CLB những người đánh mặt Tàu

vanuc

Đại Tá
Ok e, Bách về hẳn (học xong rùi) hay về ăn Tết vậy? ! ? Hôm nọ mình vô topic ảnh ọt hình như vẫn thấy bên Thụy điển? Quên ko nhìn ngày post;)
Mình sợ mất số - pm mình số cell phone nhé Bia Lâu quá rồi ko gặp Bách ;) Nếu nhóm nhỏ ae có thể ra C6 Mỹ đình cũng được ;) Bia

Anh Bách về nước được 02 tháng rồi bác ợ, chắc phải qua tết nguyên đán mới đi qua bển.............. số anh B 091.2315202

Piing poong

Thiếu Uý
Ae khẩn trương ;) Bia

Last edited:

dragonlinh

Thượng Sỹ

Không hiểu sao nhà cháu up URL từng ảnh to mà không được ợ. Các cụ chịu khó kích chuột xem hình lớn và ném đá nhẹ tay ợ.
Đang chờ keo sữa và Falco Long Booster của bác binhnguyen nên chưa dán để chiến được ợ.
Cây NA + mặt Flyatt soft lấy của bác FBI. Nghe bác FBI bẩu là cây này chỉ có 79gr. Khỏi phải cân luôn.
Mặt H3 lấy của Thắng Hỏa Châu.
Mong các cụ ném đá nhẹ tay ợ.

Piing poong

Thiếu Uý
Không hiểu sao nhà cháu up URL từng ảnh to mà không được ợ. Các cụ chịu khó kích chuột xem hình lớn và ném đá nhẹ tay ợ.
Đang chờ keo sữa và Falco Long Booster của bác binhnguyen nên chưa dán để chiến được ợ.
Cây NA + mặt Flyatt soft lấy của bác FBI. Nghe bác FBI bẩu là cây này chỉ có 79gr. Khỏi phải cân luôn.
Mặt H3 lấy của Thắng Hỏa Châu.
Mong các cụ ném đá nhẹ tay ợ.
Vợt kụ đẹp đới ;) Bia Bia Bia Bia Bia Bia

golden_fish

Binh Nhất
Hôm qua ít thời gian quá nhưng cũng được mấy ae ;) Bia
1. Giang Docmaorg
2. Trungsay
3. Tuấn Anh Anhnt
3. Lảo sư Quốc Anh
4. Linh729
5. Quỳnh Tipphono8x
6. PP

Bác Hạnh sửa giúp Giang nick Golden_fish nhé. Bác nhầm cả bên rao bán của bác docmaorg khong mọi người lại hiểu nhầm

Piing poong

Thiếu Uý
bác cho em hỏi em thiên giới của bác đánh có soáy ko, hàng này nhanh hay chậm bác nhỉ

Em nó rất xoáy bạn - Đặc điểm chung của mặt Tầu khựa mờ ;) Em nó còn tương đối cứng vì lối giật cầu vồng của mình thì warm up phải mất vài tháng ;( NT thì nhanh hơn hàng Pro và market theo quan niệm truyền thống ;) còn so em nó với H3 thì mình thấy em nó cũng ko khác nhiều lắm với trình của mình đang đánh H3 sang TG3 thấy vưỡn thế ;) Bia

thienthuonghoa

Trung Sỹ
Em nó rất xoáy bạn - Đặc điểm chung của mặt Tầu khựa mờ ;) Em nó còn tương đối cứng vì lối giật cầu vồng của mình thì warm up phải mất vài tháng ;( NT thì nhanh hơn hàng Pro và market theo quan niệm truyền thống ;) còn so em nó với H3 thì mình thấy em nó cũng ko khác nhiều lắm với trình của mình đang đánh H3 sang TG3 thấy vưỡn thế ;) Bia

thank bác nhiều, em định thử rm TG, nghe bác nói giống H3 thì cứ chơi H3 bác nhỉ

Bình luận từ Facebook