Q.Ninh: [Mua] Acuda S3

Quạt mo

Đại Tá
Như tiêu đề, em cần mua cặp S3 đỏ - đen kích thước càng to càng tốt. Bác nào có nhu cầu bán cho em xin ít hình và giá.
Thanks!

phi hung

Đại Tá
S1 thường, mà tôi quyết định thanh lý mấy mặt khác, giữ lại S1 rồi, sorry....!
Bác có miếng andro nào không em thử test cái xem,hồi trước mới tập chơi toàn mút cùi rồi đc cho cái mút andro cũ thấy oánh thích quá lên vẫn ấn tượng đến bây giờ B ợ

phungducthang

Đại Tá
Bác có miếng andro nào không em thử test cái xem,hồi trước mới tập chơi toàn mút cùi rồi đc cho cái mút andro cũ thấy oánh thích quá lên vẫn ấn tượng đến bây giờ B ợ
Không còn miếng Andro nào, mút Andro đánh ngon mà. Trước đây anh ưa nhất dòng Hexer dùng HD cho FH và Duro cho BH

phungducthang

Đại Tá
Nhưng chắc kém ten B nhỉ:) a đang chơi FH 64 BH 64fx chưa hợp Amul lắm,hơi nảy.E sẽ chuyển sang 80 và 80fx
So với Ten thì khó nói lắm. T64 sờ thì thấy mềm nhưng cảm giác nảy hơn T80, giật hoặc cắt thấy T64 mượt hơn nhưng chặn đẩy và bạt thì có T80 hay hơn và an toàn hơn. Hôm nọ Quý lột mất mặt 64fx của anh rồi, giờ dán 2 mặt T80 1,9. Anh đang đặt miếng Target Pro màu đỏ chơi thử. Dòng Target này chơi cũng ngon và rất bền.

phi hung

Đại Tá
So với Ten thì khó nói lắm. T64 sờ thì thấy mềm nhưng cảm giác nảy hơn T80, giật hoặc cắt thấy T64 mượt hơn nhưng chặn đẩy và bạt thì có T80 hay hơn và an toàn hơn. Hôm nọ Quý lột mất mặt 64fx của anh rồi, giờ dán 2 mặt T80 1,9. Anh đang đặt miếng Target Pro màu đỏ chơi thử. Dòng Target này chơi cũng ngon và rất bền.
Vâng Target cũng không bền lắm đâu,chỗ em có a chơi ten xong chuyển qua Target oánh nửa tháng cũng gai mổi ầm ầm:p

Bình luận từ Facebook