thanh lý 2 mặt vợt còn mới.

pingpong_vt

Trung Sỹ
Do nhu cầu không dùng đến, mình thanh lý 2 mặt vợt còn tương đối mới như sau:
1. Stiga LT sound: kích thước vừa sadius, chơi được 2 tuần. Giá 500K
2. Donic coppa X3 :kích thước vừa sadius, cũng mới chơi được 2 tuần. Giá 300K.
Anh em xem hình chi tiết nhé.

Attachments

867.5 KB · Đọc: 0
    841.3 KB · Đọc: 0
    656.8 KB · Đọc: 0
    773.1 KB · Đọc: 0

hiepga

Đại Tá
Do nhu cầu không dùng đến, mình thanh lý 2 mặt vợt còn tương đối mới như sau:
1. Stiga LT sound: kích thước vừa sadius, chơi được 2 tuần. Giá 500K
2. Donic coppa X3 :kích thước vừa sadius, cũng mới chơi được 2 tuần. Giá 300K.
Anh em xem hình chi tiết nhé.
Góp ý về giá con CLB bác hơi cao. Chúc bác nhanh bay

bachikho

Đại Tá
1 là mặt mua cũ, 2 là mua mới nhưng trong 2 tuần đó bóc ra dán vào cả chục lần thì nó cũng như thế thật :D

pingpong_vt

Trung Sỹ
1 là mặt mua cũ, 2 là mua mới nhưng trong 2 tuần đó bóc ra dán vào cả chục lần thì nó cũng như thế thật :D
2 mặt này mình mua mới về tự cắt dán, mới chơi được 2 tuần chuyển sang mặt tàu nên kô dùng, bachikho muốn giao lưu H3nt 41 độ khhông. Mình đánh thấy hơi cứng nên mua 39 độ rồi.

oldfox

Đại Tá
Thôi, 250k bạn nhé, CLB mình có thằng bé rất có năng khiếu, vì gia cảnh khó khăn nên từ khi cầm vợt đến nay chỉ đánh mỗi cái vợt 729 cùi, nó lúc nào cũng ước mơ có 1 mặt Donic dòng X như của ông chủ nhiệm đang đánh, mình định tặng nó xem quả giật của nó có hay hơn khi chơi bằng mặt 729 gần hết ma sát của nó hay không...

hiepga

Đại Tá
Thôi, 250k bạn nhé, CLB mình có thằng bé rất có năng khiếu, vì gia cảnh khó khăn nên từ khi cầm vợt đến nay chỉ đánh mỗi cái vợt 729 cùi, nó lúc nào cũng ước mơ có 1 mặt Donic dòng X như của ông chủ nhiệm đang đánh, mình định tặng nó xem quả giật của nó có hay hơn khi chơi bằng mặt 729 gần hết ma sát của nó hay không...
Giá đấy là bay được rồi chủ thớt ạ :D Ưu tiên cho em nó đi, biết đầu nhờ cái mặt này mà sau này e nó vào tuyển QG :D

pingpong_vt

Trung Sỹ
Nói thật 2 mặt này mình mới mua. Bán giá thế này cũng cảm thấy tiếc. Thôi suy nghĩ để lại dùng vậy.

huydas

Đại Tá
Nói thật 2 mặt này mình mới mua. Bán giá thế này cũng cảm thấy tiếc. Thôi suy nghĩ để lại dùng vậy.

Nói thật với bạn...mình chẳng quen biết gì bạn ấy cả..nếu như là mình mà bạn ấy nói vậy thì mình để ngay...hay là bạn ấy gửi cho bạn 250k rồi bạn cho số tài khoản để mình gửi nốt 50k cho bạn nhé..mình không có tiền nhưng cũng không vướng..ok

oldfox

Đại Tá
Nói thật với bạn...mình chẳng quen biết gì bạn ấy cả..nếu như là mình mà bạn ấy nói vậy thì mình để ngay...hay là bạn ấy gửi cho bạn 250k rồi bạn cho số tài khoản để mình gửi nốt 50k cho bạn nhé..mình không có tiền nhưng cũng không vướng..ok
Cảm ơn thiện ý của bạn, nhưng không cần phải phiền bạn thế đâu... có lẽ mặt còn mới quá, chủ thớt thấy tiếc khi bán giá đó, chỉ vì mình làm nhân viên của 1 cơ quan cấp huyện, lương 3 cọc 3 đồng, vợ lại đang đi học, con còn nhỏ nên điều kiện kinh tế cũng hơi khó khăn, nếu không đã mua ngay cho thằng bé, không đến nỗi phải cò kè bớt dăm chục ngàn, thôi để mình khuyên và kiếm cho nó mặt khác không cần phải Donic Coppa X... nữa vậy...

Last edited:

Bình luận từ Facebook