long 2 gỗ già đã vào keo

gamaidau

Binh Nhất
mình mới kiếm long 2 gỗ cực già...cho em nó trái ten 64 đánh rất ổn ,mặt phải ten 05 sao đánh hơi bị thốn thốn...anh em ai đánh mặt tàu xin chỉ bảo mình nhé...mình nên chơi fh mặt nào thì ổn hơn vì ten 05 khi đưa vào đánh sao nó cứ nảy ,khó kiểm soát ....thanks

Bbtayninh

Thượng Tá
Ý kiến cá nhân em là cốt tàu thì đi với mặt tàu. Fh bác thử h3 hoặc tg3. Bh ten 05 có thể ổn. Chúc bác tìm được mặt ưng ý.

hnacud

Trung Uý
mình mới kiếm long 2 gỗ cực già...cho em nó trái ten 64 đánh rất ổn ,mặt phải ten 05 sao đánh hơi bị thốn thốn...anh em ai đánh mặt tàu xin chỉ bảo mình nhé...mình nên chơi fh mặt nào thì ổn hơn vì ten 05 khi đưa vào đánh sao nó cứ nảy ,khó kiểm soát ....thanksView attachment 55396View attachment 55397 View attachment 55396 View attachment 55397 View attachment 55398 View attachment 55399
Xiom sigma euro cho fh phang dễ vào lắm hoặc thích xoáy hơn chút thì aeolus 450. :)

w96

Thượng Tá
Long 2 mọi người vẫn truyền miệng nổi tiếng là hỗn, nhưng em chưa được thử.

Nếu 05 mà bác vẫn thấy nẩy thì chỉ còn Tàu thôi bác ạ, em toàn chơi H3 nên chả khuyên bác được nhiều. BH Long em thấy đánh 05 hay hơn 64, vì Long bản chất đã bắn rồi, 05 nó vồng lên an toàn hơn.

Long BH em cảm giác moi và giật BH khó, bác nên chuyển sang BH đánh theo hướng vỗ tạt ngang hông bóng kéo lên nhiều có vẻ hợp hơn với Long

Bình luận từ Facebook