Giao lưu bóng bàn giữa CLB bóng bàn Tam Kỳ với Trường ĐHBK Đà Nẵng

thoatk

Thượng Tá
Thứ bảy đến (15h 00' ngày 13/4/2013), tại CLB Tam Kỳ sẽ tổ chức giao lưu thi đấu bóng bàn với Trường ĐHBK Đà Nẵng, mời tất cả ace đã, đang chơi bóng bàn tại CLB Tam Kỳ (từ hạng A, B, C, D,...) đăng ký tham gia giao lưu thi đấu. Sau buổi giao lưu thi đấu sẽ có giao lưu tiệc bia thân mật, nếu ace nào có thời gian xin mời ở lại tham gia (kêu gọi tinh thần ở lại của tất cả ace). Để tiện cho việc sắp xếp các trận thi đấu, ace đăng ký danh sách tham gia tại cô Nhung). CLB chỉ thu phần kinh phí cho việc giao lưu tiệc bia (50.000 đồng/01 người), phần giao lưu thi đấu được miễn phí hoàn toàn. Rất mong sự có mặt đầy đủ của tất cả!

Radical

Moderator
Đội trường ĐHBK do thầy Tuấn tay trái dẫn đầu hả chị Thoa ?

Em cũng từng là sinh viên lớp bóng bàn của trường ĐHBK đây, nhưng gà quá ko vào được đội tuyển. he..he....!

Radical

Moderator
Mình chuẩn bị đi hội thao của VietinBank khu vực Miền Trung-Tây Nguyên.
Hôm nọ có post vào box Dak Lak mà không thấy bạn lên.

Mấy năm trước Chiến có đánh cho Vietinbank Dak Lak, năm nay bận gì không thấy đăng ký ?

Bạn cho mình số đt để khi mình lên gặp nhau giao lưu tí cho vui.

thoatk

Thượng Tá
nè, thông qua chị mà Hùng có sđt để giao lưu đấy nhé, nhớ đem quà dallak về (cafe, măng khô, đuôi voi,...). Nếu có, alo sẵn sàng vào QUảng Ngài để nhận quà và ăn mừng chiến thắng. CHúc Hùng đạt giải vàng nhé.

drmatchetzoola

Đại Tá
Đầu chuột hơn đuôi voi

Có HCVàng thì mới có tiền mua đuôi voi, chị cứ yên tâm.
Tiền nhân đã dặn rằng: sự đời đầu chuột vẫn hơn đuôi voi, trên thực tế và ngụ ngôn thì con voi luôn luôn sợ con chuột, vì chính voi quá to, lỗ tai to, lỗ vòi to và lỗ ... to nên chuột rúc vào đó quấy phá làm voi kinh hãi hùng. Có con chuột nhắt cái chỉ cần nói một câu nhỏ vào tai cho con voi đực khổng lồ, lực lưỡng nghe, thế là voi đực mặt mày khiếp đảm, vùng tuôn chạy, sợ chết khiếp! Chuột thì thầm vào tai voi rằng: "Anh ơi! Em đã trót mang thai với anh rồi!".

drmatchetzoola

Đại Tá
Sự đời nghĩ cũng nực gà, vợ gọi thì dạ bẫm bà có em!

Đánh búng lỗ tai thì mình kô tham gia...chúc anh em chơi vui vẻ !
Vợ không cho sao dám tham gia, lo ở nhà giữ xe đạp cho vợ dạy thêm cháu nhé. Liệu đấy, vợ nó đần cho ra bã!

thoatk

Thượng Tá
Dr ơi! sự đời là thế, nhưng sự bóng bàn thì khác: tin đồn đuôi voi đem may mắn đến cho mọi người, trong bong bàn kỹ thuật cộng thêm may mắn làm nên sự thành công đấy Dr. Dr cũng nên tranh thủ tậu một cái đuôi voi để đỡ phải chugn bia một cách vô lý (nói nhỏ: vì đối thủ kỹ thuật thua Dr mà lại thắng, chỉ vì Dr chưa có đuôi voi đấy thôi). Hiiiiiiiiii. nếu Bác có mua thì mua hộ e một cái.

thoatk

Thượng Tá
Đánh búng lỗ tai thì mình kô tham gia...chúc anh em chơi vui vẻ !
Thế thì búng cái gì thì H mới tham gia, để CLB chuẩn bị chương trình. Ở nhà chăc vợ búng lỗ tai riết nên sợ chứ gì, Trình của H đâu đến nổi để các em ĐHBK bugns tai đâu mà sợ chứ. Dũng cảm lên, 100 đấm rồi, còn có cú đá này sợ gì chứ

phuongdancer

Binh Nhì
Ái chà chà , thế là trưa thứ bảy đi dự đám cưới chắc dùng chay rồi , để dành sức giao lưu với ĐHBK Đà Nẵng. Nếu lỡ húp cháo rùa thì nhè ông Cảnh mà ... gở gạc.... cho đở tủi . Híc. thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Bia

nam_chem

Trung Uý
Chiều nay chắc xom tu nhiều hảo thủ, bác phương cứ uống vô tư đi nếu có nhỡ tê tê thì mình chơi túy quyền mà!?

Bình luận từ Facebook