HCM - thanh lý Ten64SP, 05, 05Fx

lamtq

Đại Tá
ng mới về có mấy miếng cấp phát đội tuyển(SP-special) hoặc hàng theo yêu cầu VđV(custom):
-seri sẽ có 4 chữ cái, 2 chữ đầu là năm sản xuất và số lô sx. kết thúc bằng SP( special)
-hoặc 3 chữ cái nếu là hàng yêu cầu ví dụ về độ cứng topsheet hay sponge(custom)

lưu ý: hàng thường chỉ có 2 chữ cái trên seri thể hiện năm và lô sx -tất cả nhập trực tiếp từ Nhật
cái này mình nói dựa vào kiến thức thu thập đc đã qua kiểm chứng để ae tham khảo và biết thông tin về hàng tốt thôi chứ giá vẫn bthg nhé các bác.(chỉ có mặt new giá đắt hơn bthg -1tr6)
ae wan tâm có thể tham khảo bên web : prott.cc - http://prott.cc/Product-List.aspx?producttype=6
HÀNG SP trên Sponge thể hiện

05fx
mặt to sứt tý chỗ chữ Tenergy ko ảnh hưởng khả năng chiến đấu - 550k
151*158mm sponge 1.9mm như mới nên ko chụp

05 đỏ 151*154 - 2,1mm - 520k

sponge sứt tý gần góc 10g

Thêm 1 em 64SP màu do 2,1mm cat vua Viscaria
450k

LH : OI24.7535.004
Nguyễn Tùng lâm
23A Trần Khắc Chân Q1- HCM
ngoài g Gò Vấp
TK vietcombank như chữ kí (hoặc VP bank)

Attachments

1.5 MB · Đọc: 0
Last edited:

Boll12

Binh Nhì
con thanh lí ít mút chia lại cho ae có hàng tốt dùng với kiếm ít có tiền duy trì đam mê bb. bố mod hay ad nào xóa bài xin cho con bjt lí do vì cái này ko phải con buôn bán j ạh. cảm ơn
1.Ten 80 vừa Sar - thực ra to hơn 1 tý 2.1 - 730k

2.Ten 05fx đen 1.9 vừa Vis - to hơn tý nổi gai chút ít - updated hình sau - 570k

3.Ten 64 vừa Sar- to hơn tý - 1.9 - 730k

kích thước các mặt to, sponge đã vệ sinh keo cũ sạch sẽ và như mới nên mình ko chụp
giá fixed

OI24.7535.004
Nguyễn Tùng lâm
23A Trần Khắc Chân Q1- HCM
ngoài g Gò Vấp
TK vietcombank như chữ kí hoặc VP bank.

Mấy miếng Ten 2nd nội địa này nhìn so với Ten trong ảnh trên cứ dại dại thế nào ấy nhỉ?
Anh em nào đã trải nghiệm rồi cho mình một chút đánh giá với.!

Last edited:

lamtq

Đại Tá
mút đểu nên nó dại bác ợh
tớ bán cũng nhiều rồi mà ko ai thắc mắc nên cứ lừa đc ai là lừa thôi
bấm nút 1.2.3 hô biến. khặc khặc
@Boll12 : tổ sư mới lập nick phát nhảy vào comment kiểu phá đám. thik thì ghé a cho xem mút rồi bình luận đúng sai nhé. có cần địa chỉ nhà ko cu

phi hung

Đại Tá
mút đểu nên nó dại bác ợh
tớ bán cũng nhiều rồi mà ko ai thắc mắc nên cứ lừa đc ai là lừa thôi
bấm nút 1.2.3 hô biến. khặc khặc
@Boll12 : tổ sư mới lập nick phát nhảy vào comment kiểu phá đám. thik thì ghé a cho xem mút rồi bình luận đúng sai nhé. có cần địa chỉ nhà ko cu
chắc bị xóa bài hị hị

meoluoitmb

Đại Tá
Mod min ad xoa bai nen co li do chinh dang. Nhung noi chung cung ko buc den do vay @phihung ui.
Chang wa thang co hon am binh nhay vao bo lao kieu @Boll12 nen nong .haha
-----------------
Anh ơi, họ cứ thích thì xóa, ngứa tay ngứa chân cũng xóa, hay nghe mấy ông bán hàng chuyên nghiệp đóng phí phím là cũng xóa. bao nhiêu điểm nóng cần xóa thì chẳng bao giờ thấy các CỤ ấy xuất hiện. Chán.

Boll12

Binh Nhì
Mod min ad xoa bai nen co li do chinh dang. Nhung noi chung cung ko buc den do vay @phihung ui.
Chang wa thang co hon am binh nhay vao bo lao kieu @Boll12 nen nong .haha
Ko cần gay gắt thế đâu anh ah. Em hỏi để biết thôi chứ thằng nào ngu....... thì kệ.:)
Anh em ghé http://phobongban.vn/shops/Mat-Tenergy-qua-su-dung/page-3.html
xem thì hiểu tại sao em lại đặt câu hỏi như vậy, cũng là 2nd nội địa mà....... Sorry anh nếu có gì ko phải!

Last edited:

lamtq

Đại Tá
Ah.chu ben phobongban ha a hju roi.ma chu cung chang can hoi vo van kieu do dau.hang a voi chu co khi cung nguon day.nen neu hang a deu thi cua chu cunv chang xin dau.a ban cho nhju ng ngu nhu chu noi roi.ko ai fan nan.
Con phobongban cua thang e HA thi a ko la dau.chu ve cu noi HA no co mun chan duong tho cua a lamtq thi chan het hang 2nd la a dep topic thoi.ko can nhay vao day lam tro meo kieu âm binh de pha dam the nay dau.
Nha a so 5 phan huy chu quan hoan kiem Ha Noi.SG: 11/26 duong 11p.11.GV.
Kinh moi!
@Boll12: sorry cai kieu dao duc gia the a d.. nhan dau.haha
Ah ma quen de mai a hoi cu H A xem phobongban nho do g lam an cung ngon lanh ma sao lai co am binh tu xung NV the nay.

Last edited:

archer

Đại Tá
A ơi e vừa chuyển vào tk a r, từ ngân hàng VIB, lần đầu làm chuyện ấy chả biết có trục trặc gì ko nữa :(

Attachments

109.1 KB · Đọc: 0

phi hung

Đại Tá
QUOTE="archer, post: 403595, member: 12355"]A ơi e vừa chuyển vào tk a r, từ ngân hàng VIB, lần đầu làm chuyện ấy chả biết có trục trặc gì ko nữa :([/QUOTE]
Chú mua bán gì thế,làm em ten đẹp à;)

lamtq

Đại Tá
Basic instinc.lan dau a lam chuyen ay ngon oh ko truc trac j ca.neu chu lam ma bi j thi co van de.mai nen di kham BS kiem tra sinb ly de
dua chut xa stress cho vui.
tks e!
A ơi e vừa chuyển vào tk a r, từ ngân hàng VIB, lần đầu làm chuyện ấy chả biết có trục trặc gì ko nữa :(

CoDBL

Trung Sỹ
Vừa nhận mút của bác gửi xong, ngon nhưng rất bực mình vì nó ... to quá :p , he he, lụi cụi cái kéo xén bớt đi mà nó lem nha lem nhem, he.
Thanks bác

phi hung

Đại Tá
Mấy bạn cắt kiểu đó xấu lắm,mình ra hiệu thuốc mua dao mổ loại nhỏ và cái cán lắp vào cắt như nhà sản xuất ;)

CoDBL

Trung Sỹ
He, có cả dao mổ mua ở Phương Mai, dao lam, nhưng lười, vớ cái kéo cắt giấy của con ở trên bàn, thế là mần luôn, cơ bản cũng chả trọng hình thức, nhưng mấy lần trước dùng kéo to -loại vợ cắt vải -cắt đẹp hơn.

Bình luận từ Facebook