Phú sóc nhẬn dẠy bóng bàn tỪ cƠ bẢn ĐẾn nâng cao.......

PhuSoc

Trung Uý
cho e hoi học khoảng bnhieu lâu thì biết đánh vậy anh zai :)
nếu bạn chưa biết gì về bóng bàn học cơ bản thì trung binh khoang 3-4 tháng.
còn tùy vào khả năng của bạn nữa nếu có nang khiếu thì nhanh 3-4 tháng chậm thì 5-6 tháng

khaivan

Binh Nhì
Chào Anh Phú , mình Tên Cơ 39t . không chơi bóng bàn hơn 15 năm , nay vì sức khỏe muốn luyện tập lại môn bóng bàn mà mình trước đây rất đam mê . Mình nay là doanh nhân nên thời gian tối phù họp hơn . Không biết Thầy còn giờ vào tối 3-5-7 không ? 7-8gio . Thanks

PhuSoc

Trung Uý
Chào Anh Phú , mình Tên Cơ 39t . không chơi bóng bàn hơn 15 năm , nay vì sức khỏe muốn luyện tập lại môn bóng bàn mà mình trước đây rất đam mê . Mình nay là doanh nhân nên thời gian tối phù họp hơn . Không biết Thầy còn giờ vào tối 3-5-7 không ? 7-8gio . Thanks
chào anh Cơ.em nhỏ hơn anh nhiều hi.3-5-7 7h đến 8h hiện tại em đang trống. anh Cơ gọi dt cho em qua số 0937258835 sắp xếp giờ giấc tập nhé.Thank anh

PhuSoc

Trung Uý
công nghệ thông tin thật hữu ích.thông qua diễn đàn có 4 ngày phú đã nhận được thêm 3 học trò mới.rất cảm ơn amind hihi

Drhongson

Đại Tá
Chủ nhật này mời các môn đồ đệ tử của các thầy Nghĩa Bụm , Phú sóc , Thuận lác , Vũ Bình hoà , Tí Long , Duy con...
tới VĂN THÁNH ốc xem các thầy của mình xổ tuyệt chiêu nhé.
Các tuyệt kỹ công phu đều mang ra xài hết. hì

Dũng Gai

Moderator
Chàu chú Phú. Anh thì thiếu mỗi quả giật gai trái, nếu chú nhận anh là đệ tử thì hàng tuần anh bắt máy bay vào Sài Gòn học hành.

Drhongson

Đại Tá
Có xem Phú sóc woánh giải mới thấy rõ sự hoà quyện tinh tế giữa kỹ thuật , chiến thuật,
sự điều tiết nhịp độ , phân phối thể lực hợp lý , độ ổn định tâm lý , phát huy độ bén , bùng nổ đúng thời điểm
... tổng hoà thành sức mạnh tổng hợp
giúp Phú sóc đánh giải đạt hiệu quả rất cao.
Nhớ năm ngoái Phú cũng vô địch giải 16 tay vợt A2, năm nay xếp vào A1 vẫn vô địch . Hay tuyệt .
Chúc mừng Phú sóc .

Last edited by a moderator:

PhuSoc

Trung Uý
Chàu chú Phú. Anh thì thiếu mỗi quả giật gai trái, nếu chú nhận anh là đệ tử thì hàng tuần anh bắt máy bay vào Sài Gòn học hành.

chào anh.em biết câu nói của anh là đùa.nhưng gai công thấp có lót giật trái tốt bình thường anh.em đang dạy anh Thọ trình độ cỡ C sài gòn đánh gai công bên trái giật trái ngon lành.còn chuyện nhận anh làm học trò chắc em không dám hihi.thank

Dũng Gai

Moderator
chào anh.em biết câu nói của anh là đùa.nhưng gai công thấp có lót giật trái tốt bình thường anh.em đang dạy anh Thọ trình độ cỡ C sài gòn đánh gai công bên trái giật trái ngon lành.còn chuyện nhận anh làm học trò chắc em không dám hihi.thank
Nói thật anh đang tìm cách đánh cho riêng mình vì chơi gai mà chỉ cắt thì làm mồi cho giật thôi. Gai của anh 755 chắc chỉ hất và vẩy là hợp vì ko có quả giật trái được Phú nhỉ.

PhuSoc

Trung Uý
Nói thật anh đang tìm cách đánh cho riêng mình vì chơi gai mà chỉ cắt thì làm mồi cho giật thôi. Gai của anh 755 chắc chỉ hất và vẩy là hợp vì ko có quả giật trái được Phú nhỉ.

em thì biết về gai ít anh ah.cầm lên đánh thì cảm nhận được.nhưng anh đã xác định chơi gai thì hạn chế cắt vì gai cắt như là mời người ta xơi rồi.nhưng ngược lại gai có lợi thế bóng nặng cách mấy sử dụng đúng kỹ thuật dù trong bàn hay ngoài bàn đều vẫy và giật lên được hết.(dễ hơn mút).
Góp ý anh:để ý cổ tay và cánh tay dưới cù chỏ là trục compa xoay phần cánh tay dưới và cổ tay.
Chúc anh mau tiến bộ.dù thật sự không biết anh là ai.
http://np3.upanh.com/b6.s30.d1/98e5ac2d1512fd4320112fb1c2386d26_48323923.mg1626.jpg

Last edited:

mika9967

Trung Sỹ
không biết có time nào phú sóc lên quận 9 không nhỉ? rất muốn làm quen......vì thấ Phú có 1 đề tài hổ trợ các bạn chơi bb, nên cũng muốn được P tư vấn nhiều, không biết trong giờ sáng thì P hay dạy ở clb nào nhỉ?

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Phú phụ trách club Ga Sài gòn nên chắc là khó đi giao lưu đượi rồi .
Nếu bác Mika rảnh thì hôm nào anh em mình tới xới của Phú sóc giao lưu .

Bình luận từ Facebook