Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

avx monoset

Binh Nhất
chú an ah chau la người co sdt 0962481463 đã dặn chú làm chô 1chiếc cốt giông như timoboll zlc nhưng cán st có tốc độ va kiểm soát cao , đánh xa bàn ko bị tụt . Chú làm cho cháu lơp carbon bên phải nảy hơn trái 1 chút chú nhé. Cuối thang chú làm xong cjãu chuyểm tiền . Nhân dc chú chuyển côt ngay cho cháu chu nhé. Cuối tháng cháu lấy

nam130

Trung Uý
TE="anzippo, post: 390993, member: 2175"]Bạn Nam đã
Bạn Nam đã cầm đanhs thử rồi mà không phát hiện . Mai đưa lên cho AE xem xấu xin đừng chê

cầm đanhs thử rồi mà không phát hiện . Mai đưa lên cho AE xem xấu xin đừng chê[/QUOTE]
He he...phát hiện ra thì anh mất vơt rồi

anzippo

Đại Tá
Nhà e có trồng 1 cây sưa nhưng chưa đủ tuổi làm cốt vợt, chỉ mới được cái cán thôi :). Bác test cây của e đánh xa bàn tốt không bác.
Đánh xa bàn tốt , bạn cứ cắt bóng như VĐV chuyên nghiệp ( cắt đờ mi ) cắt mạnh không sợ ra khỏi bàn , bóng sẽ đi qua nhanh và rất xoáy ( cốt mềm ) , như vật làm cho đối phương ít có thời gian chuẩn bị tấn công , nếu có giật qua thì bóng sẽ qua chậm ( vì bóng quá nặng ) , còn chận đẩy thì bạn sẽ thấy cảm giác bóng ( rung nhẹ lên tay bạn ) lúc đó bạn làm chủ được , bạn sẽ điều chỉnh điểm rơi mà bạn muốn . Cám ơn bạn đax quan tâm.

pkhuyenthoai

Đại Tá
Đánh xa bàn tốt , bạn cứ cắt bóng như VĐV chuyên nghiệp ( cắt đờ mi ) cắt mạnh không sợ ra khỏi bàn , bóng sẽ đi qua nhanh và rất xoáy ( cốt mềm ) , như vật làm cho đối phương ít có thời gian chuẩn bị tấn công , nếu có giật qua thì bóng sẽ qua chậm ( vì bóng quá nặng ) , còn chận đẩy thì bạn sẽ thấy cảm giác bóng ( rung nhẹ lên tay bạn ) lúc đó bạn làm chủ được , bạn sẽ điều chỉnh điểm rơi mà bạn muốn . Cám ơn bạn đax quan tâm.
Bác nhiệt tình quá, sẵn cho e hỏi cắt đờ mi là sao ak. tại chỗ e đánh có 1 người giao bóng khó nhìn thấy kiểu xoáy, e hay cắt bị bóng bay ra ngoài.

anzippo

Đại Tá
Bác nhiệt tình quá, sẵn cho e hỏi cắt đờ mi là sao ak. tại chỗ e đánh có 1 người giao bóng khó nhìn thấy kiểu xoáy, e hay cắt bị bóng bay ra ngoài.
Cắt đờ mi có nghĩa là khi đối phương giao bóng , bóng qua bên bàn mình , bóng vừa nảy lên là cắt liền ,bạn hay cắt ra ngoài mà bạn đã trình bày thì người đó chủ yếu giao bóng xoáy ngang và lên , bạn k phán đoans được vì bạn chỉ nhìn bóng qua , tại sao bạn k nhìn lúc vơtj chạm vào bóng ,lúc này vợt đi hưởng nào thì xoáy hưởng đó , quan trọng là bạn phải đoans được xoáy cỡ nào để biết mà xử lý .lưu ý : xoáy ngang và xoáy lên bóng qua đi nhanh , xoáy xuống sẽ đi chậm hơn .( vậy mà an còi đ ỡ giao bóng toàn trúng khán giả ) ha ha ha

pkhuyenthoai

Đại Tá
Cắt đờ mi có nghĩa là khi đối phương giao bóng , bóng qua bên bàn mình , bóng vừa nảy lên là cắt liền ,bạn hay cắt ra ngoài mà bạn đã trình bày thì người đó chủ yếu giao bóng xoáy ngang và lên , bạn k phán đoans được vì bạn chỉ nhìn bóng qua , tại sao bạn k nhìn lúc vơtj chạm vào bóng ,lúc này vợt đi hưởng nào thì xoáy hưởng đó , quan trọng là bạn phải đoans được xoáy cỡ nào để biết mà xử lý .lưu ý : xoáy ngang và xoáy lên bóng qua đi nhanh , xoáy xuống sẽ đi chậm hơn .( vậy mà an còi đ ỡ giao bóng toàn trúng khán giả ) ha ha ha
Xoáy lên thì dễ thấy, e hay nhầm lẫn xoáy ngang và xoáy xuống hihi, thank bác tư vấn. Từ từ rút kinh nghiệm. Chỉ thua người đó cú giao bóng, còn đánh bình thường và đôi công hơn người đó 1 bậc :D

sunflower

Thượng Sỹ
Chú An làm cho cháu cán giống thế này nhé. Kích thước và hình dáng giống Amultart chú nhé

Bình luận từ Facebook