Đà Nẵng đã sản xuất được cốt vợt Carbon mang nhãn hiệu ACT (An Club Table Tennis)

anzippo

Đại Tá
hehe cảm ơn bác
em sẽ nghe theo bác
về em đánh thử trước rồi nếu ngon làm thêm 1 cây nữa, gửi gỗ vào nhờ bác An làm cán
gần chỗ em có làng nghè đục gỗ nên mấy cái kiểu đó với em đơn giản thôi
chỉ sợ đục đi rồi em sợ mất cân đối thôi
Nhà em cũng không có điều kiện lắm đâu. chỉ là đợt trước vào làm ơn trong đắk lăk vô tình mua được 1 số gỗ thủy tùng thôi

Tri cho Anh địa chi để Anh gởi hàng nóng nghe , cám ơn nhiều

Phạm Ngọc Hà

Thượng Sỹ
Hai cây gởi cùng một chuyến bay lúc 14 h45 . Cây của Hà sẽ nhận được trước vì mây bay cát cánh sau 20 phút sẽ thả cây của hà xuống hihi

Vậy là em được nhận cốt trước thời hạn 1 tuần ( hẹn 2 tuần)...ko có gì ngoài lời cảm ơn anh An...

anzippo

Đại Tá
Nam ơi để được tốc độ như em nói thì phải nặng từ 90 đến 98 gam em ạ , Anh sẽ cố làm cho em 1 cây như ý . Cám ơn Nam

Ngày Mai bắt đầu làm vợt cho anh duc- phu ,hoathuong thich bong ban và mai xuan viet hy vọng sẽ làm hài Lòng 3 cao thủ hihi

anzippo

Đại Tá
Gởi Maixuanviet , cây như thế này hả ?
Nếu làm như vậy nó năng 109 gam đó vì cán hoàn toàn là gỗ hương
có gì trao đổi thêm . Thanks

Attachments

95.8 KB · Đọc: 32

MaiXuanViet

Moderator
Gởi Maixuanviet , cây như thế này hả ?
Nếu làm như vậy nó năng 109 gam đó vì cán hoàn toàn là gỗ hương
có gì trao đổi thêm . Thanks

Đã phone cho anh rồi đó. Cây của em làm cán có vân gỗ càng đẹp và càng sáng màu càng tốt, theo mẫu Amultart anh nhé. Với trên bề mặt cốt anh cố gắng đừng để bị có mấy chỗ đen đen như cây trên dùm em nhé. Thanks anh! Bia

anzippo

Đại Tá
Đã phone cho anh rồi đó. Cây của em làm cán có vân gỗ càng đẹp và càng sáng màu càng tốt, theo mẫu Amultart anh nhé. Với trên bề mặt cốt anh cố gắng đừng để bị có mấy chỗ đen đen như cây trên dùm em nhé. Thanks anh! Bia
OK . Còn cây của Bác Duc phu thì như thế nào nhỉ ??? Như vậy được k bác

ducphubb

Thượng Sỹ
Ngày Mai bắt đầu làm vợt cho anh duc- phu ,hoathuong thich bong ban và mai xuan viet hy vọng sẽ làm hài Lòng 3 cao thủ hihi
Tròn mười ngày nữa mình nhận vợt tại cao nguyên Lanbiang, điểm nhận vợt nghe sao mà lãng mạn!

ducphubb

Thượng Sỹ
OK . Còn cây của Bác Duc phu thì như thế nào nhỉ ??? ��Như vậy được k bác

Cốt vợt ACT của mình cán loại gỗ như vậy là đẹp và nổi, còn kiểu cán vợt y chan Timo Boll là tuyệt vời!

anzippo

Đại Tá
Cốt vợt ACT của mình cán loại gỗ như vậy là đẹp và nổi, còn kiểu cán vợt y chan Timo Boll là tuyệt vời!

Gởi bác Duc - phu cán này nặng lắm Nghe bác

Attachments

95.8 KB · Đọc: 12
Last edited:

anzippo

Đại Tá
Anh an ơi sao a để cho AE phải chờ dài cổ thế , có tuyển thợ giúp viêc không e đăng ký một tay , tiền công A chỉ trả 1/2 còn 1/2 thì trừ vào mỗi buổi chiều bác làm với e 5 séc là OK

Gởi son can loc . cho an còi hỏi lâu nay cầm vợt ACT có lên được bóng nào không ? kiếm được bia nhiều không ? nghỉ lễ có đi ĐN K ? nếu đi thì alo nghe

ducphubb

Thượng Sỹ
Gởi bác Duc - phu cán này nặng lắm Nghe bác

Cán vợt Timo Boll, nhà chế tạo tham khảo bo dùm cán vợt cho mình như vậy sẽ giàu cảm xúc
Bạn vào trang web dungcubongban.vn của fbi sẽ có mẫu ấy, còn gỗ cán mình xin đổi lại gỗ màu nhạt do nhà chế tạo lựa chọ giúp mình sao cho phù hợp!

Last edited:

Bình luận từ Facebook