Toàn quốc CLOSED!

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Có khi mày phải đổi cho anh em LONG 5 100% thôi, em này nặng quá, tổng combo lên đến 209gr đánh không nổi, chiều mai đổi cho anh luôn nhé, không sai khớp bả vai mất.:(

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Nghĩ lại rồi, không cần đổi nữa.

Vì giảm cũng chỉ được 6-7gr, vấn đề là giải quyết cái nặng đầu, nên đang tìm phương án đổ chì để gắn vào cán vợt.

Mày tìm xem có phương án nào ngon không ?

archer

Đại Tá
Nghĩ lại rồi, không cần đổi nữa.

Vì giảm cũng chỉ được 6-7gr, vấn đề là giải quyết cái nặng đầu, nên đang tìm phương án đổ chì để gắn vào cán vợt.

Mày tìm xem có phương án nào ngon không ?
E cân bằng cái cân mới mua ko hiểu sao nó lên 95gr roài, a đổi vô ích, thay mặt nhẹ và tập tạ thôi, hoặc quay về với Vis thân yêu :)

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mày nghĩ xem tìm đâu ra chì cu nhỉ, làm tí về đổ lấy khoảng 15gr gắn thêm vào đít, mua thêm em bọc cán YINHE về thay là được mà, trọng lượng không phải là vấn đề chính, mà là nặng đầu nhiều quá cu ạ.

archer

Đại Tá
long v 91g thì hơi nhẹ nhỉ bác , long v e cứ tưởng pải 93, 95 g , e đang muốn mua 1 cây nhưng mà mua cũ thôi , mới k đủ tiền
Long V toàn 97-98 thôi, cây này hôm mua cân 91 mà hôm rồi a mua cái cân cân lại lại là 94, chắc cân có sai số hoặc độ ẩm, mà vài gram khó chính xác lắm, cũng ko ảnh hưởng gì, chỉ toàn là ám ảnh của người cầm thôi

archer

Đại Tá
@Ttfan2012 đây ảnh trong đây anh ạ, mới 100% mà nên các chi tiết cũng ko phải lăn tăn gì, bạn anh thì sẽ có giá rất tốt ạ. À em vừa cân lại cây của anh bằng cái cân em mới mua, và nó nặng... 100g anh ợ =))))))))))))))))
Cây của em kém cây của anh 6g :)

Bình luận từ Facebook