stiga Clipper thường hoặc pro có thể dán mặt H3 chơi đc k?

tttt

Đại Uý
View attachment 113927
Bây gio vẫn còn 2 em cất tủ để làm kỷ niệm hehe
Gao ning đánh zjj alc chỉ là trải nghiệm thôi xong vẫn quay về cl cr, b xem nhiều trận gần đây của hắn sẽ thấy. Tuyển cnt thì cũng theo phong trào và đc tài trợ thôi, còn vis và w968 hợp ng này chưa chắc đã ngon với ng khác.

xukaka

Đại Tá
Em thay CR kết hợp mí H3 cho đến thời điểm hiện tại đã lỗi thời . Bây giờ bên tuyển china từ già tới trẻ đều W968 hoặc vis hết cả rồi . Ngay cả gao ning gắn bó bao lâu cung phải lên cốt sợi để thích hợp với bóng to
..
Bác nói sao. Chứ con Cr này tốc độ còn nhanh hơn một số con carbon.

Hùng Kính

Thượng Sỹ
Em cảm giác nó uy lực hơn Vis nhiều anh ạ :) Chắc a chưa chơi đủ lâu, với cả cùng 1 cốt nhưng chất lượng có khác nhau đó. Trc e chơi cây rose 5 nội địa cũ rích mà đánh quá ngon, nhưng gần đây mua cây rose 5 chính hàng VN thì đánh chán hơn hẳn. Em dán H3 của bác vào NAC mà quá ngon rồi, rất nảy và xoáy. Không biết cốt này mà dán Pro, NT, blue vào thì ngon cỡ nào nữa :D
Mình mới thử cây nac inner với mặt nt neo cam 2.1 và 40 độ quả là sướng, thích vào lực có lực thíc vào xoáy thì siêu xoáy và rất uy lực. Cảm ơn Đức Anh nhé. Mình toàn dùng h3 và thử rất nhiều cốt rồi. Nhưng mình thấy cây này cự hay với h3 và giá rẻ. Mình mua tại cửa hàng Hùng Hà. Có thể ko bằng cắp nách từ Japan nhưng quá ổn. Mình thích đồ Nittaku vì chất lượng đồng đều. Đồ Butterfly cùng loại các cây chất lượng khác nhau. Vì thế nhiều người cứ quan tâm nặng bao nhiêu vì chất lượng gỗ ko đồng đều. Con đồ Nittaku tương đối đồng đều

ducanhmh

Đại Tá
Mình mới thử cây nac inner với mặt nt neo cam 2.1 và 40 độ quả là sướng, thích vào lực có lực thíc vào xoáy thì siêu xoáy và rất uy lực. Cảm ơn Đức Anh nhé. Mình toàn dùng h3 và thử rất nhiều cốt rồi. Nhưng mình thấy cây này cự hay với h3 và giá rẻ. Mình mua tại cửa hàng Hùng Hà. Có thể ko bằng cắp nách từ Japan nhưng quá ổn. Mình thích đồ Nittaku vì chất lượng đồng đều. Đồ Butterfly cùng loại các cây chất lượng khác nhau. Vì thế nhiều người cứ quan tâm nặng bao nhiêu vì chất lượng gỗ ko đồng đều. Con đồ Nittaku tương đối đồng đều
Vâng, em đang nghỉ hè, 2 tuần nữa lên hn ae mình giao lưu nhé ;)

Bình luận từ Facebook