Toàn quốc close .....xmen

Hot thật em đag đợi hàng từ chủ topic đưa để xác định hàng lỗi do khâu nào.
1- nghuồn hàng do cửa hàng nhập
2- nhân viên
3- tráo hàng
Do mặt tầu tính chất nhất là dòng H3 pro yếu tố nguồn hàng thực sự là vấn đề do hàng pro ko xuất khẩu :)
Còn cá nhân và uy tín ko cửa hàng nào dám bán hàng fake nếu thực sự hàng lỗi do cửa hàng bên em có trách nhiệm hoàn trả tiền cho khách hàng ( tiền sản phẩm + tiền ship của khách hàng)
Thanks anh em theo dõi ^_^

hàng chữ tô đỏ đọc hoài không hiểu ?????????????????
yếu tố thứ 3- tráo hàng thì ở trên D9 đã xác nhận :
Hi đúng là mặt vợt bên cửa hàng mình có bán hôm nay giải báo Hà Nội mới bên mình đi nhậu cả tối .

Bạn alo từ 17h chiều là mình thường hay đi giao lưu bóng ít nghe máy - và đó cũng hết giờ bên mình trả lời về vấn đề bảo hành ( từ 8h sáng đến 11h30 và 13h30 đến 17h)

Bạn chuyển mình để mình xem lại sản phẩm mình thấy lỗi sẽ hoàn trả lại tiền .

Thanks bạn .
Do đang giao lưu nhậu nhẹt và hiện đã ngoài 22h đêm lên mình ko chuẩn trong check và xem dc sản phẩm nhất là chụp ảnh, ngày mai thứ 2 bạn chuyển phát hàng đc 92 Nguyễn Thái Học Ba Đình Hà Nội

^_^ mình nhận lại sản phẩm sẽ trả lời trên topic .
yếu tố thứ 2 - nhân viên : mình nghĩ khi có đơn hàng thì nhân viên chỉ có lấy hàng từ shop và giao cho khách ... vậy hàng chủ top nhận thì từ đâu ra ????
yếu tố thứ 1 - nguồn hàng do cửa hàng nhập : cái này thì hơi mâu thuẫn với cái dòng mà mình tô đỏ "Do mặt tầu tính chất nhất là dòng H3 pro yếu tố nguồn hàng thực sự là vấn đề do hàng pro ko xuất khẩu :)" . Nếu là nguồn hàng xách tay trôi nỗi trên thị trường thì chắc chắn sẽ có hàng Fake.

Anh em chơi bóng bàn muốn biết chính xác là miếng H3 mà bác D9 bán cho chủ top là hàng thật hay hàng fake ?????? (vì D9 đã xác nhận là đã bán miếng này trong thời gian giải HN) Shop PG sản phẩm ... anh em thấy thích thì mua và mua đúng theo những gì mà shop PG nên khi nhận được hàng không đúng theo PG thì tâm lí như chủ top là chuyện bình thường.... ở đâu cũng thế thôi

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hàng chữ tô đỏ đọc hoài không hiểu ?????????????????
yếu tố thứ 3- tráo hàng thì ở trên D9 đã xác nhận :

yếu tố thứ 2 - nhân viên : mình nghĩ khi có đơn hàng thì nhân viên chỉ có lấy hàng từ shop và giao cho khách ... vậy hàng chủ top nhận thì từ đâu ra ????
yếu tố thứ 1 - nguồn hàng do cửa hàng nhập : cái này thì hơi mâu thuẫn với cái dòng mà mình tô đỏ "Do mặt tầu tính chất nhất là dòng H3 pro yếu tố nguồn hàng thực sự là vấn đề do hàng pro ko xuất khẩu :)" . Nếu là nguồn hàng xách tay trôi nỗi trên thị trường thì chắc chắn sẽ có hàng Fake.

Anh em chơi bóng bàn muốn biết chính xác là miếng H3 mà bác D9 bán cho chủ top là hàng thật hay hàng fake ?????? (vì D9 đã xác nhận là đã bán miếng này trong thời gian giải HN) Shop PG sản phẩm ... anh em thấy thích thì mua và mua đúng theo những gì mà shop PG nên khi nhận được hàng không đúng theo PG thì tâm lí như chủ top là chuyện bình thường.... ở đâu cũng thế thôi
Bác này đang đưa vấn đề giải quyết theo một quan điểm khác, em không đồng tình lắm, vì vấn đề cuối cùng của giải quyết là mọi người đều thấy thỏa mãn, chứ không phải là tại sao lại làm như thế ?

Em hóng hớt nỏ mồm thôi nhé, sorry các bác

vinhlocht

Đại Uý
Cái chất của mình nhiều khi nó cũng bựa, phải dìm lại tý :D
Trên thấy bác kia comment cũng dài nên em tôn trọng trả lời thôi!
Mẹ còn hơn nhiều thằng nó bựa mà nó chẳng thể hiện ra cứ đung trong bóng tối quăng lựu đạn ra , chết ai thì chết ( xin lỗi các bác đang nói tý chuyện riêng với @Trainee nhé , không nhằm vào ai cả )

hoangtdsi

Đại Uý
Theo mình nghĩ bạn chủ thớt này đăng topic là đúng chứ chả có gì sai, sai ở chỗ là bạn đó chưa nói chuyện được với chủ hàng để nói cho ra vấn đề thì đã đăng lên diễn đàn làm ảnh hưởng uy tín của shop Bác Dũng Cửu.
Còn bác này mình thấy quá sai, cùng là người tiêu dùng với nhau, bác phải biết bảo vệ người tiêu dùng, tiền mồ hôi công sức của họ bỏ ra họ có quyền tức và ý kiến nếu như hàng của họ có vấn đề , họ chưa chửi thì thôi chứ bác lấy quyền gì mà chửi ở đây , ở đây là chỗ a e giao lưu những vấn đề xoay quanh bóng bàn, nếu ko làm đc điều gì tốt đẹp thì nên im lặng .
Tôi cũng đang bực mình sẵn nên mai tôi ra làm vài chiêu đóng vai khách hàng cho D9 vụ nữa sập tiệm luôn. Bác nhớ lên tiếng ủng hộ người tiêu dùng nhé.

Tiện thể bác ghét thằng nào ngoài D9 nữa để tôi lập mưu cho nó đi luôn

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Tôi cũng đang bực mình sẵn nên mai tôi ra làm vài chiêu đóng vai khách hàng cho D9 vụ nữa sập tiệm luôn. Bác nhớ lên tiếng ủng hộ người tiêu dùng nhé.

Tiện thể bác ghét thằng nào ngoài D9 nữa để tôi lập mưu cho nó đi luôn
Bác chưa gì đã chụp mũ, nhà bác xây chưa, nếu xây rồi thì dỡ đi xây mới, sắp tới gạch đá em đảm bảo bác thừa vài cái biệt thự chứ chả chơi :D:D:D:D

hoangtdsi

Đại Uý
Bác chưa gì đã chụp mũ, nhà bác xây chưa, nếu xây rồi thì dỡ đi xây mới, sắp tới gạch đá em đảm bảo bác thừa vài cái biệt thự chứ chả chơi :D:D:D:D
Hihi. Chuẩn đó @Trạng .... CÁ . Anh chỉ muốn nói ở đây là bảo vệ quyền lợi người tiêu dùng là chỉ bảo quyền lợi hợp pháp, chính đáng thôi; nếu tất cả các quyền lợi thì các chủ shop...!!!! Cũng giống như giờ ra đường mà thấy CSGT va chạm với dân thì rất nhiều người chẳng cần biết đúng sai phán ngay "cho chết mẹ bọn cá vàng đi".
Vậy ở đây đã đủ cơ sở cho là "hợp pháp, chính đáng" chưa? Anh nghĩ là chưa đủ vào thời điểm chủ topic đăng đàn topic này là chưa. Còn đến giờ phút này chưa biết tình hình thế nào.
Ae diễn đàn tham gia topic này tựu chung cũng có 2 kiểu ý kiến: về lý và về tình (cách cư xử). Về lý thì mình thấy chẳng ai bênh vực việc bán hàng sai chất lượng cả, chẳng qua là một số người họ cũng thận trọng vì chưa biết đầu cua tai nheo thế nào nên phát ngôn phê phán hay đả kích ở mức chừng mực. Chủ yếu họ nói về thái độ và cách cư xử của các bên.
Khách hàng và ae diễn đàn thì có quyền đưa ra nhiều ý kiến. Nhưng chủ shop D9 thì chỉ có 1 cách giải quyết vấn đề này mà thôi. (cái này nhiều anh em nói rồi). Kinh doanh mà. Nước đóng chai mà có ruồi thì coi như gặp tai nạn hay khủng hoảng to rồi phải không @Trạng .... CÁ.

tuyênquangbk

Trung Sỹ
Mình toàn mua ọnline ở @Dũng Cửu SHOP vì nhà mình cách thủ đô mấy trăm cây số, được anh em tín nhiệm hay nhờ mình mua hộ mình mua ở đây rất nhiều cốt vợt, và mặt vợt từ cao cấp đến bình dân mình thấy chất lượng hàng luôn luôn đảm bảo với giá thành, đợt trước đi công tác mới biết cửa hàng D9:D , đọc tin này mình thấy có gì đó không ổn.

vietcan

Đại Tá
Đọc bài từ đầu đến h mới dám comment. H3 thật sự có rất nhiều vấn đề. Chắc chắn Dũng 9 biết rõ điều đó. Việc nguồn hàng cấp cho Dũng 9 thì có khi Dũng 9 cũng ko kiểm soát đc. Cái này là tình trạng chung thôi. Nhưng hậu mãi mới là cái đáng quan tâm. Với 1 shop như Dũng 9 thì cách giải quyết thế nào thì chắc là Dũng 9 rõ hơn ai hết. Chủ thớt yên tâm. Chỉ có điều cách đưa lên vấn đề của thớt gây hiểu lầm quá.

KVKM

Đại Uý
Mình toàn mua ọnline ở @Dũng Cửu SHOP vì nhà mình cách thủ đô mấy trăm cây số, được anh em tín nhiệm hay nhờ mình mua hộ mình mua ở đây rất nhiều cốt vợt, và mặt vợt từ cao cấp đến bình dân mình thấy chất lượng hàng luôn luôn đảm bảo với giá thành, đợt trước đi công tác mới biết cửa hàng D9:D , đọc tin này mình thấy có gì đó không ổn.
Vấn đề ko ổn bắt đầu chuyển sang D9 rồi đấy!:)
Hàng trả lại đã qua mấy ngày đã nhận và điều tra chưa sao để ace cứ đoán già, đoán non vậy!?:)
Một lần nữa đề nghị D9 có câu trả lời nhanh nhất thỏa đáng cho ace để close topic này ace còn phải qua topic khác chém gió!:p

MrTèo2015

Đại Uý
Đương sự và người có liên quang đang trong vòng im lặng, trong khi đó xung quanh dân chúng kẻ đánh trống kẻ phất cờ người đốt pháo rất là náo nhiệt. Em đang chuẩn bị vài món đồ vào đây rao bán xôm tụ với bà con.

hiepga

Đại Tá
Đương sự và người có liên quang đang trong vòng im lặng, trong khi đó xung quanh dân chúng kẻ đánh trống kẻ phất cờ người đốt pháo rất là náo nhiệt. Em đang chuẩn bị vài món đồ vào đây rao bán xôm tụ với bà con.
Bán hộ e với, e còn nhiều lắm, chuẩn bị về lô hàng đủ các loại giày Asics rẻ + đẹp mà sợ hàng "fake"

Trainee

Đại Tá
Cái vụ này thế mà lâu nhỉ? Nói chung không nên bình luận nhiều khi chưa có thông tin chính xác. Cứ đợi bác D9 ra đối chất. Cứ bình tĩnh rồi mọi chuyện sẽ đâu vào đó.
Chiều T2 ~ Sáng T3 gửi đồ, vậy thì nay là T cũng không lâu lắm phải không bác!
Mình say ngất ngây, thấy lắm Alert mục này quá, vào lại chuẩn bị Chí Phèo lôi Công ty Đạm lớn nhất VN ra nói, kê kê! :D

vinhlocht

Đại Uý
Chiều T2 ~ Sáng T3 gửi đồ, vậy thì nay là T cũng không lâu lắm phải không bác!
Mình say ngất ngây, thấy lắm Alert mục này quá, vào lại chuẩn bị Chí Phèo lôi Công ty Đạm lớn nhất VN ra nói, kê kê! :D
Nói đi ông ơi đe tôi còn vài chục trái lựu đạn mang ra chơi nốt , chơi song giai tán quốc hội luôn

Trainee

Đại Tá
Nói đi ông ơi đe tôi còn vài chục trái lựu đạn mang ra chơi nốt , chơi song giai tán quốc hội luôn
Em Quote bài trên vì nick đó lập từ 2012, là người có thể tin được ở Th.Ng ? ...
Thiệt là tình, ... đúng mình là thằng đang say, chả lẽ lại chửi con mèo nữa, tội nó?!
Sao em nhìn đâu cũng thấy chả ra làm sao nhỉ? Tuần sau khám SK định kỳ 6 tháng, phải bỏ thêm tiền Điện não đồ! ... (không được nói :( )

Bình luận từ Facebook