CLB những người đánh mặt Tàu

Dũng Cửu

Đại Tá
Hôm nay ra D9 làm con Neo đỏ đánh phải còn e TG3 đánh trái thấy phang TG3 trái thú vị phết Bia

hê hê neo đỏ đánh phải tg3 đen đánh trái bác oánh thế này thì như Vương Lệ Cần chắc phải mấy hôm nữa anh mới quen được combo cả 2 càng đều tạo xoáy này :D:D

docmaorg

Đại Tá
ơ mà mấy cái bài viết giới thiệu mặt vợt với cốt mút DHS và 729 đâu rồi các bác nhỉ, ae đang có nguồn hàng DHS, bóng DHS và 729 cũng như cốt mút ngon bổ rẻ của D9 và Bình nguyên tự nhiên bị xóa đâu hết nhỉ.
May quá có của chú D9 ở đây
http://bongbanvietnam.vn/forum/show...-PG8-giá-750k-sản-phẩm-dán-tem-chính-hãng-DHS
http://bongbanvietnam.vn/forum/show...HS-3-sao-thi-đấu-dán-tem-chính-hãng-93k-1-hộp
http://bongbanvietnam.vn/forum/show...ện-mút-hệ-a-b-hay-bí-mật-của-mút-tàu-đẳng-cấp
http://bongbanvietnam.vn/forum/showthread.php?625-Mặt-H3-NEO-TG3NEO-dán-tem-chính-hãng-DHS
http://bongbanvietnam.vn/forum/show...-cấp-của-729-02-với-nhiều-tính-năng-vượt-trội
Không biết các bác nào có link của Bình nguyên thì up lại hi vọng anh chị em chơi mặt tầu và yêu bóng bàn ko bị mất địa chỉ mua hàng tin cậy và giá cả hợp lý.

Last edited:

langngoi

Đại Tá
Ồ thế là hóa ra bán hàng đúng chất lượng giá rẻ, cho người đam mê bóng bàn là có tội à. Khó hiểu nhỉ, mình thẳng thắn nói ra thế này ko biết có tội không nhỉ.
Bác nói hay thật, nhập gia phải tùy tục, người ta có quy định, ko tuân theo ráng chịu, ko lấy công bù tội được, mà em vừa đọc lại quy định thì cái chữ ký của bác cũng có vấn đề đó nha

docmaorg

Đại Tá
Bác nói hay thật, nhập gia phải tùy tục, người ta có quy định, ko tuân theo ráng chịu, ko lấy công bù tội được, mà em vừa đọc lại quy định thì cái chữ ký của bác cũng có vấn đề đó nha

Ồ thế à trước nay có thấy ai nói gì đâu, mới có luật mới à, liệu có văn bản hướng dẫn dưới luật chưa, làm gì cũng nên có quy trình chứ.
Mới ngó nghiêng thì thấy chữ ký có ghi trang web hay vào chỉ đơn giản là để khỏi quên, nếu mod thấy sai thì xóa hộ.

Last edited:

langngoi

Đại Tá
Có lẽ ảnh hưởng đến nhiều hàng hóa của nhiều người quá. Trong đó có cả điều khó nói buồn thật.
ơ bác vẫn ko sửa cái chữ ký đi à, em là em ko có quyền chứ ko thì bác tiêu roài đó

1.Không được sử dụng kích thước lớn hơn 150% kích thước mặc định.
2.Không được phép dùng chữ ký quảng cáo cho website khác nếu không có sự đồng ý của BQT.
3.Không được sử dụng thông tin cá nhân của người khác để đưa vào chữ ký.
4.Nội dung phần chữ ký phải tuân thủ quy định về Nội dung bài viết như dưới đây.

vanuc

Đại Tá
Ồ thế à trước nay có thấy ai nói gì đâu, mới có luật mới à, liệu có văn bản hướng dẫn dưới luật chưa, làm gì cũng nên có quy trình chứ.
Mới ngó nghiêng thì thấy chữ ký có ghi trang web hay vào chỉ đơn giản là để khỏi quên, nếu mod thấy sai thì xóa hộ.

Chữ ký của tôi thì tất cả hơn chục các diễn đàn mình tham gia đều như nhau, nhưng chỉ có mỗidiễn đàn này có ý kiến, mà chữ ký này của mình đã lập từ ngày đầu diễn đàn đến giờ chứ có thay đổi gì đâu, bó tay.................................

docmaorg

Đại Tá

Ôi mod ơi là mod đơn giản là kêu mod xóa những chỗ bị sai giữ những chỗ đúng lại, đằng này mod xóa trắng thế thì lại mất công rồi.;)

com1603

Thượng Tá
Ôi mod ơi là mod đơn giản là kêu mod xóa những chỗ bị sai giữ những chỗ đúng lại, đằng này mod xóa trắng thế thì lại mất công rồi.;)
Lại xóa cả chữ ký nữa à? :D
A đọc nội quy chưa? Xem cái chữ ký của em có vấn đề gì ko nhé :confused:

docmaorg

Đại Tá
Lại xóa cả chữ ký nữa à? :D
A đọc nội quy chưa? Xem cái chữ ký của em có vấn đề gì ko nhé :confused:

Diễn đàn là chỗ chém gió giải trí, chia sẻ những chỗ mua đồ chơi ngon bổ rẻ ko liên quan đến chính trị với ảnh sex ảnh hưởng đến thuần phong mỹ tục là ok, giờ liên quan đến túi tiền của nhiều người quá nên mới lắm quy định bảo vệ quyền lợi của nhiều người quá rồi nên dần dần sẽ ko còn được trong sáng nữa mà chắc chỉ còn trong tối thôi.
Sao khi có biến cố những người bị ảnh hưởng đến túi tiền ko thay đổi quan điểm làm ăn sao cho có cái gốc, thấy sai thì điều chỉnh cho phù hợp mà lại thụ động thế cơ chứ. Điều hành cái diễn đàn thì cũng có mục đích kinh doanh, nhưng nên chuyển biến sao cho tích cực cho người chơi nể phục đừng làm mất dần hình ảnh của bongbanorg trong mắt những người yêu thích bóng bàn vì những thăng trầm của thương trường chứ.

Last edited:

com1603

Thượng Tá
Diễn đàn là chỗ chém gió giải trí, chia sẻ những chỗ mua đồ chơi ngon bổ rẻ ko liên quan đến chính trị với ảnh sex ảnh hưởng đến thuần phong mỹ tục là ok, giờ liên quan đến túi tiền của nhiều người quá nên mới lắm quy định bảo vệ quyền lợi của nhiều người quá rồi nên dần dần sẽ ko còn được trong sáng nữa mà chắc chỉ còn trong tối thôi.
Sao khi có biến cố những người bị ảnh hưởng đến túi tiền ko thay đổi quan điểm làm ăn sao cho có cái gốc, thấy sai thì điều chỉnh cho phù hợp mà lại thụ động thế cơ chứ. Điều hành cái diễn đàn thì cũng có mục đích kinh doanh, nhưng nên chuyển biến sao cho tích cực cho người chơi nể phục đừng làm mất dần hình ảnh của bongbanorg trong mắt những người yêu thích bóng bàn vì những thăng trầm của thương trường chứ.
Oài sự việc có vẻ nghiêm trọng vậy cơ à anh?
Hóa ra xóa bài viết của người ta vì ảnh hưởng đến túi tiền???
Sao lại thế được nhỉ????? :confused: :confused:
Lô hàng từ "bển" của em sắp về, kiểu này biết làm sao đây :(

docmaorg

Đại Tá
Chú cẩn thận đấy ko lại xung đột quyền lợi của các anh kinh doanh lớn, nhưng có cách cạnh tranh nhỏ. Việc làm của các bác sẽ ko tạo được cái chợ mà ở đó các bác làm nhà phân phối, chỉ làm đại diện này nọ mà đi bán lẻ thì thật đáng buồn.

Last edited:

com1603

Thượng Tá
Chú cẩn thận đấy ko lại xung đột quyền lợi của các anh kinh doanh lớn, nhưng có cách cạnh tranh nhỏ. Việc làm của các bác sẽ ko tạo được cái chợ mà ở đó các bác làm nhà phân phối, chỉ làm đại diện này nọ mà đi bán lẻ thì thật đáng buồn.
Cho phép em bôi đậm câu kia vì quá hay
Thôi anh ơi Tết nhất rồi tạm thời gác chuyện này sang một bên đi, ra Tết chém cho sướng
Nghĩ đến Tết cho nó khỏi bực mình!
Bia Bia BiaBia Bia Bia BiaBia Bia Bia Happy New Year Bia Bia Bia Bia Bia 2013 Bia Bia Bia Bia Bia Bia Bia Bia Bia Bia

Last edited:

Bình luận từ Facebook