Giải GÀ CON lần thứ 1 (trình Z đến E)

sardius0114

Đại Tá
bảngE Sơn phú la bạn mr minhB cũng là 1 dơ bóng cực kỳ khó chịu
có chiến sỹ nào chơi rơ khó chịu, hoặc biết ai chơi rơ khso chịu thì trình báo cho anh em. để anh em đỡ sốc, ko khéo hôm đấy lại thành Từ Hải hết cả lũ. :D
còn cả gai với anti nữa ... chưa thấy chiến sỹ nào khia báo. :D

sardius0114

Đại Tá
Chào cả nhà,em cũng bảng H nè. Tình hình bảng mình nhiều cao thủ quá nhỉ.
Mình cũng mong thể hiện được sở trường của mình, còn thắng thua còn tùy thuộc đối thủ phang mạnh hay nhẹ nữa :p
bảng H mình đã có 3 chú gà con cất tiếng kêu. 2 chú nữa vẫn mải luyện võ công để thành gà chọi. :D :D :D

giaoluu

Đại Tá
Lịch thi đấu vòng bảng 1,2,3,4,5 là số thứ tự vđv trong bảng nhé.

QuangHung

Đại Tá
bảng H mình đã có 3 chú gà con cất tiếng kêu. 2 chú nữa vẫn mải luyện võ công để thành gà chọi. :D :D :D
Ông bạn mình bảng H.. Sadius T05-Baracuda. .dạo này thấy chăm chỉ lắm..hihi vì đều dân phong trào nên cũng k biết hạng gì.mình thì là hàng Z chắc rồi..chủ yếu chém gió góp vui thôi :D

trungehutvn

Trung Sỹ
Bac giaoluu xep the sai roi, neu 2 ng cung bang nhat nhi lai gap nhau trc tran trung ket neu thang ah
Chào bác @giaoluu, e đồng ý với ý kiến bác tuansua là sắp xếp thế này thì có khả năng 2 người cùng bảng lại gặp nhau tại trận bán kết. Theo em thì bảng A đấu chéo bảng E, bảng B đấu F, bảng C đấu G và bảng D đấu bảng H như giải Đơn E mùa đông vừa rồi là chuẩn nhất. Kính mong ban tổ chức xem xét ý kiến.

giaoluu

Đại Tá
Chào bác @giaoluu, e đồng ý với ý kiến bác tuansua là sắp xếp thế này thì có khả năng 2 người cùng bảng lại gặp nhau tại trận bán kết. Theo em thì bảng A đấu chéo bảng E, bảng B đấu F, bảng C đấu G và bảng D đấu bảng H như giải Đơn E mùa đông vừa rồi là chuẩn nhất. Kính mong ban tổ chức xem xét ý kiến.
Kế hoạch đã thông báo rồi o thay đổi nữa bạn nhé. BTC rất trân trọng và cảm ơn ý kiến đóng góp của a e. Xin đc rút kinh nghiệm ở giải sau ạ

Bình luận từ Facebook