CLB những người đánh mặt Tàu

long thủ

Đại Tá
Vị này khó phân biệt nhì, a-b có khác nhau ở điểm nào vậy bạn, hàng họ lẫn lộn hết chả biết đâu mà lần, riêng mình cảm nhận TG3 - D39 dễ chơi hơn mấy Anh H3 kia!

TG3 39 độ của bác là miếng nào vậy ? chắc là hàng Pro nhỉ chứ Market em chả thấy có miếng nào 39 cả

delpiero104

Thiếu Uý
Vị này khó phân biệt nhì, a-b có khác nhau ở điểm nào vậy bạn, hàng họ lẫn lộn hết chả biết đâu mà lần, riêng mình cảm nhận TG3 - D39 dễ chơi hơn mấy Anh H3 kia!
Thật thế không ah? Mình chưa đánh TG3 lần nào, phải mua về thử mới được.

DHS PF4

Binh Nhì
TG3 39 độ của bác là miếng nào vậy ? chắc là hàng Pro nhỉ chứ Market em chả thấy có miếng nào 39 cả

DHS có ra loại phiên bản TG3 NT có bao bì trắng 39 và 40 độ y chang như miếng h3Nt bao bì trắng. Cái này e có nhờ người bạn đặt dùm 1 miếng.

bachikho

Đại Tá
bác đã thử chưa vậy, cá nhân tui thử rùi lại thấy H3 sportmart ngon hơn TG3 sportmart, với tui thì hàng sportmart chấp nhận được về mặt giá cả/chất lượng, đủ đáp ứng nhu cầu, ko cần thiết phải quan tâm đến pro với NT!

Dũng Cửu

Đại Tá
tg3nt và h3nt gần như tương đồng với nhau tg3 kém spin hơn 1 chút nhưng lại hơn về tốc độ,bản tg3 nt rất dễ đánh bản có độ cứng 39 độ đánh với cốt có carbon rất hay!

tipphono8x

Trung Uý
E lúc nãy ra Duy Hưng vì có a cùng đội gọi ra. Nhưng Duy Hưng thông báo hôm nay nghỉ vì bị chập điện chưa sửa được, mọi người ai có ý định thì sì tốp nhé. :)

docmaorg

Đại Tá
Hay mai đổi lịch sinh hoạt qua buổi sáng với các bác cho vui chiều mai cho trẻ con đi chơi cũng ổn đón. Sáng mai Duy Hưng 9h nhé.

tipphono8x

Trung Uý
Tình hình nhìn con CR của a Dũng KGB rao bán vào keo mang cá đẹp quá mà e lại thích. (nổi máu tham vì hơi dư 1 chút tiền muốn mua em nó, cán của CR màu đẹp mà không bị bẩn nên e cũng thích)

E chẳng biết bản Pro và bản thường hay China team ra sao cả, e chỉ muốn hỏi mọi người con CR cán đặc và cán rỗng giá tiền khác nhau nhiều không à?
Và CR cán rỗng thì nó rung có vẻ giống với cốt nào nhất? E thấy nó hơi dày 6,8mm nên đang có ý ngâm cứu con cán rỗng?
Và sau đó là vào keo mang cá đẹp như con ở trên thì HN mình ai vào đẹp được thế ạ? E cảm ơn! :)

Piing poong

Thiếu Uý
Tình hình nhìn con CR của a Dũng KGB rao bán vào keo mang cá đẹp quá mà e lại thích. (nổi máu tham vì hơi dư 1 chút tiền muốn mua em nó, cán của CR màu đẹp mà không bị bẩn nên e cũng thích)

E chẳng biết bản Pro và bản thường hay China team ra sao cả, e chỉ muốn hỏi mọi người con CR cán đặc và cán rỗng giá tiền khác nhau nhiều không à?
Và CR cán rỗng thì nó rung có vẻ giống với cốt nào nhất? E thấy nó hơi dày 6,8mm nên đang có ý ngâm cứu con cán rỗng?
Và sau đó là vào keo mang cá đẹp như con ở trên thì HN mình ai vào đẹp được thế ạ? E cảm ơn! :)

Nhờ được Nhà Giáo Nhân Dân thì vụ vào keo coi như đỉnh của đỉnh lun e nhé ;) Bia

tipphono8x

Trung Uý
Nhờ được Nhà Giáo Nhân Dân thì vụ vào keo coi như đỉnh của đỉnh lun e nhé ;) Bia

Biết ngay là chỉ có a Hạnh trả lời đầu tiên câu hỏi của e. :)
Hôm trước Duy Hưng mất điện mấy a e ra HC1 rồi mới biết a ở Thành Công nên không đi qua được, a Longcom rủ qua nhưng lúc ấy ngại rồi. :)

Piing poong

Thiếu Uý
Vậy à thảo nào a gọi lại ko thấy Long nghe ;) Clipper cán rỗng e ra DH mượn Minh Thái Bình oánh mấy phát nhận xét luôn cho trực quan ;) Hiện Minh chơi song song 2 em CCR và Rose VII - nói e CCR WRB phòng thủ tốt hơn ;) Bia

tipphono8x

Trung Uý
Vậy à thảo nào a gọi lại ko thấy Long nghe ;) Clipper cán rỗng e ra DH mượn Minh Thái Bình oánh mấy phát nhận xét luôn cho trực quan ;) Hiện Minh chơi song song 2 em CCR và Rose VII - nói e CCR WRB phòng thủ tốt hơn ;) Bia

Thanks a! E cũng biết Minh nó chơi con CR nhưng vì chơi mút Nhật nên e không hỏi thử. Để lúc nào rảnh qua hỏi nó mượn chơi thử xem sao. :)
Đợi thứ 7 tuần sau đội mặt Tàu có ai mang CR đi không e cũng mượn thử luôn, chưa đi qua Duy Hưng thứ 7 cùng đội hôm nào cả! :d

docmaorg

Đại Tá

Em này hôm qua đánh thừ của Đức Jackcapital cảm giác với mặt tầu ko được tốt lắm ( FH H3 NT - BH T64 ) cảm giác không có độ rung bóng đi không có độ bắn, và cán cầm có vẻ ko được ổn lắm ( có vẻ mình cầm cán thon chắc tay quen rồi ). Đánh cảm giác hơi xịt cái này ko biết tại H3 hay tại cốt.

CaptainJack

Binh Nhất
Em này hôm qua đánh thừ của Đức Jackcapital cảm giác với mặt tầu ko được tốt lắm ( FH H3 NT - BH T64 ) cảm giác không có độ rung bóng đi không có độ bắn, và cán cầm có vẻ ko được ổn lắm ( có vẻ mình cầm cán thon chắc tay quen rồi ). Đánh cảm giác hơi xịt cái này ko biết tại H3 hay tại cốt.
Rất lạ là em này không rung như nhận xét của bác Docmaorg, mặc dù em đã chọn cán rỗng wrb và cân nặng tầm 83-84g. Hôm trước dán TG3 NEO đánh xung hơn, khả năng do mặt H3 của em cũ quá nên nó xịt. Nhưng có lẽ chơi mút tàu em thấy vẫn thấy cốt tàu ( dòng DHS,.. ) hợp hơn.

docmaorg

Đại Tá
Rất lạ là em này không rung như nhận xét của bác Docmaorg, mặc dù em đã chọn cán rỗng wrb và cân nặng tầm 83-84g. Hôm trước dán TG3 NEO đánh xung hơn, khả năng do mặt H3 của em cũ quá nên nó xịt. Nhưng có lẽ chơi mút tàu em thấy vẫn thấy cốt tàu ( dòng DHS,.. ) hợp hơn.

Mình cũng nhận xét là không rung mà, con H3 NT của đức tuy cũ nhưng còn hơn chán con H3 Neo của mình, cảm giác cốt bì bì nhiều hơn, có lẽ đúng như Minh TB nhận xét đánh thủ tốt hơn.

Bình luận từ Facebook