TP Hồ Chí Minh close topic :D

sunsukeqn25

Thượng Tá
dạ... a giữ vợt kĩ thật đấy...đẹp long lanh... e mới đánh lại...nhưng vẫn có cảm giác ... hihih... chỉ có cái nhẹ... nhưng e sẽ làm quen dần :D hihi
xoáy thì e không biết nữa...nhưng e thích nhất vẫn là kiểm soát tốt..;tốc độ thì không bằng con Q nhưng mà kiểm soát tốt hơn... hihih

sunsukeqn25

Thượng Tá
Ra đi cũng tiếc lắm đấy,e a nó giữ mới đc thế, bjo chán alo a đầu tiên nhé, a trinhg còi nhưng lại thích đẹp:):)
e cảm ơn a rất nhiều về cây vợt này :D e rất thích ạ... cầm vợt này... e có cảm giác cầm lại cây vợt cũ... chắc cũng mất mấy tuần để e làm quen lại với cây xiom này...hihih

sunsukeqn25

Thượng Tá
Trêu bạn vậy thôi! giá 1500k là hợp lý rồi!:D
Khi nào mua thêm cây nữa thì là Z chứ ko phải Q nữa!:)
uhm...cây Z cũng đáng đống tiền bát gạo... mắc hơn..nhưng ngon hơn... nhưng cây Q cũng rất thú vị... cầm đầm tay... dễ đánh... chỉ tiếc là mình yêu em xiom quá... chứ Q cũng rất đáng giá để gắn bó :D

sunsukeqn25

Thượng Tá
Mà anh bọc để chuyển thế có đc ko,thức cả buổi trưa mới chế đc cái hộp với mấy miếng xốp:)
quá được luôn a ơi... a đúng là dân bóng bàn chân chính đấy... đầu tiên là trân trọng và giữ gìn cây vợt của mình... nếu so cây này với amultarl thì e vẫn thích xiom hơn... cán nhỏ gọn dễ dàng chuyển khi đánh trái phải... kiểm soát tốt... tốc độ thì thua hihih

Nguyễn Thành

Thượng Sỹ
quá được luôn a ơi... a đúng là dân bóng bàn chân chính đấy... đầu tiên là trân trọng và giữ gìn cây vợt của mình... nếu so cây này với amultarl thì e vẫn thích xiom hơn... cán nhỏ gọn dễ dàng chuyển khi đánh trái phải... kiểm soát tốt... tốc độ thì thua hihih
:) thank you! Chỉ sợ họ chuyển làm hỏng đồ của mh thôi, cả 2 bên cùng tiếc, cho ra đi rồi nhưng nếu mà họ làm hỏng vẫn tiếc,bâng khuâng lắm e ạ!:) a thích 1 đập ăn quan nên mới chơi Amultart:)

Last edited:

sunsukeqn25

Thượng Tá
E Q này khá ngon, không biết rổ giá thế nào mà khó bay thể nhỉ. Đá hộ chủ thớt phát.
e cũng chịu đấy a ơi !!! có 1 cây cũng giống của e.. mà chưa bay được ... hihi.. Q là 1 bảo kiếm... nếu ai yêu nó :))

Bình luận từ Facebook