Hội Andro Treiber

yinhet11+

Đại Uý
Chính ra Q, K, Z anh chơi hết cả thì thích cây K và Z. Nhưng giờ chả còn em Treiber nào, Z mua hộ, Q vừa mua xong bị năn nỉ để lại mất, cây K vừa bị ... vợ thằng bạn lột, hê hê!
Giờ chơi Garaydia ZLC + Target 51, 43. Một phần vì hồi đó chú đưa cây này vào list 10 cây chơi được bóng 40+! :)
Một cách từ chối khéo léo, khi nào từ chối cây Garaydia ZLC thì để lại cho mình nhé!

Trainee

Đại Tá
Một cách từ chối khéo léo, khi nào từ chối cây Garaydia ZLC thì để lại cho mình nhé!
K em mua của D9 mà. Đánh cây đó cũng kha khá lâu. Nhưng cây của em bị hơi nhẹ, ~83,5g. Cây đó bất cứ lúc nào em cầm lại cũng được! :). D9 bán đủ thứ hàng ấy mà, đâu phải mỗi Treiber. Bữa trước được cũng lấy từ hắn Combo Amultart cũ.
Combo Garaydia ZLC em ghép ~191g, đánh quen, đầm tay phết :D. Chắc gắn bó hết năm nay rồi tính tiếp! ;)
Giờ ko chơi Treiber, nhưng số cốt QKZ và Rasant em mua hộ, có khi nhiều hơn kha khá thành viên Hội! :)

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Ka ka, Vũ Đăk Nông trước giờ dùng kiếm vip mà chưa bao giờ ưng ý hiệu quả, may quá lên diển đàn gặp bác Dũng cửu tư vấn nguyên cây Treiber Q fh:Rasant turbo+bh: Rasan power Sponge) và ha ha vào luôn hội treiber lun, phải nói bác D9 tư vấn theo lối đánh rất phù hợp, phát huy hiệu quả 100%, bửa giờ mới 1 tuần mà mình đã làm mưa làm gio ở các clb, xin cáo bạch trước anh em cao thủ vỏ lâm, bác D9 nhớ tận tình giúp đở, tư vấn anh em nhé.
Thanks bác đã làm quen nhanh .
Tư vấn là phần nhỏ quan trọng phải là anh em khống chế nữa ^_^
Chúc bác ngày càng hay :)

hoantopas

Đại Tá
hi em rất khâm phục ông anh về sự thâm thúy học thuật bộ môn bóng nhựa các bài viết của bác làm ae diễn đàn sôi động hẳn lên >> giúp cho phong trào bóng bàn đông hơn,vui hơn! Em biết như anh nói đây là cảm nhận riêng của anh về cây TREIBER Q chứ không liên quan đến thương hiệu hay shop bán hàng!
+ Anh thấy em TREIBER Q hay và hợp lối đánh của anh để giới thiệu AE diễn đàn có thêm sự lựa chọn nâng cao trình độ , em hiểu ý của anh trên diễn đàn là làm sao đưa quyền lợi người tiêu dùng( ở đây là ae diễn đàn) và cửa hàng vd như em :) đến gần nhau hơn cụ thể là hãng ANDRO Việt Nam giảm giá người tiêu dùng thì được lợi >> và quyền lợi 2 bên đều happy với nhau ^_^
+ AE diễn đàn bóng bàn ai muốn mua cây TREIBER Q có nick trên diễn đàn bongban.org có nhu cầu chuyển sang em TREIBER Q khi đến cửa hàng DŨNG CỬU SHOP sẽ được giảm giá từ 1tr950 bán lẻ xuống 1tr 8 để vô hội sử dụng TREIBER Q cùng chuyên gia bình luận backhand -ghost ( các bạn lưu ý em TREIBER Q có tem lucky sport ở dưới đuôi vợt hãng mua nhé ) !
Thế cây TREIBER Q bên Em bán có chữ JTTAA không??

o3ma

Đại Tá
Anh vẫn chơi hai cây TREIBER à? Em chắc cũng phải làm cây Q để thỉnh thoảng đổi gió, hôm nọ Em chơi thử cây Q thấy hay Anh ạ
Dễ chơi mà. Tớ hiện đang có 4 e: Q, K, Amu và TMB. Cứ lòng vòng chán cơm thì làm tí phở cho thay đổi khẩu vị. Mình amateur thì sợ gì loạn đao, hôm nào ướt tầm 4 cái áo thì hôm đó gọi là thắng lợi. :):):)

Bình luận từ Facebook