Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

com1603

Thượng Tá
Anh Hạnh lại mới kiếm được em Legato 7p point carbon ST à?
Nhìn lại nhớ cây cũ của em...
Cây này mềm,rất bám bóng và control cực tốt trong khi tốc độ thuộc loại cao nhất trong họ Darker.
Đúng là một cây đặc biệt Bia
Dự là hợp với lối chơi của a Hạnh.

Piing poong

Thiếu Uý
Anh Hạnh lại mới kiếm được em Legato 7p point carbon ST à?
Nhìn lại nhớ cây cũ của em...
Cây này mềm,rất bám bóng và control cực tốt trong khi tốc độ thuộc loại cao nhất trong họ Darker.
Đúng là một cây đặc biệt Bia
Dự là hợp với lối chơi của a Hạnh.

Cây đó a lấy của tapchoi đấy ;) có phải từ e ko?
Cây Vis của e qua Sơn rồi về a đây này - Êm hơn tem bạc - 1 lựa chọn hoàn hảo với lối đánh của anh ngon Bia

com1603

Thượng Tá
Cây đó a lấy của tapchoi đấy ;) có phải từ e ko?
Cây Vis của e qua Sơn rồi về a đây này - Êm hơn tem bạc - 1 lựa chọn hoàn hảo với lối đánh của anh ngon Bia
Cây Darker này ko phải của em.
Cây ST thì lâu rồi e ko nhớ thế nào nhưng cây FL cũ của em thì lên sàn phát nhận ra ngay vì cán của nó rất đẹp!
2 cây đấy chủ nhân của nó đều rất thích chắc khó có cơ hội múc lại :D
Còn em Vis tem đồng ko seri này thì êm rồi,em thấy ngon hơn mấy con tem bạc từng chơi.

lamtq

Đại Tá
Iolite danh mieng 39 do ,trai lam qua 05fx thi ngon
05 voi h3 40 do vao cay nay hoi doi .giat dut diem day bong thi ok chu moi moc, giat xoay thi hoi cung ko co cam giac lam dau a H oi

Ttfan2012

Đại Tá
A Hạnh ơi, a thử cây Vis với H3 Neo Blue đi. E đánh Vis với H3 Neo Pro Blue Sponge thấy còn hợp hơn cả Rwd Nct V a a. Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Cây Darker này ko phải của em.
Cây ST thì lâu rồi e ko nhớ thế nào nhưng cây FL cũ của em thì lên sàn phát nhận ra ngay vì cán của nó rất đẹp!
2 cây đấy chủ nhân của nó đều rất thích chắc khó có cơ hội múc lại :D
Còn em Vis tem đồng ko seri này thì êm rồi,em thấy ngon hơn mấy con tem bạc từng chơi.

E Darker này a thấy hơi bì bì ko sướng mấy, Vis tem đồng rất ngon ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Iolite danh mieng 39 do ,trai lam qua 05fx thi ngon
05 voi h3 40 do vao cay nay hoi doi .giat dut diem day bong thi ok chu moi moc, giat xoay thi hoi cung ko co cam giac lam dau a H oi

Lâm nói chuẩn, T80, H3 2008 hơi nẩy khó moi móc, cắt :) test với mấy trung bình thủ thôi, gặp hung thủ chuyển sang XO thấy xịt hơn nên lại ngon ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
A Hạnh ơi, a thử cây Vis với H3 Neo Blue đi. E đánh Vis với H3 Neo Pro Blue Sponge thấy còn hợp hơn cả Rwd Nct V a a. Bia
Vis tem đồng a đang test là với H3 NT 2009 - Quá ngon lun, hôm nào a mượn Sơn cầm thử e Rwd Nct V oánh thử mấy phát nhé?! Ko biết so với XO thì thế nào nhỉ ?;) Bia

Ttfan2012

Đại Tá
Vis tem đồng a đang test là với H3 NT 2009 - Quá ngon lun, hôm nào a mượn Sơn cầm thử e Rwd Nct V oánh thử mấy phát nhé?! Ko biết so với XO thì thế nào nhỉ ?;) Bia

nó chậm hơn và mềm hơn XO một chút a ạ. BH khi ra xa bàn hơi đuối một tẹo nhưng rất chuẩn xác trong những tình huống giật với, chặn đẩy và bắt giao bóng a ạ.

Bình luận từ Facebook