Combo vợt của các bác là gì thế ạ?

VPSV

Đại Uý
em may là 2 ông thày ko khuyên gì cả. Nhưng hồi trc hay đổi thì thày hay làu bàu. Tập cái gì 1 cái thôi, cứ vài bữa lại đổi, :D
Độ ổn định là cái cơ bản nhất khi nhập môn bóng bàn. Đổi vậy chưa kịp hiểu và người kiếm hợp nhất thì xung trận "lỗ" nặng.

gik271

Thượng Tá
Độ ổn định là cái cơ bản nhất khi nhập môn bóng bàn. Đổi vậy chưa kịp hiểu và người kiếm hợp nhất thì xung trận "lỗ" nặng.
Đúng rồi bạn. Nhưng hầu hết a e đam mê bóng, đặc biệt là người mới tập thường rất thích đổi cốt, mút. Cứ nghe ai nói cái gì hay là mon men đổi ngay. Với 1 số người nó là cảm giác thích làm chủ cái mới, thích thử nghiệm. Nhìn chung đúng nhưng cũng tương đối thôi.
Ở đây và fb Các thánh toàn trình E đổ lại (đúng cỡ tới 85->90%) nhưng bình luận luôn vui vẻ, hoành tráng đó.:D

lion

Đại Tá
Combo của mọi người không khó để tìm, anh chịu khó vào topic nào có nhiều bài viết nhất, tìm xuống dưới sẽ thường thấy ae để chữ ký có combo của họ trong đó. Tuy nhiên, thông tin đó cũng chỉ mang tính chất tham khảo, chả có tác dụng gì đối với bác chủ thớt hết vì nó còn phụ thuộc vào người chơi (chủ thớt) trình độ gì, chơi theo kiểu gì, và dù họ như vậy nhưng họ thích combo kiểu gì, có khả năng theo đuổi (chi phí thay đổi vũ khí) đến đâu!

Last edited:

Bình luận từ Facebook