kinh nghiệm đánh cốt thuần gỗ

tieumalong

Binh Nhất
kính chào anh em diễn đàn.tình hình là em mới chuyển sang đánh cốt thuần gỗ cảm giác khác nhiều so với cacbon. kính mong các sư huynh đệ chia sẻ cho em ít kinh nghiệm để điều khiển và kĩ thuật phù hợp với lối đánh ạ. em xin cám ơn!

NTBB

Super Moderators
kính chào anh em diễn đàn.tình hình là em mới chuyển sang đánh cốt thuần gỗ cảm giác khác nhiều so với cacbon. kính mong các sư huynh đệ chia sẻ cho em ít kinh nghiệm để điều khiển và kĩ thuật phù hợp với lối đánh ạ. em xin cám ơn!
Bạn muốn ACE chia sẻ kinh nghiệm với bạn "để điều khiển và kĩ thuật phù hợp với lối đánh", thì bạn cần nêu cho mọi người biết trình bạn đến đâu rồi (một cách tương đối thôi) và nhất là lối đánh (hay sở thích) của bạn là gì trước đã.
Mình cũng rất thích đánh vợt thuần gỗ, và hiện đang chơi nhiều cậy thuần gỗ.

com1603

Thượng Tá
Bạn muốn ACE chia sẻ kinh nghiệm với bạn "để điều khiển và kĩ thuật phù hợp với lối đánh", thì bạn cần nêu cho mọi người biết trình bạn đến đâu rồi (một cách tương đối thôi) và nhất là lối đánh (hay sở thích) của bạn là gì trước đã.
Mình cũng rất thích đánh vợt thuần gỗ, và hiện đang chơi nhiều cậy thuần gỗ.
Chú Út kĩ thuật đầy mình nên 1 lúc chơi nhiều thể loại quá nhỉ :D

tieumalong

Binh Nhất
cháu trình vẫn non chú ạ. cơ bản tạm được, nhưng kinh nghiệm thi đấu còn ít.cháu cắt gò hơi kém, chủ yếu là né chân giật phải tương đối ổn định.trái chủ yếu là đẩy chặn đôi công ạ.

NTBB

Super Moderators
Chú Út kĩ thuật đầy mình nên 1 lúc chơi nhiều thể loại quá nhỉ :D
Hehe ! Kỹ thuật gì đâu, tìm hiểu để biết thêm về các loại vũ khí thôi. Có đánh các loại vợt từ DEF cho đến OFF+ mới hiểu tính năng của từng loại và tìm cho mình cây thích hợp. Rơ chú là phòng ngự phản công (cùi, hihi!) nên chú thấy chơi vợt thuẫn gỗ ở mức OFF là phù hợp.

avx monoset

Binh Nhất
chu ut tư vân giúp cháu . Hiện tai cháu đang đanh côt p500 thuân gô . Lối đánh cua chau la giât phai chưa đinh hình ro nên chưa đc chuẩn xác gò phải bt kê phảj hơi kém nhât la nhưng quả giât xoáy . Trái tay thi căt năng tôt chặn đây tôt . Cháu muôn tâp thêm qua đanh trai va giât moi trai tay . Vào trân đanh cháu toàn bi người ta cài bóng vào bên trái của mình vi co thê người ta biêt chân chau vâ nên cai hêt trái . Chú tư vấn giúp cháu vê côt va lối đánh va phương pháp luyên tâp để hoàn thiên hơn. Cháu cám ơn chú

Bình luận từ Facebook