Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

thinhnguyen

Đại Tá
Thịnh thuộc dạng nghiện chớm nhẹ ;) tham gia tốt ;) Bia
.......
Hehehe... tại hiện nay e chưa có H3 nt về nên chưa dám... lúc trước cũng có hàng cấm nhưng đã bán lại vì bị đau lưng nên ko dám...
Cuối tháng e có hàng về sẽ cho mấy anh e xem hàng cấm.

com1603

Thượng Tá
.......
Hehehe... tại hiện nay e chưa có H3 nt về nên chưa dám... lúc trước cũng có hàng cấm nhưng đã bán lại vì bị đau lưng nên ko dám...
Cuối tháng e có hàng về sẽ cho mấy anh e xem hàng cấm.
Cây trên Avatar của anh là cây gì mà nhìn gỗ nó lạ thế nhỉ? :confused:

tuankhoai

Đại Tá
Em có con dao găm này có được tham gia không ạ. Con điện thoại của em không có đèn phờ lét lên chụp không được rõ lắm.Bia

Last edited:

lamtanmai

Thượng Tá
:))) E cũng xin 1 suất hội mặt tàu với

HangZ

Binh Nhì
77$ và 17 ngày chờ đợi
Nguyên bao em nó

Cởi áo khoác

Cởi áo len

Phanh hết quần áo

Các thứ đi kèm, giấy giáp mịn, Mút lau mặt vợt, viền gián vợt,che mặt vợt mi ca và một vài cái giấy e cũng không biết để làm gì vì không hiểu tiếng Tung Cảu

Và quần áo mới em nó

Em xin gia nhập clb TÀU :cool:

docmaorg

Đại Tá
Đúng là giờ thế giới phẳng thật ko còn chỗ cho người cơ hội, mọi thứ đều có thể tự đặt tự sướng, tất cả ae tự làm chuột bạch đều có phần thưởng xứng đáng. Bia TG7 nhìn mỹ miều thậtBia

com1603

Thượng Tá
H2 Tuned

Đố các bác đây là H2 loại gì? :eek:
Trước đây nó cứng như đá, sau 3 lớp Falco Long Booster thì em nó được như vậy: gai nở to, mọng, đều, mềm hơn và quan trọng hơn là nó đánh ngon hơn lúc trước nhiều, tốc độ hơn nhưng điều khiển dễ hơn trước!
Vậy mà tí nữa thì đã cho em nó ra đường, giờ thì chuẩn combo Wang tiên sinh luôn :D
Nhìn pro không kém em H3 sportmart của bác docmaorg nhé Bia

Dán vội nên mép vẫn hơi bị bục

HangZ

Binh Nhì
Đúng là giờ thế giới phẳng thật ko còn chỗ cho người cơ hội, mọi thứ đều có thể tự đặt tự sướng, tất cả ae tự làm chuột bạch đều có phần thưởng xứng đáng. Bia TG7 nhìn mỹ miều thậtBia

Đúng là cái cảm giác chờ 17 ngày nó hay ho thật bác ah. Mà bác có nhận ra cái Ten 05fx e mua của bác không thế :cool:

Bình luận từ Facebook