Tập backhand....

dathoang

Thượng Tá
em cũng áp dụng trái vào trận nhiều, nhưng nhiều người cứ bảo em phải chưa tròn mà tập tọe đánh trái, k được nhiều người ủng hộ thành ra em cũng nhụt trí, nhưng từ đợt tập với a minh, dạo này em cũng dùng trái nhiều a ạ :) dù chỉ là moi xoáy lên nhưng nhiều khi đánh xong cũng thấy "đã" lắm chứ :D
Ngày trước còn học bóng bàn ở Duy Hưng với Hà Từ Sơn @khong_le_huy_cn , cũng có dịp giao lưu với haboll.
Ngày đấy haboll hơn mình 2 bóng, giờ chắc phải bỏ mình 4 bóng :D

backhand-ghost

Đại Tá
em cũng áp dụng trái vào trận nhiều, nhưng nhiều người cứ bảo em phải chưa tròn mà tập tọe đánh trái, k được nhiều người ủng hộ thành ra em cũng nhụt trí, nhưng từ đợt tập với a minh, dạo này em cũng dùng trái nhiều a ạ :) dù chỉ là moi xoáy lên nhưng nhiều khi đánh xong cũng thấy "đã" lắm chứ :D
chuẩn luôn em, tập sao đánh vậy, mạnh dạn chơi toé loé vào, em chắc chắn sẽ tiến bộ mà.

pri-an

Trung Uý
Đôi công thì cũng chỉ là cảm giác thôi. cách tốt nhất vẫn là dùng máy hoặc nhờ người bơm rổ bóng cho thật đều xong đánh đến khi nào có cảm giác, sau đó mới tập đôi công với người. Bác tập đôi công với người chặn đẩy không tốt thì đánh rất lâu mới có cảm giác.
Ok bác này!

Bình luận từ Facebook