Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

Ttfan2012

Đại Tá
Chắc 84g hnay a quên ko cân ở Duy Hưng ;)

Oh nếu thế là hàng hiếm đấy a ạ. Khi e đến Ping Pong shop, e đã cân tất cả các cây Pro cán đặc ở đó và cây nhẹ nhất là.... 90g. Chúc mừng a sở hữu một cây vợt thuộc loại "thú quý hiếm" nhé! ;)

Drhongson

Đại Tá
Theo mình biết thì Đại diện DHS (Dũng Cửu và Giám đốc công ty Tân Liên Minh ) đang lòng zòng khu vực Sài gòn ,
anh em Tàu Đạo chú ý giao lưu nhé .

docmaorg

Đại Tá
Lại chuyện về cây Long 3, thêm những hình ảnh đẹp của cây Long 3 cho các tín đồ của dòng DHS và những người thần tượng Ma Long:eek:
Hiện tại Long 3 đã có hình ảnh chính thức trên web: http://www.dhs-sports.com/portal/content/15498?type=999 mọi người có thể tham khảo và đặt muathèm Bia

Đừng bảo cốt này là của ML chụp lên để dọa ae nhé, cốt ko có tí serial cảmhai măt.

tuankhoai

Đại Tá
Đừng bảo cốt này là của ML chụp lên để dọa ae nhé, cốt ko có tí serial cảmhai măt.

chính xác thì nó là hàng mẫu, còn ML ko thì em chịu, nhưng vân gỗ và đường nét thì miễn chê, có lẽ bản thương mại sẽ ko bao giờ được như thế:eek:

Piing poong

Thiếu Uý
Hao có 1 lớp - Trong khi đó Vis có 2 lớp acrylate nên chắc Hoa xịt hơn Vis (?) - Hao hợp với mềnh đới - ko biết có rung ko ;) Bia

tuankhoai

Đại Tá
Hao 3 là arylate cacbon à? Nếu vậy chắc cảm giác cũng khá giống Vis đúng không Tuấn?

Mono glas - carbon (carbon thủy tinh nhỏ) Lớp glas-Carbon này giống 2 lớp ở King 3 nhưng mỏng hơn. khác hoàn toàn vis, cái nữa là cấu trúc nó hơi đặc biệt lên chắc nó chẳng giống con nào cả:D Lớp ngoài sơ dọc - Sớ ngang - Glas carbon - Sớ ngang - sớ dọc. không có lớp gỗ sớ dọc ở giữa mà thay bằng lớp carbon:(

Nếu ai để ý kỹ video sẽ thấy WangHao sử dụng cây này tại giải Swendish open 2011:eek:

Last edited:

tuankhoai

Đại Tá
Hao có 1 lớp - Trong khi đó Vis có 2 lớp acrylate nên chắc Hoa xịt hơn Vis (?) - Hao hợp với mềnh đới - ko biết có rung ko ;) Bia
Đúng như bác ThangRau nhận xét, Hào 3 rất nảy, cảm giác cứng, nhưng ko biết con Hao 3 của bác ThangRau cán Pen đánh cảm giác có khác cán FL nhiều ko, em thấy về độ rung thì cũng như Long 2 thôi.

trungsay

Thượng Sỹ
Thử rồi bác, Pulser và Keyshot oánh mặt Tàu xịt như nhau nhưng Pulser cầm rất cân bằng và cảm giác cực cao. Hiện đang gửi bác hàng xóm phục chế em nó.

Piing poong

Thiếu Uý
Ngon, xứng đáng nằm trong bộ TỦ (hiện là 4 cây) hợp mềnh nhứt ;) Bia. Cảm giác giật bạt ngon - Giống giống như đang oánh H3 chuyển sang đánh H2 ;) Bia

Pulser
H3 NT 2009 40 độ
T64

Bình luận từ Facebook