MUA PHIẾU ỦNG HỘ ĐÀ NẴNG Open 2012 .

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay, metri đã nhận được 100 phiếu từ Cường Bắc. Học tập bác Sơn cũng chào khắp lượt, tuy nhiên có biến tấu một chút là vừa bán vừa ép mua. Kết quả đã tiêu thụ đươc 80/100 phiếu. Xin cảm ơn các bác các anh các chú ở Clb Cường Bắc, cảm ơn chủ xới nhiệt tình ủng hộ 20 phiếu và nhiệt tình chào mời. Danh sách chi tiết em sẽ cập nhật sớm ạ
Hoan hô METRI , một nhà buôn giàu sáng tạo .
Metri có tướng tinh Đại hồng phát , anh em nào mua Phiếu của METRI là dễ trúng giải cao lắm .

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Hôm nay, metri đã nhận được 100 phiếu từ Cường Bắc. Học tập bác Sơn cũng chào khắp lượt, tuy nhiên có biến tấu một chút là vừa bán vừa ép mua. Kết quả đã tiêu thụ đươc 80/100 phiếu. Xin cảm ơn các bác các anh các chú ở Clb Cường Bắc, cảm ơn chủ xới nhiệt tình ủng hộ 20 phiếu và nhiệt tình chào mời. Danh sách chi tiết em sẽ cập nhật sớm ạ

Lại thêm 1 lái buôn có khiếu,chúc mừng metri tình hình này chắc BQT dặt in bổ dung vé là vừa

trin_hoa_an

Trung Uý
Ủng hộ chú Sơn 5 phiếu và chú Út 5 phiếu, lý do hình như chú Út đang ...ế hàng thì phải. hì. ^^!. Sẽ ủng hộ theo tình hình tài chính cho phép.

tuy

Binh Nhì
Giời ơi là giời.
Giải nhì thứ hạng lông ( under 1100, ngang bằng hạng gà què) chứ không phải nhất ( 2 nd place) chị Cà à, cũng hên nhờ duyên ...thận, vô bán kết gặp 1 bé Cari Tây, chân dài, mắt mây, lại phải ngay "Khốt Ta Bit" Tuy trang bị vũ khí ...tèo ,nên hẻo có ép phê, may mà thắng nhưng thực lòng cũng tự buồn cho đạo đức suy đồi của mình: đặt tiền bạc lên trên ...dục vọng,:(

Cũng những ngày này dd mình thiệt vui, lần đầu tiên mình được thấy thật nhiều anh chị em cùng chung lưng cùng ban quản trị lo toan gây vốn lo giải DN , lòng cảm ơn sáng kiến của bác Nguyễn Nghi , phương cách giúp ace thành viên dễ dàng mở lòng hòa hợp cùng BQT.

Mong giải DN vui vẻ , đầm ấm.
BiaBiaBia

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
Ủng hộ chú Sơn 5 phiếu và chú Út 5 phiếu, lý do hình như chú Út đang ...ế hàng thì phải. hì. ^^!. Sẽ ủng hộ theo tình hình tài chính cho phép.

Nếu tiện thì sáng mai ghé 50 Trần Quang Diệu mình trao phiếu nhé .
Nếu lạc thì phone 0933127699 nhé.

metri

Binh Nhì
update hồi 22h17: Sau khi trao đổi về phương án truyền thông cho giải, tuy chưa có câu trả lời chính thức từ VOV nhưng chi Hương VOV cũng cảm động về phong trào của diễn đàn chúng ta nên rút ngay 300k làm 6 phiếu ủng hộ giải. Cảm ơn chị Hương nhiều. Tính đến nay em đã bán được 86 phiếu chỉ trong vòng 7 tiếng. Sắp đuổi kịp bác Sơn rồi. Bác Sơn cố lên nhé

Drhongson

Đại Tá
Mình vừa vào thăm TOPIC Đồng nai ,
mới ngỏ lời , gặp ngay Quang Minh Biên hoà nồng nhiệt hưởng ứng ngay ,
rất cám ơn Quang Minh , hy vọng chương trình này sẽ được lan toả rộng khắp nơi xa.

ducphubb

Thượng Sỹ
Mình vừa vào thăm TOPIC Đồng nai ,
mới ngỏ lời , gặp ngay Quang Minh Biên hoà nồng nhiệt hưởng ứng ngay ,
rất cám ơn Quang Minh , hy vọng chương trình này sẽ được lan toả rộng khắp nơi xa.

Phải nói Topic này hấp dẫn từ khởi mào cho đến giờ này vì những tấm vé số bóng bàn đầy ý nghĩa, bắt đầu sôi động ở đầu TPHCM rồi lan tỏa đến Hà Nội và Đà Nẵng! Những nhân vật đẹp giai Drhongson, Cuongphong_Nitaku, NTBB, oldamutari, metri .... và rất nhiều trong đó có cô cari3h vui tính đầy nhiệt huyết! và Đại hiệp sĩ từ phương trời xa Canada xứ sở băng tuyết nhưng trái tim luôn sục sôi với DĐBBVN

Drhongson

Đại Tá
Phải nói Topic này hấp dẫn từ khởi mào cho đến giờ này vì những tấm vé số bóng bàn đầy ý nghĩa, bắt đầu sôi động ở đầu TPHCM rồi lan tỏa đến Hà Nội và Đà Nẵng! Những nhân vật đẹp giai Drhongson, Cuongphong_Nitaku, NTBB, oldamutari, metri .... và rất nhiều trong đó có cô cari3h vui tính đầy nhiệt huyết! và Đại hiệp sĩ từ phương trời xa Canada xứ sở băng tuyết nhưng trái tim luôn sục sôi với DĐBBVN
Tức cảnh sinh tình cho mấy vần thơ mùi mẫn đi dr Minh Đức ơi .

ducphubb

Thượng Sỹ
Tức cảnh sinh tình cho mấy vần thơ mùi mẫn đi dr Minh Đức ơi .

Sức sống topic lan tràn
Những tấm vé số bóng bàn Việt Nam
Nhân văn ý nghĩa việc làm
Thành phố tên Bác miền nam đi đầu

Đẹp thay cái chất bắc cầu
Hà Nội Đà Nẵng bắt đầu theo sau
Sơn Hà Út Hải cùng nhau
Mai Tuy hiệp sĩ miền sâu chân trời

Bôn ba khắp nẻo xứ người
Tấm lòng thiện nguyện đất trời chứng minh
Open Đà Nẵng trời xinh
Thành công tốt đẹp lung linh Nhâm Thìn

Last edited:

metri

Binh Nhì
cập nhật danh sách mua phiếu ủng hộ giải Đà nẵng open
Clb Cường Bắc 20p
Nguyễn Đức Thắng - giua2honbi- 20p và 1p chăn được của gà
A Huy cá- 5p vả 1p chăn được của gà
Quân TX - 1 p và nộp 1 p
Bác sĩ Tùng Dương Tx 3p và nộp độ 2 p
Anh Lạng 6p
Anh Nhạ sông Đà 2p
a Quân 1p
a Liệu 2p
a Hà Tuấn Vinh 4p
bác Nghĩa 1p
bác Tín 2p
bạn Thanh 2p
A Huy hoa quả 2p
các anh Khánh, Khôi, Tự, Khoa, Hà mỗi ngươi 1 phiếu
a Đức 2 p
chị Hương 6p

Xin cảm ơn tất cả các chú, các a và các bạn nhiệt tình ủng hộ. Em sẽ tiếp tục cập nhật danh sách những người ủng hộ qua hệ thống đại lý của metri tại đây ạ. Chúc mọi người một ngày mới đầy hứng khởi, bán đuơc nhiều vé số ạ

NTBB

Super Moderators

Ruộng hạn gặp được mưa ...phùn ! Cũng an ủi rùi, hihi ! Đáng lẽ thấy chú Út hàng họ ế ẩm thì trin_hoa_an phải ủng hộ gấp đội gấp ba chú Sơn chứ, chú ấy đắt hàng quá trời rồi - hơi bị ghen tị đó nha ! Nhưng nói thế cho vui thôi, vẫn phải cảm ơn cháu rất nhiều! Ước gì chú có cái duyên mua bán như bác Sơn hay anh Metri, chị Mai Olamultrat thì đỡ biết mấy, nhỉ!

Chiều mai (thứ tư, 12-12) nếu cháu có dự khai trương CLB Bế Văn Đàn của anh Vinh thì chú giao vé luôn nhé, nhớ mang theo xèng, hehe ! (mà kẹt thì chú cho thiếu - ế ẩm phải bán trả góp vậy !!!)

Last edited:

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Cập nhật các ACE đã mua phiếu ủng hộ giải Diễn đàn Đà nẵng open tại chỗ tớ:

1.Nhóm chị Sương(sousou): 4 vé
2.Chị Hoan cantin XNDM ; 2 vé
3.Cường anti ; 20 vé
3.Thuận(in Tiến thuận) ; 10 vé
4.Đức K300 ;2 vé
5.Bác Chính lop ;2 vé
6.Văn(Hibiki) 10 vé
7.Định (tiger 81) 10 vé
8.Hà trưởng bản 10 vé

Ngoài ra Văn (Hibiki) cũng nhận 40 vé từ chỗ mình để phân phối cho ACE khu vực Bình dương-Thủ đức

Chân thành cám ơn ACE đã ủng hộ và mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của mọi người,Thanks

thaythuydn

Đại Tá
Mình nhờ nguyenPhe gởi cho thầy 5 vé :sinh lao bệnh tử SINH.Anh chị em bóng bàn TQ rộn rả nhiệt tình quá mà anh em tại chổ Đà nẳng mình LÀM THINH đâu được.Thầy Thụy trả TIỀN TƯƠI."Chiụ chơi nhưng không chơi chịu".NTBB phải bỏ Bóng bàn đi bán vé số do đó mình kêu gọi anh chị em BB Đà nẳng lên tiếng.Đả gần đến giờ G rồi !!??Ở đây IM LẶNG không phải là VÀNG

Last edited:

metri

Binh Nhì
Sáng ra a Huy dầu khí "Schlum"mở hàng 10 vé hứa hẹn một ngày làm ăn phát đạt đây. Cảm ơn anh Huy nhiều.
Tình hình 100 vé của em chỉ còn lại 4 vé, chắc phải xin btc cấp thêm cho 100 nữa

Drhongson

Đại Tá
Sáng sớm đang ngủ nán phê phê thì Hải Saridao của club AN LỘC ập tới tận nhà ,
lôi mình dậy đòi mua phiếu . Khách hàng là thượng đế ,
Tỉnh ngủ ngay rửa mặt đếm tiền Trao Phiếu vậy.

Cám ơn Hải Saridao và anh em AN LỘC.

prince121090

Thượng Sỹ
Nhắn tin
NICK Prrince Trịnh Hoàng Duy ơi , mình đã gởi phiếu anh Định Văn Thánh mang về trao lại cho bạn rồi nhé ,
cứ làm nhiều việc thiện nguyện thế này thì chắc chắn vua cha sẽ sớm phong bạn lên làm Thái tử nối ngôi thôi .
LÚC ẤY NHỚ BAN CHIẾU CHỈ PHONG TẶNG VÀI MÓN NGÂN LƯỢNG LÀM QUỸ DIỄN ĐÀN NHÉ . hì.
.
ồ hum qua đi lên VT thì ko thấy a Định hi vọng là thứ 4 này sẽ gặp ^^

Bình luận từ Facebook