Hết hàng - đóng thớt

chajen_HD

Đại Uý
OK em, không có 2.0 đâu em! Anh khuyên em nên oánh 2.2 mm như anh ý, thích lắm, chú dán cốt gì, không anh sẽ đãi chú, hô biến cho nó ngon cho chú luôn (tuned chuẩn). hehe
=================
"Tuned chuan" la tune the nao vay cao thu? pho bien chut kinh nghiem cho anh em tau dao nao....

HungGL

Đại Tá
Em chem ay ma bac! Tuned mat Tau doi hoi rat tinh hoa, moi ng co bi quyet, kinh nghjem va thoi quen rieng! Voi e thi ngon nhung voi bac thj chua chac! Hjhj

vcbshark

Đại Tá
Em đang còn dư mấy miếng H3, và TG3 Neo market chính hãng Tân Liên Minh, bác nào có nhu cầu thì book nhé! Mai em về thi giao dịch (đang công tác ợ) :))
Giá: 350k/mặt (Thị trường là 390 - 400k), đỏ đen đủ cả
Ngoài ra còn 1 cây King III mới tinh. Giá 3,3 tr (thị trường là 3,6 - 3,7).
Các bác cứ đặt gạch ở đây nhé!
Tks

Cho em gạch TG3 nhé, Market cho máu ạ, toàn chơi H3 giờ thử đổi gió xem thế nào. Bác chọn hộ em mặt nào càng cứng càng tốt ạ. Em sẽ trả tiền vào đầu tuần tới ạ

bachikho

Đại Tá
cũng ko chọn đc độ cứng đâu, hàng sportmart thì đồng loạt độ cứng 39 thôi, trừ khi mua hàng domestic có in độ cứng thì mới chọn đc, đặt của @Shikagm ấy, mà hình như đó h cũng mới thấy có hàng market 40 thôi chứ chưa nhìn thấy 41, nói j đến 42 độ

Last edited:

chipcoi-thiensu

Trung Sỹ
Em đang còn dư mấy miếng H3, và TG3 Neo market chính hãng Tân Liên Minh, bác nào có nhu cầu thì book nhé! Mai em về thi giao dịch (đang công tác ợ) :))
Giá: 350k/mặt (Thị trường là 390 - 400k), đỏ đen đủ cả
Ngoài ra còn 1 cây King III mới tinh. Giá 3,3 tr (thị trường là 3,6 - 3,7).
Các bác cứ đặt gạch ở đây nhé!
Tks

anh oi cho em so dt mai em qua lay 1 mat h3 do

BAC SUP

Đại Tá
còn tg3 đỏ không cho mình lấy một cái ...nếu còn cho mình địa chỉ mình đến lấy luôn ,nhà mình ở nguyễn sơn.

HungGL

Đại Tá
còn tg3 đỏ không cho mình lấy một cái ...nếu còn cho mình địa chỉ mình đến lấy luôn ,nhà mình ở nguyễn sơn.

Cháu đang bên Cầu Giấy chú ạ, chiều cháu về cháu mang cho chú luôn nhé, nhà cháu ngay Ngọc Lâm thôi ah! hì

HungGL

Đại Tá
Mới tập chơi mút Tàu thì nên đánh TG 3 bên FH bạn à, còn BH cứ dòng Ten vã là chuẩn bài nhất. Theo mình BH bạn múc con 05-fx, hoặc 80fx là vừa xinh! :)

Bình luận từ Facebook