Giải GÀ CON lần thứ 1 (trình Z đến E)

Mhquang

Trung Uý
@giaoluu: Ý của mình là: ví dụ có ông tên là Minh với stt là 2, khi giải diễn ra thì làm sao xác định được được ông có stt là 2 đó chính là ông Minh. Vì thế BTC nên quy định rõ hơn để xác định việc đúng người tham gia, có thể là xác định qua chứng minh thư hoặc....

giaoluu

Đại Tá
@giaoluu: Ý của mình là: ví dụ có ông tên là Minh với stt là 2, khi giải diễn ra thì làm sao xác định được được ông có stt là 2 đó chính là ông Minh. Vì thế BTC nên quy định rõ hơn để xác định việc đúng người tham gia, có thể là xác định qua chứng minh thư hoặc....
Ôi bạn ơi giải vui vui mà a e lấy tinh thần giao lưu là chính. Mỗi người phải tự chịu trách nhiệm về sự chính chủ trong danh sách đăng ký cũng như trình độ theo quy định của giải. E o bit các bác nghĩ thế nào chứ đc đánh vs người trình hơn mình mới là hay vì nhiều người trình hơn mình họ có chịu đánh vs mình đâu. Lấy tiêu chí giao lưu và học hỏi trên hết bác ạ. Trân trọng!

Linh69

Đại Tá
em nghĩ cứ viết tên ra, bốc vào ai thì vào bảng đó, 1,2 gì gì lằng nhằng k à @@
Mình nghĩ hôm nay qua nhà Giaoluu để Trà tranh chém gió thôi - bốc bảng là phụ - ai ko đến được thì thôi - những người đến bốc cho những người ko đến được! - Nếu cả nhà nhất chí cho một tràng pháo tay !:D:p

Bình luận từ Facebook