nhìn giày giống hàng thật quá ta :D ...Các bác cứ tưởng thế thì mấy anh bán hàng chính hãng ám sát em thì chết :))
Hehe tại bác bán hàng đẹp ai chưa có kinh nghiệm mua hàng sẽ nhầm là 9 hảng ngay, bác rút kinh nghiệm bán hàng đẹp phải đóng mở ngoặc (siêu fake)

Bình luận từ Facebook