Mới các cao thủ vào đây xem hộ êm cái vụ này vvô ạ

xăm thủng

Binh Nhì

PhươngDHS

Binh Nhất
Hunghuong đã Gọi điên và giải Thích đề nghị gửi chả lại số tiền cho mình nhưng phải chờ đến thứ 2 mới chuyển tiền mình cũng mong chuyện này giải quyết êm đẹp để đảm bảo. Công bằng Mình đề nghị bạn ấy chuyển tiền vào tài khoản của bạn Quạt mo để bạn này làm chứng cho cả hai mọi Việc mong mọi người hãy để đến thứ hai sẽ rõ ràng mình tin vào Anh mèo lười vì Anh vừa lên tiếng Là mọi chuyện Đã đâu vào đó đúng La siêu điệp viên có khác 00meoluoi

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Hunghuong đã Gọi điên và giải Thích đề nghị gửi chả lại số tiền cho mình nhưng phải chờ đến thứ 2 mới chuyển tiền mình cũng mong chuyện này giải quyết êm đẹp để đảm bảo. Công bằng Mình đề nghị bạn ấy chuyển tiền vào tài khoản của bạn Quạt mo để bạn này làm chứng cho cả hai mọi Việc mong mọi người hãy để đến thứ hai sẽ rõ dàng mình tin vào Anh mèo lười vì Anh vừa lên tiếng Là mọi chuyện Đã đâu vào đó đúng La siêu điệp viên có khác 00meoluoi

==========================
Những gì cần nói mèo đã nói với nó rồi. Còn việc nó có thực hiện hay không thì tôi chưa tin đâu? Bởi tôi chưa bao giờ tin thằng này.

baphucst

Thượng Sỹ
Hunghuong đã Gọi điên và giải Thích đề nghị gửi chả lại số tiền cho mình nhưng phải chờ đến thứ 2 mới chuyển tiền mình cũng mong chuyện này giải quyết êm đẹp để đảm bảo. Công bằng Mình đề nghị bạn ấy chuyển tiền vào tài khoản của bạn Quạt mo để bạn này làm chứng cho cả hai mọi Việc mong mọi người hãy để đến thứ hai sẽ rõ ràng mình tin vào Anh mèo lười vì Anh vừa lên tiếng Là mọi chuyện Đã đâu vào đó đúng La siêu điệp viên có khác 00meoluoi

Vậy tại sao hunghuong ko chuyển trả tiền cho PhươngDHS trong ngày hôm nay hoặc vào ngày mai, mà lại để sang thứ 2 tuần sau. Có việc gì mờ ám ko ta :zingme33::zingme33:

tuankhoai

Đại Tá
:zingme48: lại có vụ gì hay thế các bác:zingme32:

Mới qua cơn sốt của anh Long"BC" giờ lại đến anh này ah:zingme42:

nói chung là gặp nhưng trường hợp thế này thì chỉ có:zingme65::zingme65:

hunghuong

Thượng Sỹ
A meoluoi yên tâm đi đúng sáng thứ 2 mọi chuyện kết thúc êm đẹp . Nhân đây e muốn nói lời xl chân thành nhất tới tất cả mọi người đặc biệt là phuongdhs nói riêng và a chị e trên dd nói chung . E xin hứa từ nay ko bao giờ bán đồ cho bất kì 1 ai nhưng khi mình muốn mua có lời nhờ mọi người mong mọi người nhiệt tình nhé . Sau khi mình nói những lời này xong mong mọi người đừng thành kiến nữa nhe dẹp sang 1 bên đợi đến sáng thứ 2 nếu bạn quạt mo báo chưa nhận đc tiền thì các bạn hãy tiếp tục . Nhưng bây giờ xin dừng lại tại đây hen sáng thứ 2 nhé

Cuối cùng mình xin lỗi chân thành toi tất cả mọi người. nhe mong mọi người lượng thư cho và chờ đến sáng thư 2 nhé
Xin đừng dị nghị thêm nữa đợi đến thứ 2 hãy nói nhe

Gửi stk của bạn quạtmajtmo vào sdt cho mình nhé

XIN LỖI TẤT CẢ MỌI NGƯỜI VÀ XIN ĐƯỢC LƯỢNG THỨ ....TẤT CẢ DƯNG TẠI ĐÂY ĐỢI ĐẾN THỨ 2 NHÉ . XIN CHÂN THÀNH CÁM ƠN

Red Arc

Đại Tá
A meoluoi yên tâm đi đúng sáng thứ 2 mọi chuyện kết thúc êm đẹp . Nhân đây e muốn nói lời xl chân thành nhất tới tất cả mọi người đặc biệt là phuongdhs nói riêng và a chị e trên dd nói chung . E xin hứa từ nay ko bao giờ bán đồ cho bất kì 1 ai nhưng khi mình muốn mua có lời nhờ mọi người mong mọi người nhiệt tình nhé . Sau khi mình nói những lời này xong mong mọi người đừng thành kiến nữa nhe dẹp sang 1 bên đợi đến sáng thứ 2 nếu bạn quạt mo báo chưa nhận đc tiền thì các bạn hãy tiếp tục . Nhưng bây giờ xin dừng lại tại đây hen sáng thứ 2 nhé

Cuối cùng mình xin lỗi chân thành toi tất cả mọi người. nhe mong mọi người lượng thư cho và chờ đến sáng thư 2 nhé

XIN LỖI TẤT CẢ MỌI NGƯỜI VÀ XIN ĐƯỢC LƯỢNG THỨ ....TẤT CẢ DƯNG TẠI ĐÂY ĐỢI ĐẾN THỨ 2 NHÉ . XIN CHÂN THÀNH CÁM ƠN

sau này nếu mua đồ thì bạn cứ "mạnh dạn" chuyển tiền trước cho khổ chủ thôi là xong, đâu cần nhờ vả ai làm gì..... Hy vọng đây là lời xin lỗi cuối cùng của bạn.

Quạt mo

Đại Tá
Vậy tại sao hunghuong ko chuyển trả tiền cho PhươngDHS trong ngày hôm nay hoặc vào ngày mai, mà lại để sang thứ 2 tuần sau. Có việc gì mờ ám ko ta :zingme33::zingme33:
PhươngDHS là dân buôn xuyên quốc gia sợ bị Interpol theo dõi nên chỉ dùng tiền mặt, không chơi tài khoản ngân hàng nên nhờ tài khoản của công chức nghèo như em để kết thúc vụ này một cách êm đẹp (hi vọng thế). Cảm ơn các bác đã quan tâm, hi vọng sau thứ 2 bác HUNGHUONG đừng làm anh em bức xúc hơn nữa.
Thay mặt thằng bạn, cảm ơn các bác đã quan tâm!
P/S: Thằng bạn của của em học môn chính tả và ngữ pháp hơi yếu tí nhưng rất vui tính, nhiệt tình đặc biệt rất ham bóng bàn. Mong các bác tiếp tục giúp đỡ hai anh em!

XeLu3b@nh

Đại Tá
sau này nếu mua đồ thì bạn cứ "mạnh dạn" chuyển tiền trước cho khổ chủ thôi là xong, đâu cần nhờ vả ai làm gì.....
HUng thủ đã chính thức nhận tội sau một hồi chối bay chối biến, la làng các kiểu , đổ cho thế này đổ cho thế kia, rồi hàng của em ngon lành cành đào không tì vết.........:)).....sao lúc đầu ko nhận luôn cho xong có phải là được hưởng án treo không .......Đời đúng thật là....chẹp

hungtv2002

Đại Tá
thấy mod thông báo tưởng :zingme65: lun cả cái nick này rồi chứ nhỉ.....vẫn còn tồn tại à...............

Quạt mo

Đại Tá
Thông tin của em nè bác:
Phạm Trung Thành.
Số tài khoản ngân hàng Đầu tư phát triển chi nhánh Móng Cái - Quảng Ninh: 44410000062582
STD: 0979.773.186

Quạt mo

Đại Tá
======================

Ô hô, quạt mo là đồng hương với anh em mình kìa xelu ơi????Ngạc nhiên chưa?
Em mới tập bóng bàn và tham gia diễn đàn được một thời gian ngắn, đọc nhiều bài viết của bác, xem bác thi đâu qua mục VIDEO ngưỡng mộ đã lâu nhưng chưa được gặp. Em Móng Cái - bác Cẩm Phả mà. hic

meoluoitmb

Đại Tá
Em mới tập bóng bàn và tham gia diễn đàn được một thời gian ngắn, đọc nhiều bài viết của bác, xem bác thi đâu qua mục VIDEO ngưỡng mộ đã lâu nhưng chưa được gặp. Em Móng Cái - bác Cẩm Phả mà. hic

Hay rồi đây.......................................................Hay

hungtv2002

Đại Tá
cũng là QN nhưng còn xa tít..................

PhươngDHS

Binh Nhất
Anh mình lại nói đùa rồi em chỉ buôn hàng lậu một ngày vượt biên chái phép có mấy chục lần thui chứ có thằng interpol nào hỏi đâu mà xoán

Quạt mo

Đại Tá
Anh mình lại nói đùa rồi em chỉ buôn hàng lậu một ngày vượt biên chái phép có mấy chục lần thui chứ có thằng interpol nào hỏi đâu mà xoán
hì hì:zingme52: đã bảo là thằng bạn em kém môn chính tả mà
Này thì 30 kí lô mét

Last edited:

Bình luận từ Facebook