Thách Đấu

huydas

Đại Tá
Tình cờ hôm qua đến clb Cứu Hỏa (Cẩm phả) thì gặp cậu bé Hồng (con bác Kháng). Mình nói chuyện thì thấy ku cậu có nguyện vọng muốn đánh 1 trận độ với chú e Vương ngọc.(Vương gác Hồng 3 bóng).
Địa điểm : clb Mai Võ.
Thời gian : trong ngày giải phóng Miền Nam 30/4.
Giải thưởng của người thắng cuộc: do 2 bên thỏa thuận.
Trọng tài : do 2 bên thỏa thuận.
Vì 2 chú e đó đều không lên diễn đàn nên mong bác nào ở bên Hạ Long hay lên diễn đàn thông báo lại cho chú e Vương. Còn mình sẽ có thể thông báo qua điện thoại cho cả 2 bên.
Mong mọi người vào hưởng ứng và cho ý kiến.
Thanks.

meoluoitmb

Đại Tá
mệnh giá thế nào, ku hồng học sinh thì mạnh thường quân đâu, kớp được giá thì chắc đánh thôi,
p/s. Nên nhớ đã là thách đấu thì Obama phải nhiều đấy, lìu tìu thì giải tán.

Chú thích bao nhiêu? bao nhiêu anh cũng chiều được.

huydas

Đại Tá
ku vương tai nạn trận mà ong bướm bay nhiều thế, tiện thể huy đát cho Vương giải quyết luôn đương kim vô địch thần rùa này đi.;)
(Thằng xilanh cấm chửi anh đấy:cool:)

Ah...a.Dũng đây rùi...đương kim vô địch tai nạn nên mới thế chứ anh..thế theo a thì trận này thế nào?

huydas

Đại Tá
mệnh giá thế nào, ku hồng học sinh thì mạnh thường quân đâu, kớp được giá thì chắc đánh thôi,
p/s. Nên nhớ đã là thách đấu thì Obama phải nhiều đấy, lìu tìu thì giải tán.

Mệnh giá mình nói bên ngoài anh ơi...ku ấy là học sinh thì đã có ông bầu mà bác..he

meoluoitmb

Đại Tá
Thế nghe vào tai tý, mai có kết quả, mà obama thông báo bằng văn bản chuyển quan tin nhắn nhé, có ký nháy nhé,
đưa ra đây là lộ.

Chuẩn luôn, chú biết rõ luật của diễn đàn là ko cho đánh độ rồi. hi hi, đây là thách đấu vui chú nhỉ?????khà khà. cái đấy sẽ là bí mật nhé, có gì anh sẽ thông báo cho chú qua sms.

meoluoitmb

Đại Tá
Trận này phải vác máy quay mới thửa đi quay rồi up lên diễn đàn cho anh em xem. ko biết liệu 30-4 này chú Vương có bận đi chơi đâu không? Oánh luôn dịp này thì tốt nhỉ?

huydas

Đại Tá
Trận này phải vác máy quay mới thửa đi quay rồi up lên diễn đàn cho anh em xem. ko biết liệu 30-4 này chú Vương có bận đi chơi đâu không? Oánh luôn dịp này thì tốt nhỉ?

Vâng...cậu ấy chắc là đc nghỉ thôi a ak..quan trọng là có khớp lệnh không thui..hi

huydas

Đại Tá
Khổ thân chú, ngày lễ tết mà vẫn phải đi làm, mai anh lên chơi với chú nhé.

Hihi..cám ơn a nhé...a lên thì vui quá..trên chỗ e cũng có cái bàn vina sporst đểu..a lên chơi cho mấy thằng ku ở đây nó sướng.he

meoluoitmb

Đại Tá
Hihi..cám ơn a nhé...a lên thì vui quá..trên chỗ e cũng có cái bàn vina sporst đểu..a lên chơi cho mấy thằng ku ở đây nó sướng.he

Nhất trí luôn...............................................................................

Bình luận từ Facebook